ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ:ਬੇਟਾ ਇਹ ਸੰਕੇਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰੋੜਪਤੀ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ 16 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੀ ਪੂਰੀ ਰਕਮ ਮਿਲੇਗੀ।

Maa Lakshmi:-
ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕਈ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਉਸ ਖੂਬਸੂਰਤ ਮੌਕੇ ਨੂੰ ਹੱਥੋਂ ਨਾ ਜਾਣ ਦਿਓ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਕਰੀਅਰ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੇ ਵਿਵਹਾਰ ਤੋਂ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਹੱਲ – ਸ਼੍ਰੀ ਸੂਕਤ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਗਾਂ ਨੂੰ ਪਾਲਕ ਖੁਆਓ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਹਰਾ ਅਤੇ ਨੀਲਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 05 ਅਤੇ 07

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :
ਨਵੇਂ ਵਪਾਰਕ ਸੌਦੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਹੀ। ਜੇਕਰ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੇ ਕੈਰੀਅਰ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਗੇ ਤਾਂ ਭਵਿੱਖ ‘ਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਮੋੜ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਵਾਨੀ ਦੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਸਰਪ੍ਰਸਤ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ—ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਸਪਤਸ਼ਲੋਕੀ ਦੁਰਗਾ 09 ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਹਰਾ ਅਤੇ ਨੀਲਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 03 ਅਤੇ 06

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :
ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਬਾਰੇ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਈ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਮਿਹਨਤ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫ਼ਲ ਬਣਾਵੇਗੀ। ਧਾਰਮਿਕ ਸੰਸਕਾਰ ਦਾ ਸੰਕਲਪ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਆਸਤਦਾਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਉਸਦਾ ਕਰੀਅਰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ : ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ‘ਤੇ ਸ਼ਹਿਦ ਅਤੇ ਗੰਗਾ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਤਿਲ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਹਰਾ ਅਤੇ ਚਿੱਟਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 04 ਅਤੇ 07

ਤੁਲਾ
ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਦਿਸ਼ਾ ਦੇਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਦੀ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਉਦਾਸੀ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਰੱਖੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਸਥਿਤੀ ਬਾਰੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸੋਚਣਾ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ : ਘਰ ਦੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ‘ਤੇ ਦੁੱਧ ਅਤੇ ਪਾਣੀ ਨਾਲ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਕਰਕੇ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੂੰ ਕ੍ਰਿਪਾ ਕਰੋ। ਹਰੇ ਛੋਲਿਆਂ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਨੀਲਾ ਅਤੇ ਜਾਮਨੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 03 ਅਤੇ 07

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ
ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰੋ. ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਉੱਨਤੀ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੋਗੇ। ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਜੋ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਸਨ ਉਹ ਵੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ- ਸੱਤ ਦਾਣੇ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਸਹਸ੍ਰਨਾਮ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨ ਨਾਲ ਮਾੜੇ ਕੰਮ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 05 ਅਤੇ 08,
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ ਅਤੇ ਸੰਤਰੀ

ਧਨੁ
ਬਕਾਇਆ ਧਨ ਦੀ ਆਮਦ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸੁੰਦਰ ਸੁਨਹਿਰੀ ਅੰਗੂਠੀ ਗਿਫਟ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ – 9 ਵਾਰ ਸਪਤਸ਼ਲੋਕੀ ਦੁਰਗਾ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਭੋਜਨ ਦਾਨ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 03 ਅਤੇ 00
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ ਅਤੇ ਚਿੱਟਾ

ਕੁੰਭ
ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਨੌਕਰੀ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਹੀ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਸਹੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣਾ ਸਿੱਖੋ। ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਦਾ ਧਿਆਨ ਨਾ ਰੱਖਣਾ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰੇਲੂ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਗੱਲ ਇਹ ਰਹੇਗੀ ਕਿ ਅਚਾਨਕ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ- ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਅਤੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ ਅਤੇ ਭੋਜਨ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 05 ਅਤੇ 08.
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਹਰਾ ਅਤੇ ਜਾਮਨੀ

ਮੀਨ
ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਢੰਗ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਦਿਓਗੇ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀਆਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਯੋਗਦਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖਦ ਯਾਤਰਾ ਸੰਭਵ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਹੱਲ – ਸ਼੍ਰੀ ਆਦਿਤਿਆ ਹਿਰਦੈ ਸਟੋਤਰ ਦੇ 03 ਪਾਠ ਕਰਨ ਨਾਲ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ ਅਤੇ ਸੰਤਰੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 02 ਅਤੇ 09

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *