ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ : ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਨਾ ਲਓ, ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਸਕਦੇ ਹਨ।

(ਜੋ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਨਹੀਂ ਲਈਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ) ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਤਰੀਕਾ ਹੈ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦੇਣਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ। ਵਾਸਤੂ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਕੋਈ ਤੋਹਫ਼ਾ ਦੇ ਰਹੇ ਹੋ ਜਾਂ ਲੈ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਅਣਜਾਣੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦੇ ਦਿੰਦੇ ਹੋ।
ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਆਉਣ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸਾਨੂੰ ਕਦੇ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੀ।
ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਜੋਤਸ਼ੀ ਪੰਡਿਤ ਅਰਵਿੰਦ ਤ੍ਰਿਪਾਠੀ ਤੋਂ ਇਸ ਲੇਖ ਵਿਚ, ਤੋਹਫ਼ੇ ਲੈਣ ਵਿਚ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਅੰਗੂਠੀ ਨਾ ਲਓ
ਸਗਾਈ ਰਿੰਗ istock
ਕਈ ਵਾਰ ਸਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਅੰਗੂਠੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਸਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਅੰਗੂਠੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਿਹਤ, ਜੀਵਨ ਦੇ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਅਤੇ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਸਬੰਧ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਲੈਣ ਨਾਲ ਅੰਗੂਠੀ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ‘ਤੇ ਅਸਰ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਅੰਗੂਠੀ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਘੜੀ ਨਾ ਲਓ
ਵਾਸਤੂ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਘੜੀ ਨਹੀਂ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ, ਕਿਉਂਕਿ ਘੜੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸਮੇਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਸਮਾਂ ਖਰਾਬ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੋਹਫ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਵੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਘੜੀ ਲੈਣ ਤੋਂ ਕਦੇ ਵੀ ਪਰਹੇਜ਼ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ।

ਇਹ ਜ਼ਰੂਰ ਪੜ੍ਹੋ – ਐਸਟ੍ਰੋ ਟਿਪਸ: ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਨਾ ਦਿਓ ਇਹ 8 ਚੀਜ਼ਾਂ, ਇਸ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ‘ਚ ਦਰਾਰ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਕਲਮ ਨਾ ਲਓ
ਇੱਕ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਕਲਮ ਨੂੰ ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ। ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪੈੱਨ ਖਰੀਦਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਸੰਕਟ (ਵਿੱਤੀ ਸੰਕਟ ਦਾ ਇਲਾਜ) ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਦੇ ਵੀ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਨਹੀਂ ਮਿਲਣਗੇ।

ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਵੀ ਜੁੱਤੀਆਂ ਅਤੇ ਚੱਪਲਾਂ ਨੂੰ ਤੋਹਫੇ ਵਜੋਂ ਨਾ ਲਓ।
ਵਾਸਤੂ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਜੁੱਤੀਆਂ ਅਤੇ ਚੱਪਲਾਂ ਨੂੰ ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਗਰੀਬੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪੈਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀਮੰਤਰ ਦਾ ਵਾਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਮਾੜੇ ਪ੍ਰਭਾਵਾਂ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਸ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਿਅਕਤੀ ‘ਤੇ ਵੀ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਦੇ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੀ।

ਇਹ ਜ਼ਰੂਰ ਪੜ੍ਹੋ – ਵਿਆਹ ਦੇ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦੇ ਵਿਚਾਰ: ਹੁਣ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਲਿਫ਼ਾਫ਼ਿਆਂ ਦੀ ਬਜਾਏ ਦਿਓ ਇਹ ਖਾਸ ਤੋਹਫ਼ੇ
ਕੱਪੜੇ ਨੂੰ ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਨਾ ਲਓ
ਇੱਕ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਕੱਪੜੇ ਨੂੰ ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਨਹੀਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੋਹਫ਼ਾ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਉਪਹਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਸ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਸੁਖ ਅਤੇ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਪਸੰਦ ਆਈ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਫੇਸਬੁੱਕ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਅਤੇ ਲਾਈਕ ਕਰੋ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਲੇਖ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਹਰਿ ਜੀਵਨ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਲੇਖ ਦੇ ਉੱਪਰ ਟਿੱਪਣੀ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਸਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਭੇਜੋ।

ਚਿੱਤਰ ਕ੍ਰੈਡਿਟ- ਫ੍ਰੀਪਿਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *