ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਇਸ ਨੂੰ ਮਹਾਦੇਵ ਦੀ ਮਹਿਮਾ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਘੰਟਿਆਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਹੋਣ

ਮੇਖ
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਆਮਦਨ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਆਮਦਨ ਵਧੇਗੀ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਲਗਾਤਾਰ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਸਿੰਘ
7ਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਹੋਰ ਵੀ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਤਨਖਾਹ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਮਿਆਦ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ. ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇਗੀ।

ਮਕਰ
ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਧਨ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਕਾਰਨ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਨਖਾਹ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਾਲ ਹੀ, ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੁੰਭ
ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਕਿਸਮਤ ਪੂਰਾ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਦੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਰਤਨ ਦੀ ਮਿਆਦ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਪਾਸਿਓਂ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੋਂ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੋਜ਼ਗਾਰ ਵਿੱਚ ਆਰਥਿਕ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *