ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ ਇਹ ਹਫਤਾ ਸਾਰਿਆਂ ਲਈ, ਪੜ੍ਹੋ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਹੁਲਾਰਾ ਦੇਣ ਲਈ ਕੁਝ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਉਣਗੇ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਵਧੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਕਈ ਗਲਤਫਹਿਮੀਆਂ ਦੂਰ ਕਰ ਸਕੋਗੇ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਵਾਅਦੇ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਤਜ਼ਰਬੇ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਨਵੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਲੋੜੀ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਅਤੇ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਗੁੱਸੇ ਨਾਲ ਨਾ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਮੰਦਰ ਜਾਓ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ : ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਰਾਹਤ ਦੇਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਅਚਾਨਕ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ. ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਮਨ ਨੂੰ ਬੇਕਾਬੂ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ ਅਤੇ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋ। ਸੁਆਦੀ ਭੋਜਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਨੂੰ ਮੋਦਕ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਮਿੱਠੇ ਹੋਣਗੇ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਹਾਲਾਤ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣਗੇ। ਸਮੇਂ ਦੇ ਬਦਲਾਅ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਰਾਹਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਸੁਆਦੀ ਭੋਜਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਬਕਾਇਆ ਭੁਗਤਾਨ ਦੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਇੱਕ ਪੈਸਾ ਜਾਂ ਪੈਸਾ ਬਹੁਤ ਸੋਚ-ਸਮਝ ਕੇ ਖਰਚ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਪ੍ਰੇਰਨਾਦਾਇਕ ਗੱਲਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਮੂਹ ਨੂੰ ਊਰਜਾਵਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਛੋਟੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਪੈੱਨ ਗਿਫਟ ਕਰੋ, ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਅੱਜ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਵਿਆਹੇ ਜੋੜਿਆਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦੁਆਰਾ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਛੋਟੀ ਯਾਤਰਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸੁਝਾਅ ਹੈ। ਲੱਤਾਂ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਿਅਸਤ ਰਹੋਗੇ। ਉਤੇਜਨਾ ਕੰਮ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਦੇਵੇਗੀ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਿਲਾਓ, ਸਾਰਿਆਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧ ਸੁਧਰ ਜਾਣਗੇ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰਨਗੇ। ਮਨ ਤਾਜ਼ਗੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਲਈ ਆਪਣੀ ਖੁਰਾਕ ਅਤੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰੁਟੀਨ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਹਿੰਮਤ ਸਦਕਾ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਤਰੱਕੀ ਕਰੋਗੇ। ਨਵੇਂ ਕੱਪੜੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਮਾਪੇ ਬਿਮਾਰ ਰਹਿਣਗੇ। ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਨਾ ਕਰੋ। ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸੁਹਾਵਣੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਵੀ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਸੰਤਰੀ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਚੰਦਨ ਦਾ ਟੁਕੜਾ ਦਾਨ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਫਲ ਦੇਵੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ: ਕੰਨਿਆ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਸਵੈ-ਮਾਣ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਤਬਦੀਲੀ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗੀ, ਹਰ ਕਦਮ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਚੁੱਕਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਰਾਹ ਪੱਧਰਾ ਕਰੇਗੀ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀਆਂ ਘਰੇਲੂ ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਰਾਹਤ ਦਾ ਦਿਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਲਈ ਪੁੱਛੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ।
ਉਪਾਅ- ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ‘ਤੇ ਨਾਰੀਅਲ ਚੜ੍ਹਾਓ, ਧਨ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਅੱਜ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿਣਗੇ। ਖਿੱਚ ਦਾ ਕੇਂਦਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਿਆਦਾਤਰ ਸਮਾਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਨਿਭਾਉਣ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਗਲਤੀ ਕਾਰਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਨਾ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਦੀ ਦੁਰਵਰਤੋਂ ਨਾ ਕਰੋ। ਘਰੇਲੂ ਖਰਚੇ ਵੀ ਵਧਣਗੇ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਯਾਤਰਾ ਤੋਂ ਬਚੋ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਉਪਾਅ – ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਉੱਠ ਕੇ ਧਰਤੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਛੂਹੋ ਅਤੇ ਨਮਸਕਾਰ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਨਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਨਿਰਵਿਘਨ ਅਤੇ ਅਸਥਿਰ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਚੰਗੇ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਗੜਬੜ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੇਗੀ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਮਾਨਸਿਕ ਬੋਝ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ
ਉਪਾਅ – ਅੱਜ ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਿਲਾਓ, ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਹੋ ਜਾਣਗੇ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀਆਂ ਅਤੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਰਾਮ ਜ਼ਰੂਰੀ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਅਜੋਕੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਾਨਸਿਕ ਦਬਾਅ ਵਿੱਚੋਂ ਗੁਜ਼ਰ ਚੁੱਕੇ ਹੋ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਵੀ ਮੰਨਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਅਖੌਤੀ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਪਿੱਠ ਪਿੱਛੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਗੱਲ ਕਰਨਗੇ। ਚਿੜਚਿੜੇਪਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਸੰਭਵ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖੁਆਓ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਤੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਰਚ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਬਹੁਤੇ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਦਿਨ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਘੱਟ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਕੀੜੀਆਂ ਨੂੰ ਖੁਆਓ, ਸਭ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਸਾਧਨ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਸੰਚਾਰ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਾਧਨਾਂ ਰਾਹੀਂ ਸਿੱਖਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਪਿਆਰੇ ਪਲ ਬਿਤਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਚੀਜ਼ਾਂ ਰੱਖਣਾ ਭੁੱਲ ਜਾਓਗੇ। ਵੱਡੀ ਭੈਣ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ : ਅੱਜ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣਾ ਬਿਲਕੁਲ ਸਹੀ ਸਾਬਤ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਰੋਮਾਂਚਕ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਮੱਸਿਆ ਸਮਝਦੇ ਹੋ, ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਈ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦਾ ਰਸਤਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲੇ ਸੁਲਝ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ-ਸ਼ਾਮ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਘਿਓ ਦੇ ਦੀਵੇ ਜਗਾਓ, ਤੁਸੀਂ ਸਿਹਤਮੰਦ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *