ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਪੁੱਤਰ, ਤਿਆਰ ਰਹੋ, ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਵਾਲਾ ਕਾਲ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ/108 ਵਾਰ ਮੰਤਰ ਦਾ

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ –
ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਪਦਾਰਥਕ ਦੌਲਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਲਗਜ਼ਰੀ ਵਸਤੂਆਂ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪਿਤਾ ਜੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਥੋੜ੍ਹਾ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਓ। ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ
ਸੱਟ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਤ ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਹ ਚੰਗੀ ਗੱਲ ਹੈ। ਜੋ ਸਥਿਤੀ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਥੋੜਾ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਸੱਟ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਸੀ, ਉਹ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਅਚਾਨਕ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵੀ ਚੰਗਾ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਥੋੜ੍ਹਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ
ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੁਝ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਪਲ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ. ਸਿਹਤ, ਪਿਆਰ, ਵਪਾਰ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਅਤੇ ਗਰਲਫ੍ਰੈਂਡ ਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ
ਵਿਪਰੀਤ ਲਿੰਗ ਦੇ ਸਬੰਧਾਂ ‘ਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੋਈ ਉਂਗਲੀ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕਰੇ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਮਰਦ ਹੋ, ਤਾਂ ਔਰਤ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕੋਈ ਦੋਸ਼ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਔਰਤ ਹੋ, ਤਾਂ ਮਰਦ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕੋਈ ਦੋਸ਼ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਮਾਣਹਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਪਿਆਰ ਮਾਧਿਅਮ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਤੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਬਿਹਤਰ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਹ ਮੱਧਮ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ. ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਦੀ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਿਹੀ ਘਾਟ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਜੁਪੀਟਰ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ-
ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਹੈ। ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਡੂੰਘਾ ਗਿਆਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਕੁਝ ਗੜਬੜ ਰਹੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਹੈ। ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਤੈਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। 27 ਨੂੰ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲਓ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲਿਆਂ ਨੂੰ ਫਿਲਹਾਲ ਟਾਲ ਦਿਓ। ਪੀਲੀ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਨੇੜੇ ਰੱਖੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ
ਹਮਲਾਵਰਤਾ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਗੁੱਸੇ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਲਓਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਨੁਕਸਾਨ ਝੱਲਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਭਲਕੇ ਕੁਝ ਅਸੁਵਿਧਾਜਨਕ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬਚੋ ਅਤੇ ਪਾਰ ਕਰੋ. ਆਪਣਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਣਾ. ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤ, ਵਾਹਨ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਹੈ ਪਰ ਲੜਾਈ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਤੋਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਠੀਕ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਲਾਲ ਵਸਤੂਆਂ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ
ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬਲੱਡ ਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਅਤੇ ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਘਰੇਲੂ ਹਿੰਸਾ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ। ਘਰੇਲੂ ਝਗੜੇ ਬਾਹਰ ਨਹੀਂ ਜਾਣੇ ਚਾਹੀਦੇ। ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਬਾਕੀ ਬਲਵਾਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਬਹਾਦਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਫਲਤਾ ਲਿਆਵੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵੀ ਚੰਗੀ ਹੈ। ਪੀਲੀਆਂ ਵਸਤੂਆਂ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ
ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਊਰਜਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਚਮਕਾਉਣ ਲਈ ਲੈ ਜਾਓਗੇ। ਭਰਾਵਾਂ, ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਭੈਣਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੱਕ-ਕੰਨ-ਗਲੇ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਪਿਆਰ, ਕਾਰੋਬਾਰ, ਬੱਚੇ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਹਨ. ਹੁਣ ਇੱਕ ਜਾਂ ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਆਪਣੀ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਜੂਏ, ਸੱਟੇਬਾਜ਼ੀ ਜਾਂ ਲਾਟਰੀ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਨਾ ਲਗਾਓ। ਪੀਲੀਆਂ ਵਸਤੂਆਂ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ
ਖਿੱਚ ਦਾ ਕੇਂਦਰ ਬਣਿਆ ਰਹੇ। ਲੋਕ ਤੇਰਾ ਨਾਮ ਬੜੇ ਸਤਿਕਾਰ ਨਾਲ ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ। ਤੈਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸੰਗਤ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਕਰੋ। ਲੋੜ ਅਨੁਸਾਰ ਚੀਜ਼ਾਂ ਉਪਲਬਧ ਹਨ। ਸਿਹਤ, ਪਿਆਰ, ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹਨ. ਬਸ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਕਠੋਰ ਭਾਸ਼ਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਲਾਲ ਵਸਤੂਆਂ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ
ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਊਰਜਾ ਹੈ ਪਰ ਇਹ ਥੋੜੀ ਵਿਸਫੋਟਕ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਸੰਭਾਲ ਕਰੋ। ਕਾਫ਼ੀ ਹਮਲਾਵਰਤਾ ਹੋਵੇਗੀ. ਸੰਤੁਲਨ ਨਾਲ ਚੱਲੋ. ਚਿੰਤਾਜਨਕ ਸੰਸਾਰ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮਨ ਥੋੜਾ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮਾਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ, ਇਸ ਨਾਲ ਮਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਦੂਰੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ
ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਮਨ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਰਜ਼ੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭਤਾ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇਗੀ। ਬਹੁਤੀ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਦੀ ਸਥਾਈ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਬੱਚੇ ਦੀ ਹਾਲਤ ਥੋੜੀ ਦੂਰ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। ਪੀਲੀਆਂ ਵਸਤੂਆਂ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ
ਵਪਾਰਕ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਥੋੜੀ ਕਮਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਲਾਭ ਵੱਲ ਵਧੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਆਮਦਨ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ, ਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਸਮੇਂ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹਨ. ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ। ਪੀਲੀ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਨੇੜੇ ਰੱਖੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *