ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਰ ‘ਤੇਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦਾ ਹੱਥ ਹੈ, ਕੱਲ੍ਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ,

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਦੁਬਿਧਾ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਨਿਰਣਾਇਕ ਵਿਵਹਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਜ਼ਿੱਦੀ ਸੁਭਾਅ ਨੂੰ ਤਿਆਗ ਦਿਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਲਾਭਦਾਇਕ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲੇ ਨਾ ਲਓ। ਦਫਤਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਸਬਰ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਗੁਰੂ ਜੀ ਨੂੰ ਕੋਈ ਦਾਤ ਬਖਸ਼ੋ, ਸਾਰੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਮਰੂਨ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਟੌਰਸ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਖਾਲੀ ਸਮੇਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣ ਸਕੋਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਠੀਕ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਸਰੀਰਕ ਰੋਗ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ‘ਤੇ ਜ਼ਰੂਰਤ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਨਾ ਕਰੋ। ਪਤਨੀ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝ ਸਕੋਗੇ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਲੋੜਵੰਦਾਂ ਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ, ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਕਾਲਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਅਤੇ ਹਿੰਮਤ ਵਧੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੀ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਇਹ ਮੁਲਾਕਾਤ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ-ਅੱਜ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਨੂੰ ਨਮਸਕਾਰ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਸਿਹਤ ‘ਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਸਲੇਟੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ ਵਧੇਗੀ। ਕਈ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ ਉਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ‘ਤੇ ਬੇਵਜ੍ਹਾ ਸ਼ੱਕ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਨਾ ਕਰੋ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਬਰ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਖਰਾਬ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਦਿਲ ਸੰਬੰਧੀ ਰੋਗ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਗੱਡੀ ਚਲਾਓ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਕੰਨਿਆ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ, ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਚਿੱਟਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਕੰਮ ਹੌਲੀ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜ ਪ੍ਰਤੀ ਆਪਣੇ ਰਵੱਈਏ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਬੇਲੋੜੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਕਈ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਆਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗਲਤੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਰਹੋਗੇ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਡਾਈਟ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਕੇਲੇ ਦੇ ਪੌਦੇ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ: ਕੰਨਿਆ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਪੈਸੇ ਦੀ ਬਚਤ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਤਮਿਕ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਨੰਦ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਬੀਮਾਰੀ ਵੱਲ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਜੇਕਰ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ‘ਚ ਤਣਾਅ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਉਡੀਕ ਰਹੇ ਹਨ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਹੋਰ ਸਰੋਤ ਉਪਲਬਧ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ – ਅੱਜ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਲੋੜਵੰਦਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਖੁਆਓ, ਰਿਸ਼ਤੇ ਸੁਧਰਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣਾ ਦਿਨ ਬੇਲੋੜੀ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਕਰਨ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਭਵਿੱਖ ਸਹੀ ਟੀਚਿਆਂ ਵੱਲ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਧਿਆਨ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਤਨੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਘਰ ਮਹਿਮਾਨ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸਦੀ ਹਰ ਸੰਭਵ ਕੋਣਾਂ ਤੋਂ ਜਾਂਚ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਸਮਾਜਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਪੰਛੀਆਂ ਨੂੰ ਖੁਆਓ, ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿੱਛੇ ਆਵੇਗੀ
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ :ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਆਰਥਿਕ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਜਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਨਾਲ ਲਾਭਦਾਇਕ ਚਰਚਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਨਗੇ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਯਾਤਰਾ ਅਤੇ ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ, ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸ਼ੁਭ ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਜ਼ਤ ਵੀ ਵਧੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਮਿਲਣਗੇ। ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਡਾ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਰੁੱਖੇ ਵਿਵਹਾਰ ਕਾਰਨ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਗੁੱਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਕੰਮ ਟਾਲਣ ਦੀ ਆਦਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿਚ ਦਖਲ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਅਨਾਥ ਆਸ਼ਰਮ ਨੂੰ ਕੁਝ ਦਾਨ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ ਨੀਲਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਿਅਕਤੀ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨੇੜੇ ਆਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ, ਪਰ ਸੀਮਾ ਦੇ ਅੰਦਰ ਰਹਿ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧੋ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਆਮ ਰਹੇਗਾ। ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਕੇ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰਕ ਯਾਤਰਾ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਲਿਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੱਲ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਕਲਾ ਅਤੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਗਿਆਨ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ — ਅੱਜ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਿਲਾਓ, ਤੁਹਾਡੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਕਾਲਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਿਹਤਮੰਦ ਰੱਖਣ ਦੇ ਬਿਹਤਰ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਕਰਜ਼ਾ ਬਾਕੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਅੱਜ ਹੀ ਵਾਪਸ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਕਰੋ ਜੋ ਸਿਹਤ ਲਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਅਤੇ ਬੇਲੋੜੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾ ਲੰਬੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਭਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਮਾਮੂਲੀ ਤਕਰਾਰ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਯਤਨ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਦੇਣਗੇ. ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਨਾ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ 21 ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਸੁੰਦਰ ਕਾਂਡ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੀਨ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਖਾਣ-ਪੀਣ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਵਪਾਰਕ ਸੌਦਾ ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਪਹੁੰਚਾਏਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਨਾ ਦਿਓ। ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਆਕਰਸ਼ਕ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਅਤੇ ਭਾਸ਼ਾ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋਵੋਗੇ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ – ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਦੇ ਵਿਚਾਰ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਗੰਗਾ ਜਲ ਅਤੇ ਚੌਲ ਮਿਲਾ ਕੇ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਾਓ, ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਧੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੰਭ ਰੰਗ ਹਰਾ ਹ5 ਸੈਕਿੰਡ ਦਾ ਸਮਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਕੱਢੋ ਜੀ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੋਸਟ ਦੇ ਕਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ‘ਜੈ ਮਾਤਾ ਦੀ’ ਲਿਖਣ ਲਈ 🙏🏻
ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਦੁਬਿਧਾ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਨਿਰਣਾਇਕ ਵਿਵਹਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਜ਼ਿੱਦੀ ਸੁਭਾਅ ਨੂੰ ਤਿਆਗ ਦਿਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਲਾਭਦਾਇਕ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲੇ ਨਾ ਲਓ। ਦਫਤਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਸਬਰ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਗੁਰੂ ਜੀ ਨੂੰ ਕੋਈ ਦਾਤ ਬਖਸ਼ੋ, ਸਾਰੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਮਰੂਨ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਟੌਰਸ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਖਾਲੀ ਸਮੇਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣ ਸਕੋਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਠੀਕ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਸਰੀਰਕ ਰੋਗ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ‘ਤੇ ਜ਼ਰੂਰਤ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਨਾ ਕਰੋ। ਪਤਨੀ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝ ਸਕੋਗੇ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਲੋੜਵੰਦਾਂ ਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ, ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਕਾਲਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਅਤੇ ਹਿੰਮਤ ਵਧੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੀ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਇਹ ਮੁਲਾਕਾਤ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ-ਅੱਜ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਨੂੰ ਨਮਸਕਾਰ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਸਿਹਤ ‘ਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਸਲੇਟੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ ਵਧੇਗੀ। ਕਈ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ ਉਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ‘ਤੇ ਬੇਵਜ੍ਹਾ ਸ਼ੱਕ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਨਾ ਕਰੋ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਬਰ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਖਰਾਬ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਦਿਲ ਸੰਬੰਧੀ ਰੋਗ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਗੱਡੀ ਚਲਾਓ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਕੰਨਿਆ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ, ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਚਿੱਟਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਕੰਮ ਹੌਲੀ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜ ਪ੍ਰਤੀ ਆਪਣੇ ਰਵੱਈਏ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਬੇਲੋੜੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਕਈ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਆਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗਲਤੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਰਹੋਗੇ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਡਾਈਟ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਕੇਲੇ ਦੇ ਪੌਦੇ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ: ਕੰਨਿਆ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਪੈਸੇ ਦੀ ਬਚਤ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਤਮਿਕ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਨੰਦ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਬੀਮਾਰੀ ਵੱਲ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਜੇਕਰ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ‘ਚ ਤਣਾਅ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਉਡੀਕ ਰਹੇ ਹਨ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਹੋਰ ਸਰੋਤ ਉਪਲਬਧ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ – ਅੱਜ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਲੋੜਵੰਦਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਖੁਆਓ, ਰਿਸ਼ਤੇ ਸੁਧਰਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣਾ ਦਿਨ ਬੇਲੋੜੀ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਕਰਨ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਭਵਿੱਖ ਸਹੀ ਟੀਚਿਆਂ ਵੱਲ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਧਿਆਨ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਤਨੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਘਰ ਮਹਿਮਾਨ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸਦੀ ਹਰ ਸੰਭਵ ਕੋਣਾਂ ਤੋਂ ਜਾਂਚ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਸਮਾਜਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਪੰਛੀਆਂ ਨੂੰ ਖੁਆਓ, ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿੱਛੇ ਆਵੇਗੀ
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ :ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਆਰਥਿਕ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਜਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਨਾਲ ਲਾਭਦਾਇਕ ਚਰਚਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਨਗੇ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਯਾਤਰਾ ਅਤੇ ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ, ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸ਼ੁਭ ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਜ਼ਤ ਵੀ ਵਧੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਮਿਲਣਗੇ। ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਡਾ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਰੁੱਖੇ ਵਿਵਹਾਰ ਕਾਰਨ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਗੁੱਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਕੰਮ ਟਾਲਣ ਦੀ ਆਦਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿਚ ਦਖਲ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਅਨਾਥ ਆਸ਼ਰਮ ਨੂੰ ਕੁਝ ਦਾਨ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ ਨੀਲਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਿਅਕਤੀ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨੇੜੇ ਆਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ, ਪਰ ਸੀਮਾ ਦੇ ਅੰਦਰ ਰਹਿ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧੋ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਆਮ ਰਹੇਗਾ। ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਕੇ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰਕ ਯਾਤਰਾ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਲਿਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੱਲ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਕਲਾ ਅਤੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਗਿਆਨ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ — ਅੱਜ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਿਲਾਓ, ਤੁਹਾਡੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਕਾਲਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਿਹਤਮੰਦ ਰੱਖਣ ਦੇ ਬਿਹਤਰ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਕਰਜ਼ਾ ਬਾਕੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਅੱਜ ਹੀ ਵਾਪਸ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਕਰੋ ਜੋ ਸਿਹਤ ਲਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਅਤੇ ਬੇਲੋੜੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾ ਲੰਬੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਭਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਮਾਮੂਲੀ ਤਕਰਾਰ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਯਤਨ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਦੇਣਗੇ. ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਨਾ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ 21 ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਸੁੰਦਰ ਕਾਂਡ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੀਨ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਖਾਣ-ਪੀਣ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਵਪਾਰਕ ਸੌਦਾ ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਪਹੁੰਚਾਏਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਨਾ ਦਿਓ। ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਆਕਰਸ਼ਕ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਅਤੇ ਭਾਸ਼ਾ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋਵੋਗੇ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ – ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਦੇ ਵਿਚਾਰ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਗੰਗਾ ਜਲ ਅਤੇ ਚੌਲ ਮਿਲਾ ਕੇ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਾਓ, ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਧੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੰਭ ਰੰਗ ਹਰਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *