ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ : ਵੱਡੀਆਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ, ਕੁੰਡਲੀ ਦੀ ਖੇਡ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ ਹੈ

ਇਹ ਜ਼ਰੂਰੀ ਨਹੀਂ ਕਿ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇ। ਕਈ ਵਾਰ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਵੀ ਦਿਖਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਜਿੱਥੇ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪੈਂਦਾ ਹੈ, ਉੱਥੇ ਹੀ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਵੀ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ।
ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਕੁਝ ਜੋਤਸ਼ੀ ਉਪਾਅ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ। ਅੱਜ ਇਸੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਜੋਤਸ਼ੀ ਡਾ: ਆਰਤੀ ਦਹੀਆ ਤੋਂ ਫਰਵਰੀ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਕਿਹੜੀਆਂ ਕਿਹੜੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਾੜਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਜੋਤਸ਼ੀ ਉਪਾਅ: ਬਾਰੇ ਵੀ ਜਾਣੋ।

ਮਿਥੁਨ
ਹਾਲਾਂਕਿ ਫਰਵਰੀ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆ ਨਾ ਹੋਵੇ।
ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਡਾਕਟਰ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੱਚੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂਤਾ ਨੂੰ ਅਪਣਾਓ। ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਭਰਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਨਾ ਬਣਾਓ ਅਤੇ ਵੱਡੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਘੱਟ ਹੈ।
ਜੋਤਸ਼ੀ ਉਪਾਅ: ਕਿਸੇ ਵੀ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ਿਵ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ਦਾ ਜਲਾਭਿਸ਼ੇਕ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੱਚੇ ਦੁੱਧ ਨਾਲ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ਦਾ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਅਤੇ ਪਰਿਵਰਤਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਰਵਰੀ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਜਾਰੀ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਡੂੰਘੇ ਬਦਲਾਅ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ
ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਚੰਦਰਮਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸੀਮਾਵਾਂ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਡਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਪੂਰਨਮਾਸ਼ੀ ਮਾਨਸਿਕ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ‘ਤੇ ਰੌਸ਼ਨੀ ਪਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਣ ਲਈ ਬੇਝਿਜਕ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਹਫੜਾ-ਦਫੜੀ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਕਾਸ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਨਾ ਬਣਨ ਦਿਓ। ਇਸ ਪਰਿਵਰਤਨਸ਼ੀਲ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਗਲੇ ਲਗਾਓ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਇਸਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।
ਜੋਤਸ਼ੀ ਉਪਾਅ:: ਉਪਾਅ ਦੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ, ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਕਿਸੇ ਲੋੜਵੰਦ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਅਤੇ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸਮਰੱਥਾ ਅਨੁਸਾਰ ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦਿਓ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਸੂਰਜ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ
ਫਰਵਰੀ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ, ਰਿਸ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੇਂਦਰ ਦਾ ਪੜਾਅ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਮਤਭੇਦ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਿਆਹ ਲਈ ਪਾਰਟਨਰ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜਾ ਹੋਰ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਸਦਭਾਵਨਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਸੂਰਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਆਪਣੇ ਵਿਕਾਸ ਲਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।
ਜੋਤਸ਼ੀ ਉਪਾਅ:: ਦੇਵੀ ਗੌਰੀ ਦੀ ਨਿਯਮਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੇਕਅਪ ਦੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਭੇਟ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਆਹ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਮਾਂ ਨੂੰ ਲਾਲ ਚੂਨਾੜੀ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਕੰਨਿਆ ਸੂਰਜ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ
ਖਗੋਲ ਉਪਚਾਰਾਂ ਲਈ ਕੁੰਡਲੀ ਫਰਵਰੀ ਮਹੀਨਾ
ਫਰਵਰੀ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਇਕੱਠੇ ਖਿੱਚਣ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਣਾ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋਵੋਗੇ. ਇੱਕ ਬੁਧ-ਸ਼ਾਸਿਤ ਵਿਅਕਤੀ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਤੇ, ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਅਕਸਰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਸਾਰਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ‘ਤੇ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।
ਹੁਣ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਆਦਤਾਂ ਨੂੰ ਠੱਲ੍ਹ ਪਾਈ ਜਾਵੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪੂਰਨਮਾਸ਼ੀ ਦਾ ਤਿਉਹਾਰ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਖੁਦ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਬੁਰੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਜੋਤਸ਼ੀ ਉਪਾਅ: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਦੀਵਾ ਜਗਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ
ਫਰਵਰੀ ਵਿੱਚ ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇ ਦੇ ਨਾਲ, ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਜਨੂੰਨ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ! ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੁਆਰਾ ਸ਼ਾਸਿਤ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗੇ ਹਨ.
ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਮਾਵਸਿਆ ਤਿਥੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰੇਮੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਕੋਈ ਵੀ ਨਵਾਂ ਰਿਸ਼ਤਾ ਨਾ ਬਣਾਓ। ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।
ਜੋਤਸ਼ੀ ਉਪਾਅ: ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਚੋਲਾ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ ।

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਫਰਵਰੀ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਦੀ ਬਜਾਏ ਜੋਤਸ਼ੀ ਉਪਾਅ ਕਰਨੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਪਸੰਦ ਆਈ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਫੇਸਬੁੱਕ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਅਤੇ ਲਾਈਕ ਕਰੋ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਲੇਖ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਹਰਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਨੂੰ ਉੱਪਰ ਦਿੱਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਭੇਜੋ।
ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਏ ਸਾਡੇ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ! ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਡੇ ਪਾਠਕ ਸਰਵੇਖਣ ਨੂੰ ਭਰਨ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਕੱਢੋ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਤਰਜੀਹਾਂ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਢੰਗ ਨਾਲ ਸਮਝਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਇੱਥੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ-

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *