ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ :ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਮੰਦਰ ‘ਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਦਿਨ ਚੜ੍ਹਾਓ ਇਹ 1 ਚੀਜ਼ ਜਾਣੋ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ।

ਮੇਖਰਾਸ਼ੀ ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ ਜਾਂ ਦੂਜੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵਿੱਚ, ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਮਨਚਾਹੇ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅਕਸ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਕਰਨ ਲਈ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ਾਂ ਰਚ ਸਕਦੇ ਹਨ।ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅਕਸ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਕਰਨ ਲਈ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ਾਂ ਰਚ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਪਣੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਕਮਜ਼ੋਰੀਆਂ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਗਲਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਹੋ ਜਾਂ ਵਪਾਰੀ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਮਨਚਾਹੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕੋਗੇ।ਨਵੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਵੱਡੀ ਪੂੰਜੀ ਲਗਾਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਸ਼ੁਭਚਿੰਤਕਾਂ ਦੀ ਰਾਏ ਜ਼ਰੂਰ ਲਓ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅਖੀਰਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ, ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਲੰਬੀ ਜਾਂ ਛੋਟੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਸਮਾਨ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣਗੇ। ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਔਖੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤ, ਪਰਿਵਾਰ, ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ।
ਉਪਾਅ: ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਹਰ ਰੋਜ਼ 7 ਵਾਰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਬਜਰੰਗ ਬਲੀ ਨੂੰ ਮਿੱਠਾ ਪਾਨ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਬਰੁਸ਼- ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ)
ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੌਡ਼ਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਦਾ ਵਾਧੂ ਬੋਝ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੀਨੀਅਰ ਅਤੇ ਜੂਨੀਅਰ ਦੇ ਬਿਨੈਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਫੀਲਡ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਸਹਾਇਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਲਈ ਲੰਬੀ ਜਾਂ ਛੋਟੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਜਾਂ ਟਕਰਾਅ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ, ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਦੂਜਿਆਂ ਉੱਤੇ ਥੋਪਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਕਰੋ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਛੋਟੇ ਭੈਣ-ਭਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਝਗਡ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਮਨ ਉਦਾਸ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਅਤੇ ਬਾਹਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣਾ ਵਿਵਹਾਰ ਸਹੀ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਘੱਟ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਲਈ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਵਿੱਚ ਹਫ਼ਤੇ ਦਾ ਦੂਜਾ ਅੱਧ ਵਧੇਰੇ ਸ਼ੁਭ ਅਤੇ ਫਲਦਾਈ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕੰਮ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਡੀਲ ਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਲੋਡ਼ੀਂਦੇ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਦਮ ਅੱਗੇ ਵਧੋ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜਿਕ ਬਦਨਾਮੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਵਿਅਸਤ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚੋਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ: ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਸੂਰਜ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪੂਜਾ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਵਾਰ ਆਦਿਤਿਆ ਹਿਰਦੈ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨਃਰਾਸ਼ੀ
ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਮ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚਡ਼੍ਹਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਉਮੀਦ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਘੱਟ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਜਾਂ ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸ਼ੁਭਚਿੰਤਕਾਂ ਦੀ ਰਾਏ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡਾ ਵਿੱਤੀ ਨੁਕਸਾਨ ਝੱਲਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲਓ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰੇਲੂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਜਾਂ ਸੁੱਖ-ਸਹੂਲਤਾਂ ਉੱਤੇ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਖਰਚ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੋਈ ਸੀਨੀਅਰ ਵਿਅਕਤੀ ਜਾਂ ਕੋਈ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਮਿੱਤਰ ਪਰਿਵਾਰ ਜਾਂ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ੇ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਦਦਗਾਰ ਸਿੱਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਪੂਜਾ, ਪਾਠ, ਦਾਨ, ਜਾਪ ਆਦਿ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਦਿਲਚਸਪੀ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗੀ। ਜਵਾਨੀ ਦਾ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਸਮਾਂ ਮਨੋਰੰਜਨ ਵਿੱਚ ਲੰਘੇਗਾ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਚਾਹੇ ਉਹ ਪ੍ਰੇਮ ਸਾਥੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਨਾਲ ਬਿਹਤਰ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ਯਤਨ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣੇਗੀ।
ਉਪਾਅ: ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਗਣੇਸ਼ ਨੂੰ ਦੁਰਵਾ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਗਣਪਤੀ ਅਥਰਵਸ਼ੀਰਸ਼ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕਰਕ ਕੁੰਡਲੀ– ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਆਪਣੇ ਟੀਚੇ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦ੍ਰਤ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਸਮੇਂ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਦੀ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਮੀਦ ਨਾਲੋਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਵਧੇਰੇ ਲਾਭ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਲੱਭਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਅਤੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋਵੋਗੇ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਦੁਸ਼ਮਣ ਪਾਰਟੀਆਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕਮਜ਼ੋਰੀਆਂ ਦਾ ਗਲਤ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਇਸ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਅਤੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਜਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਵੀ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਆਪਣੀ ਰੁਟੀਨ ਅਤੇ ਭੋਜਨ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੇਟ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੋਂ, ਪਸੰਦੀਦਾ ਦੋਸਤਾਂ ਜਾਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਤੋਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼, ਆਰਾਮ ਜਾਂ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗੀ, ਇਸ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਸਹੀ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੀਖਿਆ-ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅਖੀਰਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਕੰਮਕਾਜੀ ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਵੀ ਚੰਗਾ ਫਲ ਦੇਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਦਰਜਾ ਅਤੇ ਕੱਦ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਅਤੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਵਧੇਗਾ। ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵੀ ਸੁਖੀ ਹੋਵੇਗਾ।
ਉਪਾਅ: ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ‘ਤੇ ਤਾਂਬੇ ਦੀ ਲਾਟ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸ਼ਿਵ ਮਹਿਮਨਾ ਭਜਨ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ ਕੁੰਡਲੀ ਕੁੰਡਲੀ)
ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਲੀਓ ਦੇ ਜਾਟਕਾਂ ਲਈ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸੋਚ-ਸਮਝ ਕੇ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਨਾਲੋਂ ਵੱਧ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਰੀਰਕ ਖੁਸ਼ੀ ਸਰੋਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰੇਗੀ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ, ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤਾਂ, ਵਾਹਨਾਂ ਦੀ ਖਰੀਦ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਪਿਆਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਖੁਸ਼ੀ, ਸਹਾਇਤਾ ਆਦਿ ਮਿਲਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਬਹੁਤ ਉਡੀਕੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਚੀਜ਼ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੰਗਲਿਕ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮ ਦਾ ਜੋੜ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੀਰਥਟਨ ਵੀ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਇੱਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਮਿਆਦ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕੰਮ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਲੰਬੀ ਜਾਂ ਛੋਟੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਚੰਗੀ ਅਤੇ ਉਮੀਦ ਨਾਲੋਂ ਵਧੇਰੇ ਲਾਭਕਾਰੀ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕੰਮ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨਵੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਇਸ ਹਫਤੇ, ਸਿੰਘ ਜ਼ੋਡੀਆਕ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਦਿਆਲੂ ਹੋ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਸਥਿਤੀ ਜਾਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਸਮਾਜਿਕ ਅਤੇ ਆਰਥਿਕ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸ਼ੁਭ ਸਾਬਤ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅਖੀਰਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਨੁਕੂਲ ਮਾਹੌਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਉਮੀਦ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਵਿਸਥਾਰ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਵੇਖੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ। ਬੱਚੇ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਵੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਜ਼ਤ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧ ਕਾਇਮ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਪ੍ਰੇਮ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਸੁਖੀ ਰਹੇਗਾ।
ਉਪਾਅ: ਹਰ ਰੋਜ਼ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰਸਾਹਸਟ੍ਰਨਮ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਕੰਨਿਆ ਦੇ ਜਾਟਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਪਾਸ ਦੇ ਲਾਭਾਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰ ਦੇ ਨੁਕਸਾਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਸਵੈ-ਸਰਕਾਰ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜ਼ਮੀਨ-ਨਿਰਮਾਣ ਵਿਵਾਦ ਤੁਹਾਡੀ ਚਿੰਤਾ ਅਤੇ ਮੁਸੀਬਤ ਦਾ ਕਾਰਨ ਵੀ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਨਜਿੱਠਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਦਾਲਤ-ਅਦਾਲਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਰੀਅਰ-ਟ੍ਰੇਡਿੰਗ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਕੁਝ ਹੌਲੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਲੋੜੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਆਪਣੇ ਸੀਨੀਅਰ ਪਾਵਰ-ਲਿੰਕਡ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਨਾ ਭੁੱਲੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਰਥ ਸੰਬੰਧੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸੋਚ-ਸਮਝ ਕੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰੋ। ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਆਮ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅਖੀਰਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਜਿੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੁਰਾਣੀ ਬਿਮਾਰੀ ਕਾਰਨ ਸਰੀਰਕ ਦਰਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਉੱਥੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਤੁਹਾਡੇ ਮਾਨਸਿਕ ਦਰਦ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਵੀ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰੇਮ ਸਾਥੀ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ।
ਉਪਾਅ: ਦੇਵੀ ਦੁਰਗਾ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੁਰਗਾ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਖੀਰ ਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਾਦ ਵੰਡੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਲਿਬਰਾ ਦੇ ਜਾਟਰਾਂ ਲਈ ਹਫ਼ਤਾ ਚੰਗਾ ਸਾਬਤ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਸਾਬਤ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਸੀਂ ਮਾਰਕੀਟ ਵਿੱਚ ਉਛਾਲ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਸੀ, ਤਾਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਇਹ ਪੂਰਾ ਹੁੰਦਾ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਸੰਦੀਦਾ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਮਰਥਨ ਅਤੇ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਦਾ ਸਮਾਂ ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤਾਂ, ਵਾਹਨਾਂ ਆਦਿ ਦੀ ਖਰੀਦ ਲਈ ਚੰਗਾ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ ਤੋਂ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਤੋਹਫ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਮਾਪਿਆਂ ਦੀ ਤਰਫੋਂ, ਤੁਸੀਂ ਪੂਰੇ ਹਫ਼ਤੇ ਦੌਰਾਨ ਜਿੰਨਾ ਸੰਭਵ ਹੋ ਸਕੇ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸਹਾਇਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋਗੇ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅੱਧ ਵਿਚ, ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਸਮਾਜਿਕ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਕੰਮ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਦੱਬੇ-ਕੁਚਲੇ ਲੋਕਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਉਦਾਰਤਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਜਾਗ੍ਰਿਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਮੰਗ ਪੱਤਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅਖੀਰਲੇ ਹਿੱਸੇ ਤੱਕ ਉਹ ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਆਮਦਨ ਦੇ ਵਾਧੂ ਸਰੋਤ ਬਣ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਕੱਠੀ ਹੋਈ ਦੌਲਤ ਵਧੇਗੀ। ਇੱਕ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ, ਸਰਕਾਰੀ ਯੋਜਨਾਬੰਦੀ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਅਚਾਨਕ ਬਾਹਰ ਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਹੱਸਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਦੰਪਤਿਆ ਜੀਵਨ ਸੁਖੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਆਮ ਰਹੇਗੀ।
ਉਪਾਅ: ਤੁਲਸੀ ਜੀ ਦੀ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੇਵਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਲਕਸ਼ਮੀਨਾਰਾਇਣ ਦੇ ਕਾਨੂੰਨ ਨਾਲ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ
ਸਕਾਰਪੀਓ ਜਾਟਰਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਕੋਲ ਛੱਡਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਕੰਮ ਵੀ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੈਦਾਨ ‘ਤੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਅਤੇ ਜੂਨੀਅਰਾਂ ਤੋਂ ਮੁਕਾਬਲਤਨ ਘੱਟ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਵਾਧੂ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਖਰਚ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਆਪਣੀਆਂ ਰਣਨੀਤੀਆਂ ਨੂੰ ਗੁਪਤ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਅਤੇ ਮਾੜੀ ਸਿਹਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਕਾਜ ‘ਤੇ ਵੀ ਵੇਖੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਵਾਲੀ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਰਕੀਟ ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਾਲ ਸਖਤ ਮੁਕਾਬਲਾ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਰਕੀਟ ਵਿਚ ਫਸੇ ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਕੱਢਣ ਵਿਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅਖੀਰਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੁਝ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਵੱਲੋਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਯਤਨ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨੂੰ ਘੱਟ ਸਹਾਇਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਬੇਲੋੜੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤੀਜੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਦਖਲਅੰਦਾਜ਼ੀ ਇੱਕ ਪ੍ਰੇਮ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਉਪਾਅ: ਹਰ ਰੋਜ਼ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਵਿੱਚ, ਲਾਲ ਫੁੱਲ ਚੜ੍ਹਾ ਕੇ ਗੂੰਜਦੇ ਤੀਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ)
ਧਨੁ ਦੇ ਜਾਪਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਵਿਚਾਰ ਕਾਰਜਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਊਰਜਾ ਅਤੇ ਸਮੇਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰਕੇ ਤੁਰਨਾ ਪਏਗਾ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਤਾਕਤ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਦਾਲਤ-ਅਦਾਲਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੇਸਾਂ ਨੂੰ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਚਲਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਵਿਅਕਤੀ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਿਚ ਤਬਦੀਲੀ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਬਹੁਤ ਸੋਚ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈਂਦੇ ਸਮੇਂ, ਆਪਣੇ ਸ਼ੁਭਚਿੰਤਕਾਂ ਦੀ ਰਾਏ ਲਓ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਅਤੇ ਘਰ-ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਰੱਖਣ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ, ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਜਾਂ ਗੁਮਰਾਹ ਹੋ ਕੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਵੱਡਾ ਪੈਸਾ ਨਾ ਲਗਾਓ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਸਾਲ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੱਦ ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਜਿੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਿਯੰਤਰਣ ਹੋਵੇਗਾ, ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਓਨਾ ਹੀ ਵਧੀਆ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਅਤੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨੂੰ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਬਣਾਏ ਗਏ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਤੋੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਦੁਸ਼ਮਣੀ ਵਾਲਾ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਮੇਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਮਨ ਗੁਆ ਦੇਵੋਗੇ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਮਾੜੀ ਸਿਹਤ ਤੁਹਾਡੀ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗੀ।
ਉਪਾਅ: ਹਰ ਰੋਜ਼ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਨੂੰ ਪੀਲੀ ਚੰਦਨ ਦੀ ਲੱਕੜ ਲਗਾ ਕੇ ਪੂਜਾ ਅਤੇ ਨਰਾਇਣ ਸ਼ਸਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੀ ਕਿਸਮਤ ‘ਤੇ ਬੈਠਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਕਰਮ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਲਾਭ ਮਿਲਣਗੇ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਵਰਕਬੈਂਚ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਸਿਰਫ ਆਪਣੀ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਪਏਗੀ, ਸਿਵਾਏ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਤੋਂ ਮਿਲੀ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਆਲਸ ਅਤੇ ਹੰਕਾਰ ਤੋਂ ਬਚਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੀ ਰੁਟੀਨ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਪੈਂਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਵਿਅਕਤੀ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪਾ ਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਹੂ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਵਰਕਸਪੇਸ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਆਦਿ ਵਰਗੀ ਸਥਿਤੀ ਹੋਵੇਗੀ।ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਆਰਥਿਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਫੈਸਲਾ ਲਓ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਭਾਈਵਾਲੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੇ ਅਤੇ ਕਾਗਜ਼ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਧੋਖਾ ਨਾ ਦਿਓ। ਜੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿਚ ਉਲਝਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਬਚੋ। ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਲਈ ਘੱਟ ਅਨਕੂਲ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਬਹਿਸ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਘਰੇਲੂ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।
ਉਪਾਅ: ਹਰ ਰੋਜ਼ ਪਵਨਪੁਤਰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸ਼੍ਰੀ ਸੁੰਦਰਕੰਦ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।
ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਕੁੰਡਲੀ ਸਪਤਾਹਿਕ ਰਸ਼ੀਫਲ 4 ਤੋਂ 10 ਦਸੰਬਰ 2023 ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀ ਚਿੰਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਜਾਣਦੇ ਹਨ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ)
ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਕੁੰਭ ਜਾਟਕਾਂ ਲਈ ਮਿਲਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਗੁਪਤ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋਏਗੀ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਇਸ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨਾ ਦੱਸੋ। ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਮੱਧਮ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਇੱਕ ਯੋਜਨਾ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਪੂੰਜੀ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਮ੍ਹਾਂ ਪੂੰਜੀ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਭੌਤਿਕ ਖੁਸ਼ੀ, ਸਰੋਤ ਵਸਤੂਆਂ, ਘਰ ਦੀ ਮੁਰੰਮਤ ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਘੱਟ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਖਰੀਦਣ ਜਾਂ ਆਪਣੀ ਕੋਈ ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਂ ਇਮਾਰਤ ਵੇਚਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹਾ ਕੋਈ ਸੌਦਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਬਦਲਣਾ ਪਵੇਗਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੇਰੋਜ਼ਗਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਲਈ ਥੋੜਾ ਹੋਰ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅਖੀਰਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨਾ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੀ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਬਲਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧ ਜਾਂ ਘਰ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਰੱਖੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਤਰਫੋਂ ਅਜ਼ਮਾਉਣਾ ਪਏਗਾ। ਹੰਸ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦਾਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਲਈ ਗੱਲਬਾਤ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਲਓ। ਪ੍ਰੀਖਿਆ-ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਲੋੜੀਂਦਾ ਫਲ ਤਾਂ ਹੀ ਮਿਲੇਗਾ ਜੇਕਰ ਉਹ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਹਨ।
ਉਪਾਅ: ਹਰ ਰੋਜ਼ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਅਤੇ ਚਾਲੀਸਾ ਪੜ੍ਹੋ। ਸ਼ਨਿਚਰਵਾਰ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਪੀਪਲ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦੇ ਤੇਲ ਦੇ ਦੀਵੇ ਨੂੰ ਸਾੜੋ।

ਮੀਨ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਮੀਨ ਦੇ ਜਾਪ ਲਈ ਚੰਗਾ ਅਤੇ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸੋਚ-ਸਮਝ ਕੇ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਵੱਖਰਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਦੇਖੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਪਿਆਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਖੁਸ਼ੀ, ਸਹਾਇਤਾ ਮਿਲਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਵਹਾਰ ਵੀ ਵਧੇਰੇ ਸੁਹਿਰਦ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਦੋਂ ਘਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੰਗਲਿਕ ਦੇ ਕੰਮ ਦਾ ਜੋੜ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੀਖਿਆ-ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ, ਤਾਂ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ, ਉਸ ਰਸਤੇ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੇ ਬਿਜਲੀ ਸਰਕਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਹੋਣਗੇ। ਜਿਸ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਲਾਭ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅਖੀਰਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਸਮਾਜਿਕ-ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਤੁਸੀਂ ਪਰਉਪਕਾਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਨੇਕ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਖ ਵਧੇਗੀ। ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਹਾਸੇ ਦੇ ਪਲ ਬਿਤਾਉਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਆਪਸੀ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਦੰਪਤਿਆ ਜੀਵਨ ਸੁਖੀ ਹੋਵੇਗਾ।
ਉਪਾਅ: ਭਗਵਾ ਤਿਲਕ ਨੂੰ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਲਾਗੂ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪੂਜਾ ਵਿੱਚ ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਸਹਸਤਰਨਮ ਪੜ੍ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *