ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ :ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਖੇਡ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ/ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ

ਮੀਨ
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਕਰੋ ਅਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਦੌਰਾਨ ਕੁਝ ਵੀ ਗਲਤ ਕਹਿਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਤਸਵੀਰ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇੱਕ ਅਜ਼ੀਜ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਖੋਹਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਤਬਾਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਖਰੀਦਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਮੌਜੂਦ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮਕਰ, ਸਿੰਘ
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਵਿੱਤੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਆਪਣੇ ਮਨ ਨੂੰ ਉਦਾਸ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵਧੀਆ ਨਤੀਜੇ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨਾ ਮੁਫਤ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ, ਆਨੰਦ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਨੂੰ ਪਾਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕੰਨਿਆ, ਧਨੁ
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿਚ ਅੱਗੇ ਵਧ ਸਕੋਗੇ ਅਤੇ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਾਂਗੇ। ਘਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹੋ। ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ ਖੇਤਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਕਰਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰ ਦਾ ਹੈ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਨੂੰ ਪਛਾਣੋ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ, ਮਕਰ
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਪਿਆਰ ਕਰਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੇਵਲ ਇੱਕ ਪ੍ਰਤੀਕ ਬਲੀਦਾਨ ਹੀ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਜ਼ਤ ਵਾਪਸ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੀ ਸਥਿਰਤਾ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਮਨੋਰੰਜਨ, ਸ਼ਿੰਗਾਰ, ਗਹਿਣਿਆਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਹਰ ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਡੂੰਘਾਈ ਤੇ ਗਹਿਰਾਈ ਨਾਲ ਦੇਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *