ਲਵ ਰਸ਼ੀਫਲ :ਇਨ੍ਹਾਂ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਘਰ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਆਉਣਗੇ, ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ, ਪੜ੍ਹੋ ਅੱਜ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮ ਰਾਸ਼ੀ

ਆਜ ਕਾ ਲਵ ਰਸ਼ੀਫਲ 22 ਨਵੰਬਰ 2023 ਬੁੱਧਵਾਰ 22 ਨਵੰਬਰ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਮੰਗਲ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਰਾਹੂ-ਕੇਤੂ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਬਦਲਾਅ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ‘ਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਪੰਡਿਤ ਹਰਸ਼ਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਜੀ ਤੋਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ?

ਮੇਖ (21 ਮਾਰਚ – 19 ਅਪ੍ਰੈਲ) (Aries ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ)
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੀ ਜ਼ਿੱਦ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਮੰਨਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮਾਮਲਾ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੀਜ਼ਨ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦਿਆਂ, ਇਹ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦਾ ਵਧੀਆ ਮੌਕਾ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ (20 ਅਪ੍ਰੈਲ – 20 ਮਈ) (ਟੌਰਸ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ)
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਸੱਟ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਡੂੰਘਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਜ਼ਤ ਕਰੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ (21 ਮਈ – 20 ਜੂਨ) (ਮਿਥਨ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਤਣਾਅ ਦੇ ਮਾਹੌਲ ਤੋਂ ਕੁਝ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕਰਕ(21 ਜੂਨ – 22 ਜੁਲਾਈ) (ਕੈਂਸਰ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਗੱਲਾਂ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ‘ਤੇ ਬੇਲੋੜੇ ਦੋਸ਼ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਖੁਸ਼ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਸਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਟੁੱਟਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਗੱਲ ਸਮਝਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਮਨਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ (23 ਜੁਲਾਈ – 22 ਅਗਸਤ) (ਲੀਓ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ)
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਮਨਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਤੋਹਫ਼ਾ ਆਦਿ ਦਿਓ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਵੀ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਸਿੰਘ (23 ਜੁਲਾਈ – 22 ਅਗਸਤ) (ਲੀਓ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ)
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੀ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਹੁਤ ਦੁਖੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਹੋਰ ਚੁਗਲੀ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਦੁਰਵਿਵਹਾਰ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਉਦਾਸ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ।

ਕੰਨਿਆ (23 ਅਗਸਤ – 22 ਸਤੰਬਰ) (ਕੰਨਿਆ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਕੰਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਅਜਿਹਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਤੇ ਲੰਬੀ ਡਰਾਈਵ ‘ਤੇ ਲੈ ਜਾਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ(23 ਅਕਤੂਬਰ – 21 ਨਵੰਬਰ) (ਸਕਾਰਪੀਓ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਨਿੱਜੀ ਗੱਲਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਭਰੋਸਾ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਨਿੱਜੀ ਕਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਦੀਆਂ ਨਜ਼ਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ।

ਧਨੁ (22 ਨਵੰਬਰ – 21 ਦਸੰਬਰ) (ਧਨੁ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਜ਼ਾਹਰ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜੋ ਉਸ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ। ਅੱਜ ਦਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ।

ਮਕਰ (22 ਦਸੰਬਰ – 19 ਜਨਵਰੀ) (ਮਕਰ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰਨ ਲਈ ਕਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਹੈ।

ਕੁੰਭ (20 ਜਨਵਰੀ – 18 ਫਰਵਰੀ) (ਕੁੰਭ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵੀ ਇਕੱਠੇ ਰਹੋਗੇ। ਘਰ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਮੀਨ (19 ਫਰਵਰੀ – 20 ਮਾਰਚ) (ਮੀਨ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਨੇਹ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਅਨੁਕੂਲ ਸਮਾਂ ਹੈ।

ਬੇਦਾਅਵਾ- ਇਸ ਲੇਖ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ/ਸਮੱਗਰੀ/ਗਣਨਾਵਾਂ ਦੀ ਸ਼ੁੱਧਤਾ ਜਾਂ ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਦੀ ਗਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮਾਧਿਅਮਾਂ/ਜੋਤਸ਼ੀਆਂ/ਪੰਚਾਨ/ਉਪਦੇਸ਼ਾਂ/ਵਿਸ਼ਵਾਸਾਂ/ਧਾਰਮਿਕ ਗ੍ਰੰਥਾਂ ਤੋਂ ਇਕੱਠੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਸਾਡਾ ਉਦੇਸ਼ ਸਿਰਫ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨਾ ਹੈ, ਇਸਦੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਮਹਿਜ਼ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਮਝਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਉਸੇ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਵਰਤੋਂ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੀ ਖੁਦ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *