Skip to content

Love Rashifal: ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਰਹੇਗਾ ਖਾਸ, ਜਾਣੋ ਕੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਤਾਰੇ

  • by

ਆਦਮੀ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਰਿਸ਼ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਕੁਝ ਰਿਸ਼ਤੇ ਅਜਿਹੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਰੱਬ ਸਾਨੂੰ ਜਨਮ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਤੋਹਫਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਰਿਸ਼ਤੇ ਅਜਿਹੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਅਸੀਂ ਖੁਦ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਾਂ। ਪਿਆਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵੀ ਅਜਿਹੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਵਿਆਹੇ ਹੋਏ ਹੋ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜਾਂ ਪਿਆਰਾ ਹੈ।

ਇਹ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਹੈ, ਜੋ ਸਾਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਹਰ ਮੋੜ ‘ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਸਮਾਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇੱਕੋ ਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦਾ, ਇਸ ਲਈ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਆਉਂਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਫ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਜਾਂ ਵਿਆਹ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋਤਸ਼ੀ ਪੰਡਿਤ ਸੌਰਭ ਤ੍ਰਿਪਾਠੀ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਕੁੰਡਲੀ ਜਾਣੋ।

ਅਰੀਸ਼
ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮੰਗ ਵਧੇਗੀ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਉਹ ਕੰਮ ਨਾ ਕਰ ਸਕੇ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਨਾਂ ਵਿੱਚ ਲੜਾਈ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਵੈ-ਮਾਣ ਦੀ ਰੱਖਿਆ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਵੱਖ ਹੋਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਵੀ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਓ। ਹੋ ਸਕੇ ਤਾਂ ਸਮਾਂ ਕੱਢ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਘੁੰਮਣ ਜਾਓ।

ਟੌਰਸ
ਇਸ ਹਫਤੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਅਸਤ ਕੰਮ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜੀ ਉਦਾਸੀ ਵੱਲ ਲੈ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਧਿਆਨ ਕਰੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਕੋਈ ਫਰਕ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦਾ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਕਈ ਵਾਰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ
ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਮਿਸ਼ਰਤ ਰਹੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮੁੱਦੇ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀਆਂ ਨਾਲ ਲੜਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਹੋਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਵਿਆਹੇ ਲੋਕ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਸਲਾਹ ਮਿਲੇਗੀ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗੀ।

ਕੈਂਸਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ
ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਸਭ ਕੁਝ ਵਿਗੜ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਸੁਣਦਾ, ਤਾਂ ਉਸਦਾ ਵਿਵਹਾਰ ਇੰਨਾ ਖਰਾਬ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਵੱਖ ਹੋਣ ਦੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਬਣ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਮਾੜੇ ਵਿਵਹਾਰ ਦੀ ਮਾਰ ਝੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਦੀ ਲੋੜ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਤੋਂ ਦੁਖੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਖੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਉਸਦਾ ਸਹਾਰਾ ਬਣੋ।

ਲੀਓ ਸੂਰਜ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ
ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਲਿਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਦੀ ਇੱਜ਼ਤ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਰੋਗੇ ਜਿਸ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ‘ਚ ਉਸ ਦੀ ਇਮੇਜ ਵਧੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਹੋ ਅਤੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਬਾਰੇ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ ਦਾ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਿੰਗਲ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ ਸੂਰਜ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੂਜੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਨੂੰ ਸਮਝੋ ਅਤੇ ਫਿਰ ਕਿਸੇ ਨਤੀਜੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਅੰਤਿਮ ਰੂਪ ਦੇਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਉਸ ਦੇ ਅਤੀਤ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਅਤੀਤ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰੋ। ਕਈ ਵਾਰ ਸਮਾਂ ਬੀਤਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੱਬੀਆਂ ਲਾਸ਼ਾਂ ਸਤ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਆ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿਗੜ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *