ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ : ਮੀਨ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ‘ਚ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ, ਜਾਣੋ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਅਤੇ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਇਹ ਸੰਕੇਤ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ 24 ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਦੁਬਾਰਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣਗੇ। ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਧਨ ਦੀ ਆਮਦ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰ ਮੇਖ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਜੋਤਸ਼ੀ ਡਾਕਟਰ ਅਨੀਸ਼ ਵਿਆਸ ਤੋਂ। 24 ਨਵੰਬਰ, ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ (ਰਾਸ਼ੀਫਲ) ਮੇਸ਼ ਤੋਂ ਮੀਨ ਤੱਕ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ।

ਮੇਖ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸੰਤਾਨ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤਾਂ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੀ ਨਾ ਕਰੀਏ— ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਅੱਜ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲਓ।

ਵਰਸ਼ਭ (ਬਰੁਸ਼) : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵਪਾਰਕ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ. ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਘਰੇਲੂ ਵਿਵਾਦ ਸ਼ੁਰੂ ਨਾ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ : ਤੁਹਾਡੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗੀ। ਪੂਜਾ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਇਸ ਦਿਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਨਾ ਕਰੋ।

ਕਰਕ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਨਵਾਂ ਪਿਆਰ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਕਿਤੇ ਵੀ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਕੁਝ ਦੂਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸੇ ਦੀ ਆਮਦ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਕੀ ਨਾ ਕਰੀਏ- ਅੱਜ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੋਚ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਨਾ ਬਣੋ।

ਕੰਨਿਆ : ਤੁਹਾਡੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗੀ। ਪੂਜਾ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਇਸ ਦਿਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਨਾ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸੇ ਦੀ ਆਮਦ ਵਧੇਗੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁੰਮਰਾਹਕੁੰਨ ਖਬਰਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ- ਇਸ ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਨਾ ਵਧਣ ਦਿਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਲੰਬਿਤ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗੀ। ਪੂਜਾ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਇਸ ਦਿਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਨਾ ਕਰੋ।

ਧਨੁ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਨਵਾਂ ਪਿਆਰ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਕਿਤੇ ਵੀ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ।

ਮਕਰ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸੇ ਦੀ ਆਮਦ ਵਧੇਗੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁੰਮਰਾਹਕੁੰਨ ਖਬਰਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ- ਇਸ ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਨਾ ਵਧਣ ਦਿਓ।

ਕੁੰਭ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸੰਤਾਨ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤਾਂ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੀ ਨਾ ਕਰੀਏ— ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਅੱਜ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲਓ।

ਮੀਨ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਭਾਵੁਕ ਰਹੋਗੇ ਪਰ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗੀ। ਪਰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ – ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਨਾ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *