ਲਵ ਰਸ਼ੀਫਲ :ਇਨ੍ਹਾਂ 8 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਇਸ ਹਫਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ ਮਤਭੇਦ, ਜਾਣੋ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਭਵਿੱਖ ਬਾਰੇ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ। ਜੋਤਿਸ਼ ਤੋਂ ਅਸੀਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਕਿਹੋ ਜਿਹੇ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਲਈ ਚੀਜ਼ਾਂ ਕਿਵੇਂ ਰਹਿਣਗੀਆਂ।
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ? ਕੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ? ਤੁਹਾਡੀ ਪਿਆਰ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕਿਹੜੇ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ? ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦੇ ਜਵਾਬ ਸਿਰਫ਼ ਜੋਤਿਸ਼ ਹੀ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰੇਮ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ, ਤਾਂ ਜੋਤਸ਼ੀ ਪੰਡਿਤ ਸੌਰਭ ਤ੍ਰਿਪਾਠੀ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਜਾਣੋ।

ਮੇਖ ਲਈ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਿੱਦ ਕਰਕੇ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਲੈਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜੋ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਆਲੋਚਨਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਹਾਲਾਂਕਿ, ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ, ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਸੰਜੋਗ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣਗੇ।
ਉਪਾਅ- ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਪੰਚਮੁਖੀ ਰੁਦਰਾਕਸ਼ ਪਹਿਨੋ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਆਪਸੀ ਸਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਮਿੱਠਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਵੀ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਵਿਆਹ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ, ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ।
ਉਪਾਅ- ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਲਾਲ ਕੱਪੜੇ ਪਹਿਨੋ ਅਤੇ ਆਦਿਤਯ ਹਿਰਦਯ ਸ੍ਤ੍ਰੋਤਮ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ ਲਈ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਤੋਂ ਥੋੜੇ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟ ਰਹਿਣਗੇ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਜੋ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਉਸ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੰਮਾ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਕੋਈ ਵੀ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਜ਼ਰੂਰ ਲਓ ਕਿਉਂਕਿ ਸਮਾਂ ਬਦਲਣ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨਾਲ ਭਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਆਪਸੀ ਪਿਆਰ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਤੁਸੀਂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ।
ਉਪਾਅ- ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡਿਆਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲੈਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣ। ਪੀਪਲ ਦੇ ਬੂਟੇ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ਦੇ ਕੋਲ ਘਿਓ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।

ਕਰਕ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਬਿਹਤਰ ਆਪਸੀ ਸੰਚਾਰ ਦਾ ਇੱਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਅਤੇ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰੇਮ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗੀ।
ਤੁਹਾਡੀ ਬੇਚੈਨੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਪੇਚੀਦਗੀਆਂ ਵੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਆਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਯਤਨ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ। ਘਰ ਦੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲੈ ਕੇ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਅੱਗੇ ਵਧੋ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ।
ਉਪਾਅ- ਨਿਯਮਿਤ ਰੂਪ ਨਾਲ ਭਗਵਾਨ ਗਣਪਤੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮੱਥੇ ‘ਤੇ ਕੁਮਕੁਮ ਤਿਲਕ ਲਗਾਓ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਲੀਓ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੀ ਨਵੀਂ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਪੁਰਾਣਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਚਲਾ ਗਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਵਾਪਸ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਇਸ ਹਫਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਕਾਇਮ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਆਪਸੀ ਗੱਲਬਾਤ ਇੱਕ ਚੰਗਾ ਵਿਕਲਪ ਹੈ। ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਝਗੜੇ ਤੋਂ ਬਚੋ।
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਇਕੱਲੇ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਬੰਧ ਸੁਧਰਣਗੇ।
ਉਪਾਅ- ਗਾਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਚਾਰਾ ਖੁਆਓ ਅਤੇ ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਇਸ ਹਫਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਨਗੇ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਬਿਹਤਰ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ, ਸਮਾਂ ਸੁਧਰੇਗਾ ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਪਿਆਰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ।
ਉਪਾਅ- ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਕਿਸੇ ਲੋੜਵੰਦ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਲਾਲ ਫੁੱਲ ਅਤੇ ਭੋਜਨ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਲਿਬਰਾ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ

ਤੁਲਾਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ
ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਲਈ ਚੰਗਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰੋਮਾਂਸ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਜਿਵੇਂ-ਜਿਵੇਂ ਸਮਾਂ ਵਧਦਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸਦਭਾਵਨਾ ਵਧੇਗੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵੀ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।
ਉਪਾਅ- ਗੁੜ ਅਤੇ ਕਣਕ ਦੇ ਆਟੇ ਦੀ ਬਣੀ ਪੁਰੀ ਲਾਲ ਗਾਂ ਨੂੰ ਖੁਆਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਸਕਾਰਪੀਓ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਅਸਥਾਈ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿਵੇਂ-ਜਿਵੇਂ ਹਫ਼ਤਾ ਵਧਦਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਰੋਮਾਂਸ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਪਿਆਰ ਵਧੇਗਾ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਸੁਹਾਵਣਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਉਪਾਅ- ਨਿਯਮਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਿਵ ਮੰਦਰ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸ਼ਿਵ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਇੱਕ ਯੋਗ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਮਿਲੇਗਾ।

ਧਨੁ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਹਫ਼ਤੇ ਲਈ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਲਈ ਘਰ ਦੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਹੁਣ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਘੁੰਮਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਉਪਾਅ- ਇਸ ਹਫਤੇ ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਗਾਂ ਨੂੰ ਗੁੜ ਅਤੇ ਰੋਟੀ ਖਿਲਾਓ।

ਮਕਰ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਪਿਆਰ ਕੁੰਡਲੀ
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਮਿਠਾਸ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰੇਮ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਸੰਜਮ ਅਤੇ ਸਬਰ ਵਰਤਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਬੇਲੋੜੀਆਂ ਅਫਵਾਹਾਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਪਿਆਰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *