ਪ੍ਰੇਮ ਰਾਸ਼ੀ : ਟੈਰੋ ਕਾਰਡ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਕਿਵੇਂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ, ਜਾਣੋ ਕੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਤਾਰੇ

ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਸਬੰਧ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਕਈ ਵਾਰ ਲੋਕ ਅਨੁਕੂਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਉਹ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਉਲਟ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਵਿਚਕਾਰ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੇ ਸ਼ਾਸਕ ਗ੍ਰਹਿ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦੀ ਹੈ।
ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ, ਅਸੀਂ ਹਰ ਇੱਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਦੂਜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣ ਸਕੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੀ ਹੋਰ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ , ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਟੈਰੋਟ ਮਾਹਰ ਜੀਵਿਕਾ ਸ਼ਰਮਾ ਤੋਂ ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਧਨੁ ਦੇ ਆਪਸੀ ਸਬੰਧਾਂ ਬਾਰੇ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ
ਤੁਲਾ ਚਿੰਨ੍ਹ
ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ (ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਸੁਭਾਅ) ਸੁਭਾਅ ਦੁਆਰਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​​​ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਅਤੇ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸਥਿਤੀਆਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰਨ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਰੱਖਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਕਿਸੇ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਨ ਜਾਂ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਅਤੇ ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਮਾਂ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਤੁਲਾ ਲੋਕ ਲੋੜ ਪੈਣ ‘ਤੇ ਖੁਦ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਹੈ ਕਿ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸੰਭਵ ਬਣਾਉਣਾ, ਚਾਹੇ ਕਿੰਨੀਆਂ ਵੀ ਔਖੀਆਂ ਕਿਉਂ ਨਾ ਹੋਣ। ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਤੋਂ ਚਿੜਚਿੜੇ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸਮਰਥਨ ਅਤੇ ਸਲਾਹ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਅਨੁਕੂਲਤਾ
ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਕੁੰਭ (ਕੁੰਭ ਸੁਭਾਅ) ਦੇ ਲੋਕ 90% ਦੋਸਤ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਦੋਸਤਾਂ ਵਜੋਂ ਇੱਕ ਵੱਖਰਾ ਬੰਧਨ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਭਾਵੇਂ ਉਹ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਕਿੰਨੇ ਵੀ ਦੂਰ ਹੋਣ ਜਾਂ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਨਾ ਰਹੇ ਹੋਣ, ਫਿਰ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤੀ ਦੀ ਉਹੀ ਚਮਕ ਰਹੇਗੀ।
ਸਾਥੀ ਦੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਅਨੁਕੂਲਤਾ
ਸਾਥੀ ਦੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਅਨੁਕੂਲਤਾ
ਤੁਲਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਾਥੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਕੁੰਭ ਨਾਲ 60% ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਹੈ। ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਦਾ ਧਿਆਨ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਲਈ ਉਹ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਹਾਲਤ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਲੜਾਈ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਖਤਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜੋ ਸ਼ਾਇਦ ਹੀ ਕਦੇ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।
ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਵਜੋਂ ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਅਨੁਕੂਲਤਾ
ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਵਜੋਂ ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਅਨੁਕੂਲਤਾ

ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਜੋਂ 40% ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਹੈ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਬੱਚੇ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਤੇ ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਇਕ ਦੂਜੇ ਦੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਸੁਣਦੇ ਸਨ ਅਤੇ ਉਹੀ ਕਰਦੇ ਸਨ ਜੋ ਉਹ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜ਼ਿੱਦੀ ਸੁਭਾਅ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਕਮਜ਼ੋਰ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਲਾਹ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਬੰਧਨ ਨੂੰ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪਛਤਾਵਾ ਤੋਂ ਬਚੋ।
ਕਰਮਚਾਰੀ-ਬੌਸ ਵਜੋਂ ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਅਨੁਕੂਲਤਾ
ਕਰਮਚਾਰੀ ਬੌਸ ਵਜੋਂ ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਅਨੁਕੂਲਤਾ
ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਕੁੰਭ 70% ਬੌਸ ਅਤੇ ਕਰਮਚਾਰੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਜਾਂ ਇੱਕ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਸੈੱਟਅੱਪ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲ ਹਨ। ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਕੰਮ ਲਈ ਸਮਰਪਿਤ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਟੀਚਿਆਂ ਅਤੇ ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਕੇਂਦ੍ਰਿਤ ਹਨ। ਉਹ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਟੀਮ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇੱਕ ਖਾਸ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਚੰਗੀ ਰਕਮ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਕੁੰਭ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਲਾ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਦਾ ਪਤਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਪਸੰਦ ਆਈ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਫੇਸਬੁੱਕ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਅਤੇ ਲਾਈਕ ਕਰੋ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਲੇਖ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਹਰਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਨੂੰ ਟਿੱਪਣੀ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਭੇਜੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *