ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ:ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ ਇਹ ਹਫਤਾ ਸਾਰਿਆਂ ਲਈ, ਪੜ੍ਹੋ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਅਤੇ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਣੁ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਮਾਨਸਿਕ ਸੁਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਾਹਰੀ ਸੰਪਰਕਾਂ ਤੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ ਤੁਹਾਡੇ ਵੈਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ ਪਰ ਉਹ ਸਫਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਪਾਵਾਂਗੇ ਔਲਾਦ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੇਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਕਰੇਗਾ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਅਤੇ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਣੁ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ ਮਕਾਨ ਸਬੰਧਤ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦਾ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਮਜਬੂਤ ਰਹੇਗੀ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਆਵੇਗੀ ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਅਤੇ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਣੁ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਢੇਰਾਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਹਾਸਲ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਮੁਤਾਬਕ ਕਾਰਜ ਸਾਰਾ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ ਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ ਰਾਜਨੀਤਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਪਰੀਜਨਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ ਵਪਾਰੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ ਤੁਸੀ ਆਰਥਕ ਰੂਪ ਤੋਂ ਮਜਬੂਤ ਰਹੋਗੇ ਪੈਸਾ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ੀ ਹੋਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕੋ ਨੂੰ ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਅਤੇ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਣੁ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਆਰਥਕ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਮਾਹੌਲ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸੁਖਦ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਆਓਗੇ ਵਿਆਹ ਲਾਇਕ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੇ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣਾ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਹੰਸੀ ਖੁਸ਼ੀ ਬਤੀਤ ਕਰਣਗੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਅਤੇ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਣੁ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਤਰੱਕੀ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗੀ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵਰਗ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜੋ ਲੋਕ ਰਾਜਨੀਤਕ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ੇ ਹੋਏ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੱਛਾ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ਪੁਰਾਣੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਮਜਬੂਤ ਰਹੇਗੀ ਕਿਸੇ ਤੀਰਥ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ ।
ਆਓ ਜੀ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਬਾਕੀ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਸਮਾਂ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵਰਗ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਠੀਕ ਪ੍ਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਖਰਚ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਤ ਮਾਮਲੀਆਂ ਲਈ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਕਿਸੇ ਇਸਤਰੀ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਸ਼ਟ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ ਤੁਹਾਡੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸੁਧਾਰ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਮਿਲਿਆ ਜੁਲਿਆ ਸਾਬਤ ਰਹੇਗਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮੱਧ ਫਲ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਔਲਾਦ ਦੀ ਸਿੱਖਿਆ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਲੱਗੀ ਰਹੇਗੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਵਰਗ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਿਆਦਾ ਅਭਿਆਸ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਬਦਲਾਵ ਲਿਆਉਣ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਅਚਾਨਕ ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੋ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਢਿੱਡ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਪਰ ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਲਾਵਾ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਿਸਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਠਿਨਾਈ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੋ ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੱਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਲੈਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਤੁਸੀ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਕਾਰਜ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਪਰ ਨੇਤਰਾਂ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਵਿੱਚ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ ਆਰਥਕ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕਾਰਜ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ ਔਲਾਦ ਤੁਹਾਡੀ ਆਗਿਆ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰੇਗੀ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਮੱਧ ਫਲਦਾਈ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਜਿਆਦਾਤਰ ਕਾਰਜ ਸਫਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਪਰ ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਭਲ ਕਰ ਚਲਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਦੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ – ਠਾਕ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਅੱਛਾ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗ਼ੁੱਸੇ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਚੰਗੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *