ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ:ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੇਗਾ ਦੁਰਘਟਨਾ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਬੇਟਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਦੀ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਗਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੂਰ-ਦੂਰ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ। ਬਹਾਦਰੀ ਅਤੇ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਠੀਕ ਚੱਲੇਗਾ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ।ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਦਿਲਚਸਪ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਅਨੁਭਵ ਮਿਲਣਗੇ। ਪੜ੍ਹਾਈ ਜਾਂ ਕਰੀਅਰ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਕੰਮ ਨਵੇਂ ਸਿਰੇ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥਕਾਵਟ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੇਗਾ। ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਸਿੱਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਅਨੁਭਵ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਰੁਤਬਾ ਉੱਚਾ ਰਹੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਦੀ ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਸੁਆਦੀ ਭੋਜਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣੋਗੇ। ਕੀਮਤੀ ਵਸਤੂਆਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ। ਬੌਧਿਕ ਕਾਰਜ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਯਾਤਰਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਹਾਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਬਹਿਸ ਨਾ ਕਰੋ। ਬੇਚੈਨੀ ਰਹੇਗੀ।ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਕੋਈ ਦੋਸਤ ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਦਾ ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨਗੇ। ਅਧੀਨ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੋਈ ਬੁਰੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਮਿਹਨਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅਤੇ ਲਾਭ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੂਜਿਆਂ ਤੋਂ ਉਮੀਦ ਨਾ ਰੱਖੋ। ਮਾੜੀ ਸੰਗਤ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਅਤੇ ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਨਸ਼ੇ ਨਾ ਕਰੋ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਸਿਖਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਵਿੱਤੀ ਦਬਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਵਪਾਰਕ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮ ਲਈ ਆਪਣੇ ਫਾਇਦੇ ਲਈ ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਵਿਚਾਰ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਦੀ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਅਕਲ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਚੰਗਾ ਚੱਲੇਗਾ। ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਹੋਰ ਉਪਰਾਲੇ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਕਮਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗੀ। ਭਾਸ਼ਣ ਵਿੱਚ ਹਲਕੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਵਾਹਨ, ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਅਤੇ ਅੱਗ ਆਦਿ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੀ ਰਫਤਾਰ ਮੱਠੀ ਰਹੇਗੀ। ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਹਾਵੀ ਰਹੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਦੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਚੱਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਨਗੇ। ਨਿਵੇਸ਼ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਅਤੇ ਬਾਹਰ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਿਆਸੀ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਆਉਣਗੇ। ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਜਲਦਬਾਜੀ ਨਾ ਕਰੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਤੰਦਰੁਸਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓਗੇ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਦੀ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਇੱਜ਼ਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਇੱਛਤ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗਾ। ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਰਹੇਗੀ ਸਮਾਂ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੈ, ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਬਦਲਾਅ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਲਝਣ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਦੀ ਘਾਟ ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਤੋਂ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਹ ਮਿਆਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਸਿਹਤ ਉਲੰਘਣਾਵਾਂ ਨਾਲ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਪਾਬੰਦ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *