ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂਤਰਿਕ ਸੰਸਕਾਰ!ਇਨ੍ਹਾਂ 3 ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ, ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦਾ ਸਵਾਲ ਹੈ

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਰਾਹ ਪੱਧਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਜ਼ਮੀਨ ਅਤੇ ਇਮਾਰਤਾਂ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਰੀ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਤਹਿਤ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਰਜ਼ੇ ਦੀ ਰਕਮ ਮੋੜਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹੋਗੇ। ਵਿਰੋਧੀ ਸਰਗਰਮ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 7, ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਟੀਲ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ
ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਮੁਨਾਫੇ ‘ਚ ਵਾਧਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਨੂੰ ਰਫ਼ਤਾਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੰਤਰ-ਮੰਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਤਿਸੰਗ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਅਤੇ ਬਾਹਰ ਪੁੱਛਗਿਛ ਵਧੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗੀ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਥਕਾਵਟ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਲਸ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 9, ਲੱਕੀ ਰੰਗ: ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੋਹਫੇ ਅਤੇ ਤੋਹਫੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਕੋਈ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਲਾਪਰਵਾਹ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਚੰਗੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 52, ਲੱਕੀ ਰੰਗ: ਹਲਕਾ ਗੁਲਾਬੀ

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ
ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਨਿਵੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਉਠਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੀਮਤੀ ਵਸਤੂਆਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਕੋਈ ਅਣਸੁਖਾਵੀਂ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਸਾਵਧਾਨੀ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਸੁਖ-ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਬੀਤੇਗਾ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਕਾਰਜ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਪਾਰਟੀਆਂ ਅਤੇ ਪਿਕਨਿਕ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਦੂਰ ਘੁੰਮਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 19, ਲੱਕੀ ਰੰਗ: ਪੀਲਾ

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ
ਆਮਦਨੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਬੁਰੇ ਲੋਕ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਬੇਲੋੜੀ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਚੰਗੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ. ਬਦਲਦੇ ਮੌਸਮ ਵਿੱਚ ਜ਼ੁਕਾਮ ਅਤੇ ਖੰਘ ਵਰਗੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕੋਈ ਦੁਖਦਾਈ ਸਮਾਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਕੀਤੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਭਾਈਵਾਲਾਂ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਮੱਠੀ ਰਹੇਗੀ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 11, ਲੱਕੀ ਰੰਗ: ਜਾਮਨੀ

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ
ਨਿਵੇਸ਼ ਅੱਜ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗੀ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੋਖਿਮ ਭਰਿਆ ਅਤੇ ਜਮਾਂਦਰੂ ਕੰਮ ਬਿਲਕੁਲ ਨਾ ਕਰੋ। ਸਮਾਜਕ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਮਨ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੋਈ ਚੰਗਾ ਸੁਨੇਹਾ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 5, ਲੱਕੀ ਰੰਗ: ਭੂਰਾ

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਮ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰ ਵਧਣਗੇ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਚੰਗੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ. ਲਾਪਰਵਾਹ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਸਮਾਜਿਕ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਅਚਾਨਕ ਹੱਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 6, ਲੱਕੀ ਰੰਗ: ਸਲੇਟੀ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ
ਸਕਾਰਪੀਓ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਲਟਕ ਰਹੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਵੱਡਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਕਮਜ਼ੋਰ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਵਾਦ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਨਾ ਕਰੋ. ਅੱਜ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਭਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਮਦਨੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਚੰਗਾ ਚੱਲੇਗਾ। ਜੋਖਮ ਅਤੇ ਸੰਪੱਤੀ ਵਾਲੇ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਸਬਰ ਰੱਖੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।https://www.swagy-jatt.com/wp-admin/plugins.php
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 21, ਲੱਕੀ ਰੰਗ: ਹਲਕਾ ਪੀਲਾ

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ
ਆਪਣੀ ਸਮਝਦਾਰੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ, ਇਹ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੀਮਤੀ ਵਸਤੂਆਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ। ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਕੁਝ ਵੀ ਨਾ ਭੁੱਲੋ. ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸਿਹਤ ਕਮਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗੀ। ਲਾਪਰਵਾਹ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਕੁਝ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਰਹੇਗਾ। ਆਲਸੀ ਨਾ ਬਣੋ। ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 10, ਲੱਕੀ ਰੰਗ: ਹਲਕਾ ਲਾਲ

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਥੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਪੁਰਾਣਾ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਧੇਰੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਦਾ ਵਿਵਹਾਰ ਦੁਖੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਲਈ, ਆਪਣੇ ਵਿਵੇਕ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਤੁਸੀਂ ਕਾਨੂੰਨੀ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 44, ਲੱਕੀ ਰੰਗ: ਚਾਰਕੋਲ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਅਮੀਰੀ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਕਰਨਗੇ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਹਾਦਰੀ ਅਤੇ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਉਤਸ਼ਾਹਜਨਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਘੁੰਮਣ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ। ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਰਹੇਗਾ। ਲਾਪਰਵਾਹ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਝਗੜੇ ਤੋਂ ਬਚੋ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 51, ਲੱਕੀ ਰੰਗ: ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ
ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਦੂਜਿਆਂ ਤੋਂ ਉਮੀਦ ਨਾ ਰੱਖੋ। ਅਗਿਆਤ ਦਾ ਡਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਤਾਏਗਾ। ਬੁਰੇ ਲੋਕ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੋਰਟ-ਕਚਹਿਰੀ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਕੋਈ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੱਟ ਅਤੇ ਦੁਰਘਟਨਾ ਕਾਰਨ ਨੁਕਸਾਨ ਸੰਭਵ ਹੈ. ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 55, ਲੱਕੀ ਰੰਗ: ਗੁਲਾਬੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *