ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਇਸ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਭਗਵਾਨ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਐਸਾ ਸੰਕੇਤ ਨਸੀਬ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ :
ਮੇਖ, ਅੱਜ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਕਰੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਤੁਹਾਡੀ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਮਾਣ ਦਾ ਸਰੋਤ ਹੋਣਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਆਪਣੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ਾਂ ਨਾਲ ਮਨਾਓ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੋ। ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਵੱਲ ਲੈ ਜਾਵੇਗੀ। ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਅਤੇ ਦਿੱਖ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਦੇ ਯਤਨ ਤਸੱਲੀਬਖਸ਼ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਉਮੀਦ ਦੀ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਕਿਰਨ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਜਾਂ ਭਾਈਵਾਲੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਵਰਤ ਅਤੇ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਯਕੀਨੀ ਹੋਵੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ-ਹਰਾ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :
ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਨਮਾਨ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ, ਲੈਣ-ਦੇਣ ਅਤੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਸਮੇਤ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਇਮਾਨਦਾਰ ਰਹੋ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲਬਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ; ਸਿਹਤ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ। ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੇ ਅਤੇ ਨੁਕਸਾਨ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਤੋਲੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਖਤਮ ਕਰਕੇ, ਤੁਸੀਂ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇੱਛਾ ਸ਼ਕਤੀ ਦੀ ਕਮੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉਦਾਸ ਅਤੇ ਉਦਾਸ ਨਾ ਹੋਵੋ. ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਜ਼ਰੂਰੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਹੀ ਖਰੀਦੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸੂਰਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :
ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜ਼ਮੀਨ ਅਤੇ ਇਮਾਰਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਹੀ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਬੇਲੋੜਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਦੁਸ਼ਮਣ ਡਰ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਕਮਾਓਗੇ। ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥਕਾਵਟ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸ ਨਾਲ ਵਿੱਤੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਫਜ਼ੂਲ ਗੱਲਾਂ ਅਤੇ ਝਗੜਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਘਰੇਲੂ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ। ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਲਾਲ ਚੰਦਨ ਦਾ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ:
ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਨਿੱਜੀ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵੱਲ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦੇਣ। ਘਰੇਲੂ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਵੱਈਆ ਰੱਖੋ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ, ਪੁਰਸਕਾਰ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸਿਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ‘ਤੇ ਚੱਲਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਕੋਈ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਮੰਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੋਲਣ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਵਰਤਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਜਲਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋ। ਅੱਜ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਰਨਗੇ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੁਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪਾਰਟੀ ਜਾਂ ਪਿਕਨਿਕ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੂੰ ਕਮਲ ਦੇ ਫੁੱਲ ਚੜ੍ਹਾਓ, ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰਤਾ ਰਹੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :
ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣਾ ਸਰਵੋਤਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਕਰਨੇ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ ਪਰ ਇਹ ਬਦਲਾਅ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਫੈਸਲਾ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਨਾਲ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਵਾਹਨ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਚਲਾਓ। ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ। ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਰੱਖੋ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ – ਵਗਦੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਤਿਲ ਤੈਰ ਦਿਓ, ਲੋਕ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦਿੰਦੇ ਰਹਿਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਜਾਇਦਾਦ ਖਰੀਦਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਆਮ ਰਹੇਗਾ। ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਇਹ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਆਪਸੀ ਸਬੰਧਾਂ ਕਾਰਨ ਸਮਝੌਤਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਉਲਝ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਪਰ ਅਜੇ ਵੀ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲੇ ਸੁਲਝ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਮਿੱਠਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰਨ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸ਼ਿਵ ਤਾਡਵ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ :
ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਨਾਲ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਗੱਡੀ ਹੌਲੀ ਚਲਾਓ। ਜ਼ਮੀਨ ਸਬੰਧੀ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਪਣਾ ਕੁਝ ਸਮਾਨ ਕਿਸੇ ਲੋੜਵੰਦ ਨੂੰ ਦਿਓ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਵੀ ਕਿਸੇ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਸੁਖਦਾਈ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਨਿੱਜੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਰਣਨੀਤੀ ਬਣਾਓਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ – ਸਵੇਰੇ-ਸ਼ਾਮ ਘਰ ‘ਚ ਘਿਓ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ
ਸਕਾਰਪੀਓ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਸਮਾਗਮਾਂ ਦੇ ਆਯੋਜਨ ਜਾਂ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਯਾਤ-ਨਿਰਯਾਤ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਸਮਾਨ ਸੋਚ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਆਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਪੈ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਸਥਿਤੀਆਂ ਤੋਂ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਹੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਦ੍ਰਿੜਤਾ ਅਤੇ ਯੋਗਤਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਫਲ ਦਾਨ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਭ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :
ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਿਰੋਧੀ ਅੱਜ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਉਸ ਅਨੁਸਾਰ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਵੀ ਦੋਸਤੀ ਦਾ ਹੱਥ ਵਧਾਉਣਗੇ। ਜੋਖਮ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਧੀਰਜ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਰਚਨਾਤਮਕ ਸ਼ਕਤੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਿਲਾਓ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਨਿਵੇਸ਼ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ। ਘਰੇਲੂ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਤੁਰੰਤ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਮਹਿੰਗੀ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਸਮਾਜਿਕ ਸਨਮਾਨ ਵਧਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਕੁਝ ਲੋਕ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਆਉਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਕਮਾਓਗੇ। ਘਰੇਲੂ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਲਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਭੂਰਾ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :
ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਸੂਤਰ ਬਣੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਜਲਦੀ ਹੀ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਥੋੜਾ ਦੁਚਿੱਤੀ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ।ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਅਤੇ ਖਰਚਿਆਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਸੰਤੁਲਨ ਰਹੇਗਾ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਖਰਚੀਲੇ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਅਚਾਨਕ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਆਮਦਨੀ ਪੈਦਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿੱਤੀ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਤੋਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਦਿਨ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤਾਂ ਜਾਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਭੋਜਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਦੂਜਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਮਾੜੇ ਇਰਾਦੇ ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਕਰਦੇ ਹਨ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਆਰਤੀ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਕੇਸਰ

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ:
ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਧਰਮ ਦੀ ਮਹੱਤਤਾ ਨੂੰ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੋਗੇ। ਇਸ ਰਸਤੇ ‘ਤੇ ਚੱਲਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਸਮਰਪਣ ਦੀ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਭਾਵਨਾ ਵਿਕਸਿਤ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਮਿਲਣ. ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਹੈ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ। ਤਣਾਅ ਵੀ ਘਟੇਗਾ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਲਗਭਗ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਉਤਸੁਕਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨਿਭਾਉਣੀਆਂ ਪੈਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਿਭਾਓਗੇ। ਵਿੱਤੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਫੁੱਲ ਚੜ੍ਹਾਓ, ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *