ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: 2023 ਦੇ ਆਖਰੀ ਦਿਨ ਦੀਆਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਗੱਲਾਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ 10000000/- ਹੁਣੇ ਹੀ ਦੇਖੋ

ਮੇਖ:
ਸਕਾਰਾਤਮਕ- ਅੱਜ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ‘ਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਸਮਾਨ ਸੋਚ ਵਾਲੇ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੀਵਨ ਪੱਧਰ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਲਈ ਸਿਧਾਂਤਕ ਅਤੇ ਵਿਆਪਕ ਪਹੁੰਚ ਵੀ ਹੋਵੇਗੀ।
ਨਕਾਰਾਤਮਕ- ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਜਾਂ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਘਰ ਲਈ ਲਗਜ਼ਰੀ ਵਸਤੂਆਂ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਬਜਟ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਕੀਮਤੀ ਸਮਾਨ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਰੱਖੋ, ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਗੁੰਮ ਜਾਂ ਚੋਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਕਾਰੋਬਾਰ: ਕੰਮ ਦਾ ਭਾਰੀ ਬੋਝ ਰਹੇਗਾ। ਪਰ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਤੇ ਤੋਂ ਕੋਈ ਫਸਿਆ ਜਾਂ ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਲਏ ਗਏ ਠੋਸ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ।
ਲਵ- ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਹੋਰ ਵਧੇਗਾ।
ਸਿਹਤ- ਮੌਜੂਦਾ ਮੌਸਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸੁਸਤੀ ਅਤੇ ਆਲਸ ਹਾਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੀ ਇਮਿਊਨ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰੱਖਣਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਸੰਤਰੀ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 9

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ
ਸਕਾਰਾਤਮਕ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਸਮਾਂ ਸਮਾਜਿਕ ਅਤੇ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਵੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕੰਮ ਕਾਬਲੀਅਤ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਭਰੋਸਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ, ਉਹ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵੱਲ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦੇਵੇਗਾ।
ਨਕਾਰਾਤਮਕ- ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਕੁਝ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਉਧਾਰ ਵੀ ਨਾ ਦਿਓ, ਕਿਉਂਕਿ ਵਾਪਸੀ ਦੀ ਕੋਈ ਉਮੀਦ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਤੋਂ ਧਿਆਨ ਹਟਾ ਕੇ ਕਰੀਅਰ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਵਪਾਰ- ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਾਰਥਕ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਤਬਦੀਲ ਹੋਣ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵੀ ਬਣਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਇਹ ਬਦਲਾਅ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ।
ਲਵ- ਆਪਣੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਜ਼ਰੂਰ ਲਓ। ਉਸ ਦੀ ਸਲਾਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਜੀਵਨ ਰੇਖਾ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ।
ਸਿਹਤ- ਗੋਡਿਆਂ ਅਤੇ ਲੱਤਾਂ ਦਾ ਦਰਦ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਵਾਦਾਰ ਚੀਜ਼ਾਂ ਖਾਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰੋ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 1

ਮਿਥੁਨ
ਸਕਾਰਾਤਮਕ – ਬੱਚੇ ਦੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਹਿਯੋਗ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਆਂਢ-ਗੁਆਂਢ ਦੀਆਂ ਸਮਾਜਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਦਬਦਬਾ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ।
ਨਕਾਰਾਤਮਕ- ਆਲਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਕਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਰੁਕ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬੇਕਾਰ ਕੰਮਾਂ ‘ਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਸਾ ਉਧਾਰ ਨਾ ਦਿਓ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਵਾਪਸੀ ਦੀ ਕੋਈ ਉਮੀਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।
ਕਾਰੋਬਾਰ— ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਚ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ‘ਤੇ ਤੁਰੰਤ ਅਮਲ ਕਰੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਹਾਲਾਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਧਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ ਬਣਾਏ ਗਏ ਹਨ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬਦਲਾਅ ਕਰਨਾ ਵੀ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ।
ਲਵ- ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਗੂੜ੍ਹਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਦਖਲ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਸਿਹਤ- ਇਸ ਸਮੇਂ ਸੱਟ ਜਾਂ ਦੁਰਘਟਨਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਗੱਡੀ ਚਲਾਓ। ਆਪਣਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਣਾ.
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 3

ਕਰਕ :
ਸਕਾਰਾਤਮਕ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਨਮਾਨਯੋਗ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿਚ ਵੀ ਰੁਝੇਵੇਂ ਰਹੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸਰੀਰ ਅਤੇ ਮਨ ਦੋਵੇਂ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਨਕਾਰਾਤਮਕ- ਪਰ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਦੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਜਾਂ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਉਲਝ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਿੱਤੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਫੈਸਲੇ ਲਓ। ਜੇ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ, ਤਾਂ ਸਮੇਂ ਲਈ ਉਹਨਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਬਿਹਤਰ ਹੈ.
ਵਪਾਰ- ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਆਦੇਸ਼ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਮੁੜ ਵਸੇਬੇ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰੋ।
ਲਵ- ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸੁਖ-ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਪੂਰਨ ਸਮਰਪਣ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸੁਹਾਵਣਾ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਰਹੇਗਾ।
ਸਿਹਤ- ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਨਸਾਂ ‘ਚ ਖਿਚਾਅ ਅਤੇ ਦਰਦ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਰਹੇਗੀ। ਸਮੇਂ-ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਸਹੀ ਆਰਾਮ ਕਰਨਾ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 5

ਸਿੰਘ:
ਸਕਾਰਾਤਮਕ- ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਨਗੀਆਂ, ਜੋ ਘਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੋਵਾਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਇਸ ਲਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਲਾਗੂ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੀ ਆਮਦ ਅਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਬਣਾਵੇਗੀ।
ਨਕਾਰਾਤਮਕ: ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਭਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦਖਲ ਨਾਲ ਜਲਦੀ ਹੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋ। ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਸਖ਼ਤ ਫ਼ੈਸਲੇ ਲੈਣੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹਨ।
ਕਾਰੋਬਾਰ- ਕੰਮਕਾਜ ‘ਚ ਕੁਝ ਸੁਧਾਰ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਨਿਰਮਾਣ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ‘ਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰ ਆਮਦਨ ਦਾ ਰਾਹ ਵੀ ਪੱਧਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਲਈ ਕੋਈ ਵਿੱਤੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੀ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ।
ਲਵ- ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਨਾ ਆਪਸੀ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਹੋਰ ਸੁਹਾਵਣਾ ਬਣਾਵੇਗਾ।
ਸਿਹਤ- ਇਸ ਸਮੇਂ ਚਿੰਤਾ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਕਾਰਨ ਸਿਰਦਰਦ ਰਹੇਗਾ। ਧਿਆਨ ਅਤੇ ਯੋਗਾ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 3

ਕੰਨਿਆ:
ਸਕਾਰਾਤਮਕ- ਆਪਣੀ ਕਾਰਜਸ਼ੈਲੀ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਤੱਕ ਜੋ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਈਆਂ ਸਨ, ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਦਾ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਵਧੀਆ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਘਰ ਦੇ ਰੱਖ-ਰਖਾਅ ਅਤੇ ਸੁੱਖ-ਸਹੂਲਤਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ।
ਨਕਾਰਾਤਮਕ- ਕਿਸੇ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਵਿਗੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਸਮਝ ਅਤੇ ਸਮਝ ਨਾਲ ਗਲਤਫਹਿਮੀਆਂ ਜਲਦੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਵੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨਰਮ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਕਾਰੋਬਾਰ — ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਹੇ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਤਬਦੀਲੀ ਸਬੰਧੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਜਲਦੀ ਹੀ ਲਾਗੂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਭਾਈਵਾਲੀ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਮੌਜੂਦਾ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਨਾ ਕਰੋ।
ਲਵ- ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀ ਬੇਚੈਨੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਘਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੋਨਾਂ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖ ਸਕੋਗੇ। ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵੀ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ।
ਸਿਹਤ- ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਪਰ ਆਪਣੇ ਬਲੱਡ ਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਦੀ ਨਿਯਮਤ ਜਾਂਚ ਕਰਵਾਓ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਕੇਸਰ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 5

ਤੁਲਾ:
ਸਕਾਰਾਤਮਕ- ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਧਾਂਤਕ ਅਤੇ ਵਿਆਪਕ ਪਹੁੰਚ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਅਕਸ ਨੂੰ ਹੋਰ ਨਿਖਾਰ ਦੇਵੇਗੀ। ਕੋਈ ਰੁਕਿਆ ਜਾਂ ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਉਚਿਤ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਨਕਾਰਾਤਮਕ- ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਬਰ ਅਤੇ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਕਰੋ। ਘਰ ਦੇ ਰੱਖ-ਰਖਾਅ ਅਤੇ ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਬਜਟ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਕਾਰੋਬਾਰ- ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਠੋਸ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲਓਗੇ। ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵੀ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਅਤੇ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਨਾਲ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਕਰ ਸਕੋਗੇ।
ਲਵ- ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਤੁਹਾਡੀ ਚਿੰਤਾ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰੇਗਾ। ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨੇੜਤਾ ਆਵੇਗੀ।
ਸਿਹਤ- ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਪਰ ਮੌਜੂਦਾ ਮਾਹੌਲ ਕਾਰਨ ਲਾਪਰਵਾਹ ਹੋਣਾ ਉਚਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਗੁਲਾਬੀ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 6

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ:
ਸਕਾਰਾਤਮਕ- ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਸੁਪਨੇ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਉਹ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ, ਪੂਰੇ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵੱਲ ਵਧਦੇ ਰਹੋ। ਹਾਲਾਤ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਾਬਤ ਕਰਨ ਲਈ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ।
ਨਕਾਰਾਤਮਕ- ਅੱਜ ਕੋਈ ਅਣਸੁਖਾਵੀਂ ਖਬਰ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮਨ ਥੋੜਾ ਉਦਾਸ ਰਹੇਗਾ। ਵਾਹਨਾਂ ਦੇ ਨੁਕਸਾਨ ਕਾਰਨ ਭਾਰੀ ਖਰਚਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਵਸਤੂ ਜਾਂ ਇਲੈਕਟ੍ਰਾਨਿਕ ਵਸਤੂ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸਨੂੰ ਅੱਜ ਹੀ ਟਾਲ ਦਿਓ। ਕਿਉਂਕਿ ਹੁਣ ਸਮਾਂ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।
ਕਾਰੋਬਾਰ- ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਸਰਕਾਰੀ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਨਚਾਹੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਵਿਅਕਤੀ ਜਾਂ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਜਾਂ ਝਗੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਧੀਰਜ ਅਤੇ ਸੰਜਮ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।
ਪਿਆਰ- ਪ੍ਰੇਮ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਸ ਦੇ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਵੱਲ ਤੁਸੀਂ ਜ਼ੋਰਦਾਰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਰਹੋਗੇ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਸੁਖਾਵਾਂ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ।
ਸਿਹਤ- ਆਪਣੀ ਖੁਰਾਕ ਅਤੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰੁਟੀਨ ਨੂੰ ਵਿਵਸਥਿਤ ਰੱਖੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਕਾਰਨ ਪੇਟ ਖਰਾਬ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 5

ਧਨੁ
ਸਕਾਰਾਤਮਕ- ਅੱਜ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਆਪਣੀ ਰੁਚੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਬਿਤਾਓ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਫਿਰ ਤੋਂ ਤਾਜ਼ਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ‘ਤੇ ਪੂਰੀ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਧਿਆਨ ਲਗਾ ਸਕੋਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਨਕਾਰਾਤਮਕ- ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਨਿਯਮਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੋਈ ਵੀ ਵੱਡਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਜ਼ਰੂਰ ਲਓ।
ਵਪਾਰ- ਭਾਈਵਾਲੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਪਾਰਦਰਸ਼ਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਨਾ ਲਗਾਓ।
ਲਵ- ਤੁਹਾਡੀ ਥਕਾਵਟ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਗੇ। ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਸਬੰਧ ਵੀ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹਿਣਗੇ।
ਸਿਹਤ— ਮੌਸਮ ‘ਚ ਬਦਲਾਅ ਕਾਰਨ ਜੋੜਾਂ ‘ਚ ਗੋਡਿਆਂ ਦੇ ਦਰਦ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਗੈਸ ਵਾਲੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਚਿੱਟਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 9

ਮਕਰ
ਸਕਾਰਾਤਮਕ- ਅੰਦਰੂਨੀ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਯਤਨਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਤਬਦੀਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਦੂਸਰਿਆਂ ਦੇ ਦੁੱਖ-ਦਰਦ ਵਿਚ ਮਦਦ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਗੁਣ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਛਵੀ ਵੀ ਬਿਹਤਰ ਬਣੇਗੀ।
ਨਕਾਰਾਤਮਕ- ਜੇਕਰ ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਜਾਂ ਵਾਹਨ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਕੋਈ ਲੋਨ ਲੈਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਸ ਨੂੰ ਟਾਲ ਦੇਣਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਗ੍ਰਹਿ ਸੰਕਰਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਖਰਚ ਹੋਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।
ਕਾਰੋਬਾਰ- ਪੈਸੇ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਉਤਪਾਦਨ ਦੇ ਕੰਮ ਅੱਜ ਫਿਰ ਤੋਂ ਰਫਤਾਰ ਫੜ ਲੈਣਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦਫ਼ਤਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵੱਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।
ਲਵ – ਸਿਹਤ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਮਧੁਰ ਬਣੇਗਾ।
ਸਿਹਤ- ਸਿਰਦਰਦ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਥਕਾਵਟ ਰਹੇਗੀ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੋਚ ਕੇ ਸਮਾਂ ਨਾ ਬਿਤਾਓ। ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਦਿਲਚਸਪੀ ਦੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ.
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਚਿੱਟਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 2

ਕੁੰਭ
ਸਕਾਰਾਤਮਕ- ਘਰ ‘ਚ ਕਰੀਬੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੀ ਆਮਦ ਹੋਵੇਗੀ। ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦਾ ਆਦਾਨ-ਪ੍ਰਦਾਨ ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰੱਖੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਮੁੱਦੇ ‘ਤੇ ਵੀ ਚਰਚਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨੌਜਵਾਨ ਕਿਸੇ ਸੀਨੀਅਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਨਕਾਰਾਤਮਕ- ਬੱਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਸਖਤੀ ਨਾਲ ਕਾਬੂ ਨਾ ਰੱਖ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਦੋਸਤਾਨਾ ਬਣੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਉਹ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਹਉਮੈ ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮਾਹੌਲ ਥੋੜਾ ਹਫੜਾ-ਦਫੜੀ ਵਾਲਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ।
ਕਾਰੋਬਾਰ- ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਕਰਮਚਾਰੀ ਦੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਕਾਰਨ ਵੱਡਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫੈਸਲੇ ਖੁਦ ਲਓ। ਆਪਣੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਹੇਠ ਆਰਡਰ ਤਿਆਰ ਕਰੋ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕ ਦਫਤਰੀ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣਗੇ।
ਲਵ- ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਮਧੁਰ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵਧੇਰੇ ਨੇੜਤਾ ਆਵੇਗੀ।
ਸਿਹਤ- ਸਰਵਾਈਕਲ ਅਤੇ ਮੋਢੇ ਦੇ ਦਰਦ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਸਰਤ ਅਤੇ ਯੋਗਾ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਬਿਤਾਓ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 4

ਮੀਨ
ਸਕਾਰਾਤਮਕ- ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ ਨੂੰ ਹਾਲਾਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁਝ ਅਣਕਿਆਸੇ ਲਾਭ ਪੈਦਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਸ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਵੀ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।
ਨਕਾਰਾਤਮਕ- ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਖਰਚ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚਿਆਂ ਨੂੰ ਰੋਕੋ। ਆਪਣੀ ਕੋਈ ਯੋਜਨਾ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਜਵਾਨ ਇੱਧਰ-ਉੱਧਰ ਘੁੰਮ ਕੇ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਨੁਕਸਾਨ ਕਰ ਲੈਣਗੇ।
ਕਾਰੋਬਾਰ- ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਬਾਹਰਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਗੱਲ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਕੇ ਆਪਣਾ ਨੁਕਸਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਕਾਗਜ਼ੀ ਕੰਮ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗੜਬੜ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਲਵ- ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਸੁਖਾਵਾਂ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ, ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ।
ਸਿਹਤ- ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਪਰ ਘਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਤੁਰੰਤ ਇਲਾਜ ਕਰਵਾਓ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਬਦਾਮੀ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 7

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *