ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਅੰਕ ਵਿਗਿਆਨ ਦੇ ਉਪਾਅ ਇਨ੍ਹਾਂ 4 ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਾਣੋ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਅੰਕ ਵਿਗਿਆਨ ਦੇ ਉਪਾਅ

ਅੰਕ ਵਿਗਿਆਨ ਸਾਡੇ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਦੱਸਦਾ ਹੈ। ਕਈ ਵਾਰ ਸਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਬਾਰੇ ਉਸ ਤੋਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੱਲਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਸੀਂ ਕਲਪਨਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਜਨਮ ਮਿਤੀ ਵਿੱਚ ਛੁਪੀ ਸਾਡੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਦਾ ਰਾਜ਼ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਜਾਣਨ ਦੀ ਗੱਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਅੰਕ ਵਿਗਿਆਨ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਹੱਲ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ 20 ਤੋਂ 26 ਨਵੰਬਰ ਤੱਕ ਦੇ ਸਮੇਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇੱਥੇ ਅੰਕ ਵਿਗਿਆਨੀ ਅਤੇ ਟੈਰੋ ਕਾਰਡ ਰੀਡਰ, ਮਧੂ ਕੋਟੀਆ ਤੋਂ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਦੀ ਸੰਖਿਆਤਮਕ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਨੂੰ ਵਿਸਥਾਰ ਵਿੱਚ ਜਾਣੋ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ 1
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਇੰਨੇ ਰੁੱਝੇ ਹੋਏ ਦੇਖੋਗੇ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਪਣੇ ਲਈ ਕੋਈ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਬਚੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਝ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ ਕਿ ਅੱਗੇ ਕੀ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇੰਨੇ ਤਣਾਅ ਵਿਚ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਖਰਾਬ ਹੋਣ ਲੱਗ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਕੰਮ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ, ਪਰ ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵੀ ਓਨੀ ਹੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜੀ ਚਿੜਚਿੜਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹੋ ਅਤੇ ਕੰਮ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਥਕਾਵਟ ਬਹੁਤ ਵਧ ਰਹੀ ਹੈ। ( ਲਕੀ ਨੰਬਰ 1 ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੁੰਡਲੀ ਇੱਥੇ ਪੜ੍ਹੋ )
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 3
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਮੈਜੈਂਟਾ
ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: ਬੁੱਧਵਾਰ

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ 2
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਉਥਲ-ਪੁਥਲ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਅੰਦਰੂਨੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨਾਲ ਵਧੇਰੇ ਜੁੜੇ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਖੋਜਣ ਵਿੱਚ ਬਿਤਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਤੱਕ ਅਣਜਾਣ ਸੀ। ਇਸ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਦਿਨ ਦੇ ਸੁਪਨੇ ਵਰਗਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਅਜਿਹੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜਾ ਸ਼ਾਂਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਅਜਿਹਾ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਹੜੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਬਾਰੇ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਦਿਸ਼ਾ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਪਨਿਆਂ ਅਤੇ ਹਕੀਕਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਪਸ਼ਟ ਅੰਤਰ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਜਿਹਾ ਨਾ ਹੋਵੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਭੁੱਲ ਜਾਓ। ( ਲਕੀ ਨੰਬਰ 2 ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੁੰਡਲੀ ਇੱਥੇ ਪੜ੍ਹੋ )
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 4
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਮਰੂਨ
ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ
ਅੰਕ ਵਿਗਿਆਨ ਦੀ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਨਵੰਬਰ

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ 3
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਅੰਦਰੂਨੀ ਉਥਲ-ਪੁਥਲ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ, ਪਰ ਇਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅੰਦਰੂਨੀ ਜਾਗਰੂਕਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਆਯਾਮ ਵੱਲ ਲੈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਵਧੇਰੇ ਚੇਤੰਨ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਸੋਚਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਜੋ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਸੋਚ-ਸਮਝ ਕੇ ਹੀ ਫੈਸਲਾ ਲਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਕੁਦਰਤੀ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਨਾ ਰੱਖ ਸਕੋ। ( ਲਕੀ ਨੰਬਰ 3 ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੁੰਡਲੀ ਇੱਥੇ ਪੜ੍ਹੋ )
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 14
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਟੀਲ
ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: ਮੰਗਲਵਾਰ
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ 4
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਪਾਓਗੇ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵੱਲ ਖਿੱਚੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਉਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਲੱਭ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਜਿਹਾ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋਣ ਲੱਗੇ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦਾਇਰੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਅਜਿਹਾ ਨਾ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਵਧਾਓ। ( ਲਕੀ ਨੰਬਰ 4 ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੁੰਡਲੀ ਇੱਥੇ ਪੜ੍ਹੋ )
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 22
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਕੋਰਲ
ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: ਸ਼ਨੀਵਾਰ
ਅੰਕ ਵਿਗਿਆਨ ਨਵੰਬਰ ਤੀਜੇ ਹਫ਼ਤੇ ਦੀ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ 5
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਇੱਛਾ ਸ਼ਕਤੀ ਦੇ ਅਧਾਰ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣੇ ਪੈਣਗੇ। ਧਿਆਨ ਰਹੇ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਫੈਸਲੇ ਸਹੀ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਲੈਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਹਰ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫੈਸਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਿੰਨਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਜਿਹੜੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੁੰਦਲੀਆਂ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀਆਂ ਸਨ, ਉਹ ਹੁਣ ਸਾਫ਼ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੱਕ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੋਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕਾਗਜ਼ੀ ਕਾਰਵਾਈ ਜਾਂ ਕੋਈ ਕੰਮ ਹੈ ਜਿਸ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਧਿਆਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ( ਲਕੀ ਨੰਬਰ 5 ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੁੰਡਲੀ ਇੱਥੇ ਪੜ੍ਹੋ )
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 9
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਇੰਡੀਗੋ
ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: ਐਤਵਾਰ

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ 6
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਅੰਦਰੂਨੀ ਕਲੇਸ਼ ਕਾਰਨ ਥੋੜੀ ਬੇਚੈਨੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਜਿਹਾ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਬੇਚੈਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨ ਲੱਗਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਦੀ ਇਹ ਬੇਚੈਨੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਨਹੀਂ ਰਹਿਣ ਦੇਵੇਗੀ ਅਤੇ ਇਹ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਰਾਮ ਨਾ ਕਰ ਸਕੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਮਝ ਨਹੀਂ ਪਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਵੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੋ. ਅਜਿਹਾ ਬਿਲਕੁਲ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਭਾਵਨਾ ਹੈ ਜੋ ਜਲਦੀ ਹੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ( ਲਕੀ ਨੰਬਰ 6 ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੁੰਡਲੀ ਇੱਥੇ ਪੜ੍ਹੋ )
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 17
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਬੇਜ
ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: ਸੋਮਵਾਰ

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ 7
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਸਾਫ ਮਨ ਨਾਲ ਕਈ ਫੈਸਲੇ ਲੈ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਨਾਲੋਂ ਵਧੀਆ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਕਾਬਲੀਅਤ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਜੋ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੈ। ( ਲਕੀ ਨੰਬਰ 7 ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੁੰਡਲੀ ਇੱਥੇ ਪੜ੍ਹੋ )
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 21
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਲਵੈਂਡਰ
ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: ਵੀਰਵਾਰ
ਨਵੰਬਰ ਦੇ ਤੀਜੇ ਹਫ਼ਤੇ ਅੰਕ ਵਿਗਿਆਨ ਦੀ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ 8
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੰਕੇਤ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਸਮਾਂ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ, ਤੁਹਾਡੀ ਅੰਦਰੂਨੀ ਤਾਕਤ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਸੀਂ ਧੀਰਜ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ। ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਨਵੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ। ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਕਦਮ ਚੁੱਕ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਤੋਂ ਅਣਜਾਣ ਹੋ। ਇਹ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਲਈ ਨਵੇਂ ਮਾਪ ਬਣਾਓ। ( ਲਕੀ ਨੰਬਰ 8 ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੁੰਡਲੀ ਇੱਥੇ ਪੜ੍ਹੋ )
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 6
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਜੈਤੂਨ
ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: ਬੁੱਧਵਾਰ

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ 9
ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਿਸ਼ਰਤ ਸਮਾਂ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਪਰ ਉਦਾਸ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਕੁਝ ਤਾਕਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਆਪਣੇ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਅਜਿਹਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਪਛਾਣਨ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇ। ਅਜਿਹਾ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੀ ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਖਤਮ ਹੁੰਦੀ ਜਾਪਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਘਬਰਾਓ ਨਾ। ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਪਲ-ਪਲ ਹੈ ਅਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ( ਲਕੀ ਨੰਬਰ 9 ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੁੰਡਲੀ ਇੱਥੇ ਪੜ੍ਹੋ )
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 17
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਕਰੀਮ
ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: ਸ਼ਨੀਵਾਰ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *