ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ , ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ, ਜਾਣੋ ਹੋਰ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ।

ਮੇਖ–
ਸਬਰ ਵਿਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ, ਸੰਜਮ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਬਾਣੀ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਧੇਗਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਤਸੰਗੀ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਅਸਹਿਜ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਮਿੱਠੇ ਭੋਜਨ ਵੱਲ ਤੁਹਾਡਾ ਝੁਕਾਅ ਵਧੇਗਾ। ਜਾਇਦਾਦ ਤੋਂ ਆਮਦਨ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਤਰੱਕੀ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਪਰ ਸਥਾਨ ਬਦਲਣ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ –
ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ, ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਸਾਂਭ-ਸੰਭਾਲ ‘ਤੇ ਖਰਚਾ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਡਾਕਟਰੀ ਖਰਚੇ ਵੱਧ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਜਗ੍ਹਾ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਰਹਿਣ ਸਹਿਣ ਵਿੱਚ ਅਸਹਿਜ ਰਹੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ–
ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੁਖਦਾਈ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਤਬਦੀਲੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਗੁੱਸੇ ਦੇ ਪਲ ਅਤੇ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਦੇ ਪਲ ਹੋਣਗੇ। ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਧੀਰਜ ਰੱਖੋ। ਧਾਰਮਿਕ ਸੰਗੀਤ ਵੱਲ ਝੁਕਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਆਮਦਨੀ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ।

ਕਰਕ–
ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਅਤੇ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ, ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ, ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਸੁਖੀ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ, ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ। ਵਾਹਨ ਦੇ ਰੱਖ-ਰਖਾਅ ‘ਤੇ ਖਰਚਾ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਮਿੱਠੇ ਭੋਜਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ, ਅਫਸਰਾਂ ਵਿੱਚ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਤਬਦੀਲੀ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ।

ਸਿੰਘ–
ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ, ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ‘ਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਭਰਾਵਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਬਕਾਇਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਥਾਂ ਬਦਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ–
ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਘਟੇਗਾ, ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋ। ਸਵਾਦਿਸ਼ਟ ਭੋਜਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ, ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋਣਗੇ, ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸੰਚਿਤ ਧਨ, ਲੇਖਣੀ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਬੌਧਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਲਾ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤ ਵਿਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ, ਕੱਪੜਿਆਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਵਧੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਦਾਇਰਾ ਵਧਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਮਿਹਨਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗੀ, ਖਰਚ ਵਧੇਗਾ।

ਤੁਲਾ –
ਕੰਮ ਪ੍ਰਤੀ ਉਤਸ਼ਾਹ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਿਤ ਰਹੋ। ਮਨ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹੇਗਾ, ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵੱਲ ਝੁਕਾਅ ਵਧੇਗਾ। ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਮਾਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਕੋਈ ਦੋਸਤ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੌਧਿਕ ਕੰਮ ਤੋਂ ਕਮਾਈ ਹੋਵੇਗੀ, ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਖਰਚਾ ਵਧੇਗਾ, ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ–
ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ, ਖਰਚ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਆਦਿ ਵਰਗੇ ਤੋਹਫੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਧਨੁ –
ਸਬਰ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ, ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ, ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਮਿੱਤਰ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਵਪਾਰ ਵਿਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮਕਰ–
ਬੋਲਚਾਲ ‘ਚ ਕਠੋਰਤਾ ਰਹੇਗੀ, ਗੱਲਬਾਤ ‘ਚ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਕੱਪੜਿਆਂ ਆਦਿ ਵੱਲ ਝੁਕਾਅ ਵਧੇਗਾ। ਮਾਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਪਰ ਧਨ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੀ ਹੈ। ਸੰਚਿਤ ਧਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਰਾਹ ਪੱਧਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੰਚਿਤ ਧਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਰਾਹ ਪੱਧਰਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਵਾਹਨ ਸੁੱਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਥਾਨ ਦੀ ਤਬਦੀਲੀ ਸੰਭਵ ਹੈ.

ਕੁੰਭ –
ਤੁਸੀਂ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੋਗੇ, ਪਰ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਲਸ ਰਹੇਗੀ, ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸੁੱਖ-ਸਹੂਲਤਾਂ ਦਾ ਵਿਸਤਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਸੰਭਵ ਹੈ, ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਮੁਨਾਫੇ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ।

ਮੀਨ –
ਮਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ, ਫਿਰ ਵੀ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਜਗ੍ਹਾ ਬਦਲੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਦੁਖਦਾਈ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਫਸਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਵੀ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਕੱਪੜਿਆਂ ਆਦਿ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜੀਵਨ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *