ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ : ਤੁਹਾਡੀ ਤਬਾਹੀ ਵਿੱਚ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਹੱਥ ਹੈ, ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ

(ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ ਸਨਾਤਨ ਧਰਮ ਵਿੱਚ ਹਰ ਦਿਨ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹੱਤਵ ਹੈ। ਹਰ ਦਿਨ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਦੇਵਤਾ ਜਾਂ ਦੇਵੀ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਹਫਤੇ ਦੇ ਸੱਤੇ ਦਿਨ ਦੇਵੀ-ਦੇਵਤਿਆਂ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਮਨੁੱਖ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਵੀਰਵਾਰ ਹੈ. ਜੋ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਹੈ।

ਇਸ ਦਿਨ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਗੁਰੁਦੋਸ਼ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦੇਵਤਾਨੀ ਇਕਾਦਸ਼ੀ ਵੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਹੋਰ ਵੀ ਵਧੀਆ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਹੁਣ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਬਾਰੇ ਵਿਸਥਾਰ ਵਿੱਚ ਜਾਣਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

ਆਓ ਇਸ ਲੇਖ ਵਿੱਚ ਜੋਤਸ਼ੀ ਪੰਡਿਤ ਜਗਨਨਾਥ ਗੁਰੂ ਜੀ ਤੋਂ ਵਿਸਥਾਰ ਵਿੱਚ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ।

ਮੇਖ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ)
ਅੱਜ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਅਤੇ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਵਿਕਾਸ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਜੋ ਸਲਾਹ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹੋ ਉਸ ਨੂੰ ਅਪਣਾਓ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਫਾਇਦੇ ਲਈ ਲਾਗੂ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੋਵੇਗਾ, ਭਾਵੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਅਜ਼ੀਜ਼ਾਂ ਲਈ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਨਾ ਹੋਵੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਹੌਲੀ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਮੌਕਾ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਕੁਰਬਾਨੀ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। (ਮੇਰ ਰਾਸ਼ੀ)

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ)
ਅੱਜ ਦਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਆਕਰਸ਼ਣ: ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਅਤੇ ਸਮਝ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨੂੰ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਦੇਖੋ। ਆਪਣੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਸਮਝੌਤਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਾਲੇ ਸਬੰਧਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਚੁੱਪ ਇਲਾਜ ਨੂੰ ਕੱਟੋ ਅਤੇ ਬਰਾਬਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸੰਚਾਰ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕਦਮ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। (ਟੌਰਸ ਰਾਸ਼ੀ)

(ਮਿਥਨ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਸਦਭਾਵਨਾ ਕਮਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਆਂ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਵੀ ਤਿਆਰ ਹੋ। ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਕੁਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਸੁਭਾਅ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। (ਜੇਮਿਨੀ ਕੁੰਡਲੀ)

ਕਰਕ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਅੱਜ ਸਿਰਫ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਸਵੈ-ਸ਼ੱਕ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਭਾਵਨਾ ਹੈ ਕਿ ਚੀਜ਼ਾਂ ਸੱਚ ਹੋਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹਨ. ਚਿੰਤਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦਾ ਧਿਆਨ ਖਿੱਚਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗੀ। ਪਲ ਵਿੱਚ ਜੀਓ ਅਤੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਬਹੁਤ ਸਮਾਂ ਹੈ। (ਕੈਂਸਰ ਰਾਸ਼ੀ)

ਸਿੰਘ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ)
ਅੱਜ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਹਾਵੀ ਰਹੇਗੀ, ਜੋ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਤੋਂ ਅਚਾਨਕ ਵਿੱਤੀ ਸਫਲਤਾ ਲਿਆਵੇਗੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਹਾਡੀ ਪਿਆਰ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਸ਼ੱਕ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪੱਥਰੀਲੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਸ਼ੰਕਿਆਂ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਅੱਜ ਇਸ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ। (ਸਿੰਘ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ)

(ਕੰਨਿਆ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਦਸਤਕ ਦਿੰਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨਾਮਨਜ਼ੂਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਜਿੱਤਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸੁਹਜ ਅਤੇ ਕਰਿਸ਼ਮੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਲਾਭ ਤਸੱਲੀਬਖਸ਼ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਅਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਸਤਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਹੈ ਪਰ ਸਰੀਰਕ ਗਤੀਵਿਧੀ ਤੋਂ ਬਚੋ। (ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ)

ਤੁਲਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਹੈ, ਵੱਡੀਆਂ ਖਬਰਾਂ, ਤਰੱਕੀਆਂ, ਨਵੀਂ ਆਮਦਨ, ਵਿਆਹ ਦੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਡੂੰਘੇ ਸਬੰਧਾਂ ਨਾਲ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਫਲ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣੋ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਥਕਾਵਟ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। (ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ)

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਅੱਜ, ਤੁਸੀਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰੋਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਸਰਵੋਤਮ ਬਣਨ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਚਚੇਰੇ ਭਰਾਵਾਂ ਨੇ ਕੁਦਰਤ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮਨਪਸੰਦ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਨਾਲ ਭਰੇ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਦਿਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦਾ ਅਨੰਦ ਲਓ। ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨਾਲ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਅਤੇ ਧੀਰਜ ਅਤੇ ਦਿਆਲੂ ਰਹੋ. ਵਪਾਰਕ ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ, ਤਰਕਸ਼ੀਲ ਬਣੋ ਅਤੇ ਆਕਰਸ਼ਕ ਫੈਸਲੇ ਲਓ। (ਸਕਾਰਪੀਓ ਕੁੰਡਲੀ)

ਧਨੁ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਆਪਣੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਉੱਦਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਪਣੇ ਵੱਡੇ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਭ ਤੋਂ ਕਮਜ਼ੋਰ ਕੋਰਸਾਂ ਦੇ ਵੇਰਵਿਆਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਤ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਜੀਵਨ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗਾ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਪਨੇ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਜਵਾਬ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। (ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ)

ਮਕਰ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਅੱਜ, ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਵੇਲੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਣੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਰਿਸ਼ਤਾ ਗੁਆ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਰਟਨਰ ਦੀਆਂ ਅਪਵਿੱਤਰ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਅਤੇ ਸੰਚਾਰ ਦੀ ਕਮੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣ ਵਿੱਚ ਅਗਵਾਈ ਕਰੋ ਕਿ ਉਹ ਬਿਨਾਂ ਝਿਜਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। (ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ)

ਕੁੰਭ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਉੱਚ ਤਨਖਾਹ ਵਾਲੀ ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਨਵੇਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਜ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਮੈਚ ਹੈ ਪਰ ਬੋਰੀਅਤ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਰੱਖੋ। ਤੁਸੀਂ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਵਧ ਰਹੇ ਹੋ, ਪਰ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨੂੰ ਟਰੰਪ ਦੇ ਤਰਕ ਨੂੰ ਨਾ ਬਣਨ ਦਿਓ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਦਵਾਈਆਂ ਅਤੇ ਕੈਫੀਨ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। (ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ)

ਮੀਨ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ, ਭਾਵੇਂ ਨਿੱਜੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਪੇਸ਼ੇਵਰ। ਕੰਮ ਦੀ ਨਵੀਂ ਸਮਾਂ-ਸਾਰਣੀ ਜਾਂ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਰਣਨੀਤੀ ਅਜ਼ਮਾਓ ਪਰ ਲੋੜ ਪੈਣ ‘ਤੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਥਕਾਵਟ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਲਈ ਬ੍ਰੇਕ ਲੈਣ ਤੋਂ ਨਾ ਡਰੋ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ ਪਰ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਗੱਲਾਂ ਅਤੇ ਗੱਪਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। (ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *