ਲਵ ਰਾਸ਼ੀਫਲ:ਇਸ ਹਫਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਵਿਆਹ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਰਹੇਗਾ ਖਾਸ,

ਮੀਨ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਇਹ ਹਫਤਾ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਹਾਵਣਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੁਝ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦੇਖਣੇ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਅਤੇ ਕੁਆਰੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਨੂੰ 11 ਦੁਰਵੇ ਚੜ੍ਹਾਉਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਟੌਰਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਟੌਰਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕ ਅਤੇ ਟੌਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਪੀਪਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਰੋਮਾਂਸ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹੇਗਾ।ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕ ਅਤੇ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਗਾਂ ਨੂੰ ਮਿੱਠੀ ਰੋਟੀ ਯਾਨੀ ਗੁੜ ਅਤੇ ਚੀਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰੋਟੀ ਖਵਾਉਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

ਕਰਕ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਕੱਲੇ ਨਾ ਛੱਡਣ। ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਈ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ‘ਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕ ਅਤੇ ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ‘ਤੇ ਜਲ ਅਤੇ ਦੁਧਾਭਿਸ਼ੇਕ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਸੁਖਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਚੰਗਾ ਲੱਗੇਗਾ।ਲਿਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ, ਵਿਆਹੇ ਅਤੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਗਾਇਤਰੀ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕ ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਅਨੁਭਵ ਕਰਨਗੇ। ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਚੰਗਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕ ਅਤੇ ਕੁਆਰੇ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਅਤੇ ਦੇਵੀ ਦੁਰਗਾ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕ ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਕੁਝ ਨਾਰਾਜ਼ਗੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਦਾ ਪਿਆਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕ ਅਤੇ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਮੱਛੀਆਂ ਨੂੰ ਕਣਕ ਦੇ ਆਟੇ ਦੀਆਂ ਗੋਲੀਆਂ ਖਿਲਾਉਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਇਸ ਹਫਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਨਗੇ। ਸਕਾਰਪੀਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੌਰਾਨ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਸਕਾਰਪੀਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕ ਇਸ ਹਫਤੇ ਊਰਜਾ ਦੀ ਕਮੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ‘ਚ ਸਕਾਰਪੀਓ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਅਤੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਰੋਜ਼ਾਨਾ 7 ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਿਸ਼ਰਤ ਅਨਾਜ ਪੰਛੀਆਂ ਨੂੰ ਖੁਆਉਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।

ਧਨੁ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਖਦ ਅਨੁਭਵਾਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਤੋਹਫਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ‘ਚ ਧਨੁ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਅਤੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਆਟੇ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਹਰ ਕਦਮ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੋਚਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਇਕੱਲੇ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਅਤੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ‘ਤੇ ਜਲ ਅਤੇ ਦੁੱਧ ਚੜ੍ਹਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰਿਆ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਅਨੁਭਵ ਹੋਣਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੋਣਗੇ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹੇਗਾ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਅਤੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਹਲਦੀ ਜਾਂ ਕੇਸਰ ਦਾ ਤਿਲਕ ਲਗਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਖਾਸ ਰਹੇਗਾ। ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਉਤਾਰ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਭਰਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮੀਨ : ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਜੁੜੇ ਲੋਕ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਅਤੇ ਅਵਿਵਾਹਿਤ ਲੋਕ, ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਅਪਾਹਜ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *