ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ:ਕੱਲ੍ਹ ਦਾ ਸੂਰਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਦੇਖਣਾ ਪਵੇਗਾ, ਪੁਲਿਸ ਤੁਹਾਡੇ ਬੂਹੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ– ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇਗਾ। ਸਵੇਰ ਤੋਂ ਹੀ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਬਣੀ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁਆਂਢ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵਿਵਾਦ ਵਾਲੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਉਲਝਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਹ ਕਾਨੂੰਨੀ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਝੁਕਾਅ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵੱਲ ਰਹੇਗਾ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਅਧੂਰਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਬੱਚਾ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ‘ਤੇ ਖਰਾ ਉਤਰੇਗਾ।
ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਤੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਰਹਿਣ ਵਿਚ ਅਸਹਿਜ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਅਤੇ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਉੱਚ ਅਹੁਦਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਥਾਨ ਦੀ ਤਬਦੀਲੀ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਭੈਣ-ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਆਮਦਨ ਦੇ ਸਰੋਤ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਬਰ ਦੀ ਕਮੀ ਵੀ ਰਹੇਗੀ। ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਚਿੜਚਿੜਾਪਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਜਿੰਨਾ ਸੰਭਵ ਹੋ ਸਕੇ ਆਰਾਮ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਕਰੋ। ਜੋ ਲੋਕ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਪੈਸਿਆਂ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨਾਲ ਜੂਝ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਕਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਘਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਸਥਾਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਕਲਪਨਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਰਟਨਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਝ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਤਾਂ ਉਸ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸਾਫ਼-ਸਾਫ਼ ਜ਼ਾਹਰ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਕੀ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਬਾਰੇ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਕੋਈ ਹੋਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦਾ ਸਿਹਰਾ ਲੈਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਹੋਏ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਲਈ ਕੁਝ ਖਾਲੀ ਸਮਾਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਗੀਤਾਂ, ਚੰਗੀਆਂ ਮਹਿਕਾਂ, ਸੁਆਦੀ ਭੋਜਨ ਅਤੇ ਪੀਣ ਵਾਲੇ ਪਦਾਰਥਾਂ ਦੇ ਨਾਲ, ਇਹ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਲਈ ਹੈ।

ਬੱਚੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਦੇਣਗੇ। ਥਕਾ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਅਤੇ ਬੋਰਿੰਗ ਦਿਨ ਦੇ ਅੰਤ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਉਣ ਲਈ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਡਿਨਰ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕਰੋ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਊਰਜਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਖਰਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਲਾਭਦਾਇਕ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਹਰ ਸੰਭਵ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਫਲਰਟ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਸਮਝਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਕਿਤਾਬ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਇੱਕ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਬਿਤਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੀਜ਼ਾਂ ਮੁਸ਼ਕਲ ਲੱਗ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *