ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਅਮੀਰੀ ਆਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ। ਜਿਸ ਨੂੰ ਵੀ ਇਹ ਖਾਸ ਸੰਕੇਤ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ

ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ:-
ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਅਮੀਰੀ ਦੀ ਦੇਵੀ ਹੈ।ਉਹ ਪਾਣੀ ਤੋਂ ਉਤਪੰਨ ਹੋਈ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਚੰਚਲਾ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਇਕ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦੀ, ਪਰ ਜਿੱਥੇ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉੱਥੇ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦੀ। ਹਿੰਦੂ ਧਾਰਮਿਕ ਗ੍ਰੰਥਾਂ ਵਿੱਚ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਧਨ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ ਅਤੇ ਧਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਕੁਝ ਆਸਾਨ ਉਪਾਅ ਅਪਣਾ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡਾ ਘਰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਧਨ-ਦੌਲਤ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇ, ਤਾਂ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਤਰੀਕੇ…

ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ:-
ਧਨ ਦੀ ਦੇਵੀ ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚਿੱਟੀ ਮਿਠਾਈ, ਚਿੱਟੀ ਚੀਜ਼, ਚੌਲ, ਚੌਲਾਂ ਦੀ ਖੀਰ ਅਤੇ ਦੁੱਧ ਤੋਂ ਬਣੇ ਪਕਵਾਨ ਚੜ੍ਹਾਉਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਾਈ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਖੀਰ ‘ਚ ਕੇਸਰ ਦੇ ਕੁਝ ਧਾਗੇ ਵੀ ਪਾਉਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਨਾਲ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਪ੍ਰਸੰਨ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੀ ਗਰੀਬੀ ਦੂਰ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਉਂਦੀ ਹੈ।

Maa lakshmi: ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਜੀ ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਨ ਦੀ ਰਖਵਾਲੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ, ਅਨਵੇਖੀ ਨਾ ਕਰਨਾ |
ਇਹ ਨੀਯਮ ਬਣਾ ਲੋ:-
ਕਿਸੇ ਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਅਤੇ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੂੰ ਕਮਲ ਦੇ ਫੁੱਲ ਜਾਂ ਲਾਲ ਫੁੱਲਾਂ ਦੀ ਮਾਲਾ ਚੜ੍ਹਾਉਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਕਰਨ ਨਾਲ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਅਤੇ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੋਹਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *