ਮੈਂ ਪੂਰੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਾਲ ਕਹਿੰਦਾ ਹਾਂ ਤੁਸੀਂ ਅਮੀਰ ਹੋਵੋਗੇ ,। ਚੁੱਪਚਾਪ “ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ” ਬੰਨ੍ਹੋ।

ਇਸ ਸਾਲ, ਸ਼ੁਭ ਸ਼ਨੀਚਾਰੀ ਅਮਾਵਸਿਆ 14 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਸਾਲ ਦੇ ਆਖਰੀ ਸੂਰਜ ਗ੍ਰਹਿਣ ਦੇ ਨਾਲ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਸ਼ਵਿਨ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਅਮਾਵਸਿਆ ਨੂੰ ਸਰਵਪਿਤਰੀ ਅਮਾਵਸਿਆ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਪਿਤਰ ਪੱਖ ਦਾ ਆਖਰੀ ਦਿਨ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਅਮਾਵਸਿਆ ਦਾ ਦਿਨ ਹੋਰ ਵੀ ਖਾਸ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸ਼ਨੀਚਰੀ ਅਮਾਵਸਿਆ ‘ਤੇ, ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਤੋਂ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਕਿਹੜੀਆਂ ਹਨ ਉਹ ਰਾਸ਼ੀਆਂ, ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ

ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੇਸ਼ਮ ਜਾਂ ਸੂਤੀ ਕਾਲੇ ਧਾਗੇ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਅਤੇ ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ ਬੁਣਨ ਦਾ ਅਭਿਆਸ ਅੱਜ ਦਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਅੱਖਾਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਕਾਲੇ ਧਾਗੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿਅਕਤੀ ਲਈ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਸਾਨੂੰ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਬਚਾਓ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਉਹ ਅਮੀਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤ ਨਹੀਂ ਬਣ ਜਾਂਦਾ।ਸਾਡਾ ਸਰੀਰ ਪੰਜ ਤੱਤਾਂ ਤੋਂ ਬਣਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਪੰਜ ਤੱਤ ਹਨ ਧਰਤੀ, ਹਵਾ, ਅੱਗ, ਪਾਣੀ ਅਤੇ ਆਕਾਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ, ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਜੋ ਊਰਜਾ ਮਿਲਦੀ ਹੈ, ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਬਿਹਤਰ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ। , ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਮਨੁੱਖੀ ਅੱਖ ਸਾਨੂੰ ਫੜਦੀ ਹੈ,

ਇਹ ਊਰਜਾ ਸਾਡੇ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚਦੀ, ਇਹ ਸਰੀਰ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਕਾਲਾ ਧਾਗਾ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨਾਲ ਬੁਰਾਈ ਸ਼ਕਤੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੀ ਅਤੇ ਕਾਲਾ ਰੰਗ ਬੁਰਾਈਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਜਜ਼ਬ ਕਰ ਲੈਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਅਕਸਰ ਦੇਖਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਬੁੱਢੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਬੱਚਾ ਸੀ। . ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਦੇਖਦਾ ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਟੀਕਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੀਡੀਓ ਲਿੰਕ ਦੇਖੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ: ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਜਾਂ ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤਰੱਕੀਆਂ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਸੁਧਾਰ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਆਸ਼ਾਜਨਕ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਵਪਾਰਕ ਮੁਨਾਫੇ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ: ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਉੱਤੇ ਵੀ ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਬਣੀ ਰਹਿਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਅਤੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਆਦਰ ਕਰਨ ਨਾਲ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਵਪਾਰਕ ਸੌਦਿਆਂ ਅਤੇ ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਤੁਲਾ: ਇਸ ਦਿਨ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਵਧਾਏਗੀ। ਆਟੋਮੋਬਾਈਲ ਸੈਕਟਰ ਦੇ ਲੋਕ ਵੀ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਫਲਤਾ ਨੇੜੇ ਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕਾਰਜਾਂ ਦੇ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ।

ਕੁੰਭ: ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਸਦਕਾ ਸਹੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਹਾਸਲ ਕਰਨਗੇ। ਇਹ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਆਵਾਜਾਈ ਅਤੇ ਸਕ੍ਰੈਪ ਮੈਟਲ ਆਦਿ ਦਾ ਵਪਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ ਤੇ ਨਵੇਂ ਉੱਦਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *