ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ:ਬ੍ਰਹਮਾ ਨੇ ਜੋ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਉਸਨੂੰ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਬਦਲ ਸਕਦਾ।

ਮੇਖ– ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਇਸ ਸੋਮਵਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮਿਹਰਬਾਨ ਹੋਣਗੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਖਾਸਕਰ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਯਤਨ ਸਫ ਲ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਇਸ ਸੋਮਵਾਰ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ, ਉਧਾਰ ਦਿੱਤਾ ਪੈਸਾ ਵਾਪਿਸ ਮਿਲੇਗਾ, ਪੁਰਾਣਾ ਕਰਜ਼ਾ ਚੁਕਾਉਣ ‘ਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਝਗੜਿਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਕਰ ਦੇਣਗੇ।

ਸਿੰਘ – ਇਸ ਸੋਮਵਾਰ ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮਿਹਰਬਾਨ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆ ਕੇ ਕੋਈ ਵੀ ਪਰਿਵਾਰਕ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲਓ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ। ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੂਰ ਕਰ ਦੇਣਗੇ। ਸੱਚੇ ਮਨ ਨਾਲ ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸੋਮਵਾਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖੋਗੇ। ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ– ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਕੁਝ ਖਾਸ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖੋਗੇ। ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਸਦਾ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਕਦੇ ਹਾਰ ਨਹੀਂ ਮੰਨਦੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਰਹੋ। ਯਕੀਨਨ ਤੁਸੀਂ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ, ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਿਰੰਤਰ ਰੱਖਣਗੇ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਲਗਾਤਾਰ ਮਿਹਨਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਮਾਤਾ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਦੇ ਧੋਖੇ ਵਿੱਚ ਆ ਕੇ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲਓ। ਸੱਚਾਈ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧੋ।

ਤੁਲਾ – ਇਹ ਸੋਮਵਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਯਾਦਗਾਰੀ ਰਹੇਗਾ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖੋਗੇ। ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਮੁਦਰਾ ਲਾਭ ਕਮਾਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਦੇਖ ਰਹੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਦਾਇਰੇ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖ ਦੂਰ ਕਰ ਦੇਣਗੇ। ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਕਦੇ ਹਾਰ ਨਹੀਂ ਮੰਨਦੇ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲਗਨ ਨਾਲ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਇਕੱਠੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ, ਵਾਹਨ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਚਲਾਓ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *