ਲਵ ਰਸ਼ੀਫਲ :ਇਨ੍ਹਾਂ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਮੇਖ, ਕਰਕ ਅਤੇ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋਵੇਗੀ, ਪੜ੍ਹੋ ਅੱਜ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮ ਰਾਸ਼ੀ

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ ਭਾਈਵਾਲ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਤੇ ਉਥੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਨਹੀਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖਣਗੇ। ਸੁਭਾਅ ਵਾਲਾ ਰਵੱਈਆ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਵਸਥਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ, ਨਿੱਜੀ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ, ਵਪਾਰਕ ਅਤੇ ਜਨਤਕ ਜੀਵਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਟੌਰਸ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸ਼ਾਮ ਤੱਕ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਬਿਲਕੁਲ ਆਜ਼ਾਦ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਦਿੱਖਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਏ ਬਿਨਾਂ ਸੱਚੇ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸੱਚੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਹੋਵੋਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੀਮਤੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਹੱਥ ਵਿਚ ਰੱਖੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਦਬਦਬਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਵੀ ਹੋਵੋਗੇ

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਧਨ ਅਤੇ ਦਾਨ ਦੀ ਘਾਟ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਕੁਝ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੰਦਰੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਅਧੂਰੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨਾਲ ਜਲਦੀ ਹੀ ਦੂਜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਰਾਏ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਨਾ ਕਰੋ। ਅੱਜ, ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ, ਸ਼ਾਂਤ ਮਨ ਨਾਲ ਯੋਗਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਣਾਯਾਮ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵਧੇਰੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ੇਅਰਾਂ ‘ਚ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਲੀਓ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕੰਮ ਲਈ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੁਬਿਧਾ ਦੇ ਮੂਡ ਕਾਰਨ ਫੈਸਲੇ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕਣਗੇ। ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਵਿਗੜੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਝਿਜਕ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਚਿੜਚਿੜਾਪਣ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ: ਕੰਨਿਆ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿਓਗੇ। ਇਹ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਜਾਂ ਅਜਿਹੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਸਤਹੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਜੜ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਹਟਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਕਿਤੇ ਵੀ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੋ ਵਾਰ ਸੋਚੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੰਡ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਲੈ ਰਹੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਬਲੱਡ ਸ਼ੂਗਰ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਗੰਭੀਰ ਹੈ ਤਾਂ ਡਾਕਟਰ ਕੋਲ ਜਾਓ। ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਨਵਾਂ ਰੋਮਾਂਸ ਤਾਜ਼ਗੀ ਲਿਆਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰੱਖੇਗਾ। ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: Scorpio: ਅੱਜ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਣਾ ਯਕੀਨੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਆਯਾਮ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੇਗਾ ਜਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਵੋਗੇ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਖ਼ਲ ਨਾ ਦਿਓ। ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਜਾਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦਿਲ ਟੁੱਟਣ ਤੋਂ ਬਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਧਨੁ : ਧਨੁ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਨੂੰ ਨਿਭਾਉਣ ਲਈ ਉਚਿਤ ਸਾਧਨਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਚਿੰਤਾ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਮਾਹੌਲ ਸੁਖਾਵਾਂ ਰਹੇਗਾ। ਡਾਕਟਰੀ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਦਿਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੰਮ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੀਮਤੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਆਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਦਾਨ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਅਜਿਹੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲਗਾਓ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਲਿਆ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪੁਰਾਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਸੈਰ-ਸਪਾਟੇ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗੀ। ਅਤੀਤ ਦੇ ਕੌੜੇ ਅਨੁਭਵਾਂ ਨੂੰ ਰੁਕਾਵਟ ਨਾ ਬਣਨ ਦਿਓ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੁਝ ਬਿਹਤਰ ਕਰਨ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਅਤੇ ਜਨੂੰਨ ਵੀ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਮਨ ਬਦਲ ਜਾਣ ਕਾਰਨ ਉਸਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਵੀ ਝੱਲਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ (ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ) ਮੀਨ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜੇ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਅਤੇ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇੱਕ ਸੰਪੂਰਨ ਅਤੇ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਜੀਵਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਕਤੀ ਵਧਾਓ। ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਜੋਖਮ ਅਤੇ ਜਮਾਂਦਰੂ ਕੰਮ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਦਫਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਅਹੁਦਿਆਂ ਜਾਂ ਉੱਚ ਅਹੁਦਿਆਂ ‘ਤੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਬਿਹਤਰ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਗਰਮ ਸੁਭਾਅ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *