ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਮਹਾਦੇਵ ਨੇ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਆਪਣਾ ਫੈਸਲਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਕਰੋੜਾਂ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ,

( ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ. ਔਲਾਦ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਨਵੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਦੇਵੀ ਦੇਵਤੇ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਨਾਲ ਮਨ ਨੂੰ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਨੂੰਨੀ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ, ਸਥਾ ਨ ਬ ਦਲੀ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦਿਨ ਦੇ ਅੰਤਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਸ਼ਕਤੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਨੰਦਮਈ ਬਦਲਾਅ ਅਤੇ ਇੱਛਾਵਾਂ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਨਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋ-ਕਾਂ ਲਈ ਸ਼ਿਵ ਯੋ-ਗ ਚੰ-ਗੇ-ਰੇ ਫਲ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਹੈ । ਆ-ਫਿ-ਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰ-ਮ-ਧੰ-ਦਾ ਦੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅੱਜ ਬਹੁਤ ਰ-ਚਨਾ-ਤ-ਮਕ ਦਿਨ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਰਚਨਾਤਮਕ ਅਤੇ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਦਿਨ ਬਿਤਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਿਸ ਕੰਮ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉੱਥੇ ਕਰਨ ਲਈ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਾਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਨਵੀਂਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵੀ ਮਨ ਵਿੱਚ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਆਪਣੇ ਸੀਨੀਅਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਲੈਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਸਿੰਘ -ਰਾਸ਼ੀ -ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ -ਸ਼ਿਵ ਯੋਗ -ਚੰ-ਗੇ-ਰੇ -ਸਾ-ਬਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿ-ਲ-ਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰ-ਭਾ-ਵ-ਨਾ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਪਰ ਧਰਮ ਅਤੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਮਾਂ ਕੱਢਣਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਾਮ ਦਾ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼, ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸ਼ਿ-ਵ ਯੋ-ਗ ਫਾ-ਇ-ਦੇ-ਮੰ-ਦ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅੱਜ ਆ-ਪ-ਸੀ ਗੱ-ਲ-ਬਾ-ਤ ਵਾਲੇ ਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਸੰ ਜ ਮ ਅਤੇ ਸਾਵ ਧਾਨੀ ਵਰਤੋ। ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਟਕਰਾਅ ਦਾ ਕੋਈ ਮੌਕਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਦੀ ਚਰਚਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਸ਼ਾਮ ਤੱਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ :ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਮਨ ਵਿਚ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ. ਔਲਾਦ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗੀ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਅਧਿਕਾਰੀ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵਿੱਤੀ ਅਤੇ ਕੈਰੀਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ, ਵੇਖੋ ਵਿਸਥਾਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਪਹਿਲੇ ਜਨਮ ਵਾਲੇ ਗ੍ਰਹਿ ਵਿੱਚ ਚੰਦਰਮਾ ਦਾ ਪ੍ਰਬਲ ਯੋਗ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸੌਦੇ ਨੂੰ ਅੰਤਿਮ ਰੂਪ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜ ਤੋਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਰੀਰਕ ਵਿਕਾਸ ਦਾ ਜੋੜ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਚੰਦਰਮਾ ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ, ਜਿਸ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਮੰਗਲਉਤਸਵ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਖਰਚ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਰਚਨਾਤਮਕ ਹੈ, ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਤੁਸੀਂ ਲਗਨ ਨਾਲ ਕਰੋਗੇ, ਅੱਜ ਉਸ ਦਾ ਫਲ ਉਸੇ ਸਮੇਂ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ, ਮਹੱਤਵ ਪੂਰਣ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਦਫਤਰ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਮਾਹੌਲ ਬਣੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਣਗੇ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਵਿਵਹਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਸਾਰੇ ਵਿਵਾਦ ਅੱਜ ਸੁਲਝਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਮਾਲੀ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਲੈਂਦੇ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​​​ਦਿਨ ਹੈ। ਦਿਨ ਭਰ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ, ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਰਹੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਸਥਿਰਤਾ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲਓ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਵੀਨਤਾ ਲਿਆ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਜਾਨ ਆਵੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਸਾਵਧਾਨੀ ਅਤੇ ਚੌਕਸੀ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਜੋਖਮ ਲੈਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਵੱਡੇ ਲਾਭ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ. ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕਈਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਲਈ ਕੁਝ ਪੈਸੇ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਵਾਂ ਮੌਕਾ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਹੈ, ਇਸਨੂੰ ਪਛਾਣਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਇੱਕ ਆਮ ਦਿਨ ਹੈ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਨਿਪਟਾਉਣ ਦਾ ਅੱਜ ਸੁਨਹਿਰੀ ਮੌਕਾ ਹੈ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਪਏਗਾ। ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਨਿਯਮ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰੋ। ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਇੱਕੋ ਸਮੇਂ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਕਾਰਨ ਚਿੰਤਾ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਜਲਵਾਯੂ ਤਬਦੀਲੀ ਕਾਰਨ ਤਾਪਮਾਨ ਸੰਬੰਧੀ ਵਿਕਾਰ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਖਾਣ-ਪੀਣ ਵਿਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਰੱਖੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਦਿਨ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਹਰ ਕੰਮ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਜੋਖਮ ਲੈਣ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਅੱਜ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਧੀਰਜ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਰਮ ਵਿਵਹਾਰ ਨਾਲ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਅਕਲ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ, ਤੁਸੀਂ ਉਹ ਸਭ ਕੁਝ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਤੱਕ ਗੁਆ ਰਹੇ ਹੋ। ਇਹ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੁਖੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *