ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਆਖ਼ਰਕਾਰ, ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਕੌਣ ਬਰਬਾਦ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ?

ਮੇਖ
ਸ਼ੁੱਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਚੌਥੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਇਹ ਸਥਾਨ ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ, 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਠੰਡੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਦੋਸਤੀ ਵਧੇਗੀ। ਨਾਲ ਹੀ, 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਧੂ ਵਿਆਹੁਤਾ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਸ਼ੁੱਕਰ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲਾਂ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਅਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਇਸ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਸਮੇਂ ਘਰ ਦੇ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਕਪੂਰ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ
ਸ਼ੁੱਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਤੀਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਸਾਡੀ ਬਹਾਦਰੀ, ਭੈਣ-ਭਰਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਬਿਹਤਰ ਢੰਗ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਵੀ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਅਹਿਸਾਸ ਦੇਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਇਸ ਲਈ ਸ਼ੁੱਕਰ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲਾਂ ਨੂੰ ਹੋਰ ਵੀ ਸ਼ੁਭ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਘਰ ਦੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੇ ਪੈਰ ਛੂਹ ਕੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ ਅਤੇ ਹਰ ਔਰਤ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ
ਸ਼ੁੱਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਦੂਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਸਾਡੇ ਧਨ ਅਤੇ ਸੁਭਾਅ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦੁਨਿਆਵੀ ਸੁੱਖ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਆਸਾਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਹੁਣ ਤੋਂ 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਪਸ਼ੂ ਪਾਲਣ ਜਾਂ ਕੱਚੀ ਮਿੱਟੀ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਘੁਮਿਆਰ ਆਦਿ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਤਾਨ ਸੁੱਖ ਦਾ ਆਨੰਦ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਲਈ ਸ਼ੁੱਕਰ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲਾਂ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ ਗੋਚਰ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਗਾਂ ਦੇ ਘਿਓ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ ਅਤੇ ਭਗਵਾਨ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ।

ਕਰਕ
ਸ਼ੁੱਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਹਿਲੇ ਘਰ, ਯਾਨੀ ਚੜ੍ਹਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਚੜ੍ਹਾਈ ਅਰਥਾਤ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਸਾਡੇ ਸਰੀਰ ਅਤੇ ਚਿਹਰੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਾਲਾਤ ਲਗਭਗ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਸਥਿਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਦਾ ਆਨੰਦ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਰਿਸ਼ਤੇ ਜਲਦੀ ਹੀ ਆਉਣਗੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਹੁਣ ਤੋਂ 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੀ ਅਸ਼ੁਭ ਦਸ਼ਾ ਤੋਂ ਬਚਣ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ ਭੋਜਨ ਵਿੱਚ ਗੁੜ ਖਾਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ ਲਈ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਸਤਨਾਜ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ
ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁੰਡਲੀ ਦਾ ਬਾਰ੍ਹਵਾਂ ਘਰ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚਿਆਂ ਅਤੇ ਬਿਸਤਰੇ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਸਤਰੇ ਦਾ ਆਨੰਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਾਲ ਹੀ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਖੁਦ ਕਦਮ ਚੁੱਕਣੇ ਪੈਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਤੋਂ ਵੱਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਨਾ ਰੱਖੋ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ, ਸ਼ੁਭ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਅਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ, ਘਰ ਦੀ ਔਰਤ ਨੂੰ ਨੀਲੇ ਰੰਗ ਦੇ ਫੁੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਘਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਕਿਸੇ ਸੁੰਨਸਾਨ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਹੱਥਾਂ ਨਾਲ ਦਬਾ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੋ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਉਹ ਜਲਦੀ ਹੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਕੰਨਿਆ
ਸ਼ੁੱਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਗਿਆਰਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਕੁੰਡਲੀ ਦਾ ਗਿਆਰ੍ਹਵਾਂ ਘਰ ਸਾਡੀ ਆਮਦਨ ਅਤੇ ਇੱਛਾਵਾਂ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਚੁਸਤ ਰਹੋਗੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਆਮਦਨ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ, ਮਿਹਨਤ ਜ਼ਰੂਰ ਫਲ ਦੇਵੇਗੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਨਹੀਂ ਰੱਖ ਸਕੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਬਦਲਾਅ ਆਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਤੋਂ ਲੁਕ ਕੇ ਕੰਮ ਲੈਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵੀ ਕਰੋਗੇ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਅਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਦੀਵੇ ਲਈ ਕਪਾਹ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ।

ਤੁਲਾ
ਤੁਹਾਡੇ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਦਸਵਾਂ ਸਥਾਨ ਸਾਡੇ ਕਰੀਅਰ, ਰਾਜ ਅਤੇ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੋ ਮਰਜ਼ੀ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਤਾ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਪੂਰੀ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਦਾ ਆਨੰਦ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦਾ ਡਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਲਈ ਸ਼ੁੱਕਰ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲਾਂ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਅਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਦਹੀਂ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ
ਸ਼ੁੱਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਨੌਵਾਂ ਸਥਾਨ ਸਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨਚਾਹੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਬੌਧਿਕ ਸਮਰੱਥਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ ਤੀਰਥ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬਿਹਤਰੀ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵੀ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਅਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲਾਂ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਜ਼ਮੀਨ ‘ਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਸ਼ਹਿਦ ਦਬਾਓ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਏਗਾ।

ਧਨੁ
ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਅੱਠਵਾਂ ਸਥਾਨ ਸਾਡੀ ਉਮਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਵਾਅਦਾ ਜ਼ਰੂਰ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਰੱਖਣ ‘ਚ ਸਫਲ ਰਹੋਗੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ, 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਨਾਲ ਝਗੜੇ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ, ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਕੁਝ ਵੀ ਉਧਾਰ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਇਸ ਲਈ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੀ ਅਸ਼ੁਭ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਜਵਾਰ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਆਪਣੇ ਰੱਬ ਅੱਗੇ ਸਿਰ ਝੁਕਾਓ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ।

ਮਕਰ
ਸ਼ੁੱਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਸੱਤਵਾਂ ਸਥਾਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮੇਲ-ਜੋਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰੀ ਪਰਿਵਾਰਕ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਵੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਵੀ ਬਿਹਤਰ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ ਵਪਾਰ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਕੰਮ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਵੀ ਕਰਨੀਆਂ ਪੈ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲਾਂ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ, 6 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਕਾਂਸੀ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਭਾਂਡਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ
ਸ਼ੁੱਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਛੇਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਛੇਵਾਂ ਸਥਾਨ ਸਾਡੇ ਦੋਸਤਾਂ, ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਵੀ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਪਰ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਹਾਡੀ ਸੰਸਾਰਕ ਦਸ਼ਾ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਭਰਾਵਾਂ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਵੀ ਯਕੀਨੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲਾਂ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਅਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਘਰ ਦੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਾਲਾਂ ‘ਚ ਗੋਲਡ ਜਾਂ ਗੋਲਡਨ ਕਲਰ ਦੀ ਹੇਅਰ ਕਲਿੱਪ ਰੱਖਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੀਨ
ਸ਼ੁੱਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਜਨਮ ਪੱਤਰੀ ਵਿੱਚ ਪੰਜਵਾਂ ਸਥਾਨ ਸਾਡੇ ਬੱਚਿਆਂ, ਬੁੱਧੀ, ਵਿਵੇਕ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਸ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ।ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਗੁਰੂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਧਰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਆਸਥਾ ਵਧੇਗੀ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸ਼ਿੰਗਾਰ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਇਕੱਠਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਰੱਖਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਅਸ਼ੁੱਭ ਨਤੀਜਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਗਾਂ ਨੂੰ ਉਬਲੇ ਆਲੂ, ਠੰਡਾ ਕਰਕੇ ਖੁਆਓ। ਮਾਂ ਦੀ ਵੀ ਸੇਵਾ ਕਰੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *