ਹਰ ਕਿਸੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਹਫਤਾ, ਪੜ੍ਹੋ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ।

ਮੇਖ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਨਾਲ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਦਲਾਅ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਦਬਦਬਾ ਵਧੇਗਾ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਰਹੇਗੀ। ਸਮਾਜਿਕ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਨਾ ਕਰੋ ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਜ਼ਤ ਖਰਾਬ ਹੋਵੇ। ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣ ਗੁਪਤ ਨੀਤੀਆਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਦੱਖਣ ਵੱਲ ਮੂੰਹ ਕਰਕੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰੋ। ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਬੂੰਦੀ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਰਚ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਅਹੁਦੇ ਤੋਂ ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ, ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ. ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਮਨ ਨੂੰ ਬੇਤਰਤੀਬ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੁਆਰਾ ਵਿਚਲਿਤ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਲੋੜੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੰਜਮ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਜਾਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਵੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ।
ਉਪਾਅ:- ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਗਲੇ ਵਿੱਚ ਕ੍ਰਿਸਟਲ ਦਾ ਹਾਰ ਪਹਿਨੋ। ਔਰਤ ਜਾਤੀ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਪੂਰੀ ਲਗਨ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹੌਲੀ ਰਫਤਾਰ ਨਾਲ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਧੀਰਜ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਰੁਤਬਾ ਅਤੇ ਕੱਦ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੌਧਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ, ਪੱਤਰਕਾਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਹੋਏ, ਬੈਂਕਿੰਗ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਖੇਡ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਅਣਚਾਹੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ:- ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਗਲੇ ਵਿੱਚ ਪੰਜ ਮੂੰਹ ਵਾਲੇ ਰੁਦਰਾਕਸ਼ ਪਹਿਨੋ।

ਕਰਕ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਮੌਜੂਦ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਸਰੋਤਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਭਾਸ਼ਣ ਸ਼ੈਲੀ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਮਾਤਹਿਤ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੱਤਾ ‘ਚ ਬੈਠੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਵੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਅਕਾਦਮਿਕ ਅਧਿਐਨ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਮਨ ਨੂੰ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਭਟਕਣ ਨਾ ਦਿਓ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਕੋਈ ਮਹਿੰਗੀ ਵਸਤੂ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਹੀ ਪਾਣੀ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਚੜ੍ਹਦੇ ਚੰਦ ਨੂੰ ਸਲਾਮ। ਮਾਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਵਲੋਂ ਕਈ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ, ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ. ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਦਬਦਬਾ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਮਾਈ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਮੇਂ-ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣਾ ਵਿਵਹਾਰ ਚੰਗਾ ਰੱਖੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਅਕਾਦਮਿਕ ਅਧਿਐਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਦਿਲਚਸਪੀ ਲੈਣਗੇ। ਬੇਰੋਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਦਿੱਕਤ ਆਵੇਗੀ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਉਦਾਸ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਛੋਟੀਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਚੜ੍ਹਦੇ ਸੂਰਜ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਬੈਠ ਕੇ ਸੂਰਜ ਗਾਇਤਰੀ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਲਾਲ ਰੁਮਾਲ ਰੱਖੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਸੁਖਦ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਉੱਚ ਪੱਧਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਪੱਤਰਕਾਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਸਰੀਰਕ ਤਾਕਤ ਦੇ ਦਮ ‘ਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਲੋਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਧੋਖਾਧੜੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਨਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਵਰਕਸ਼ਾਪ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਦਿਓ। ਅਦਾਲਤ ਦੀ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਉਦਾਸ ਰਹੇਗਾ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਗਊਸ਼ਾਲਾ ਵਿੱਚ ਗਊਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੋ। ਗਾਵਾਂ ਲਈ ਹਰਾ ਚਾਰਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨੋਬਲ ਵਧੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਸਿਆਣਪ ਨਾਲ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਕੋਈ ਵੀ ਕਦਮ ਚੁੱਕਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰੋ। ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਹਾਰ ਘੱਟ ਸਹਿਯੋਗ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਧੀਰਜ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਜਿਕ ਮਾਣ ਵਧੇਗਾ। ਸਾਰਿਆਂ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਆਓ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਵਾਲਾ ਵਿਵਹਾਰ ਰੱਖੋ। ਧੀਰਜ ਅਤੇ ਬਹਾਦਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲਓ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਮਨ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇਗਾ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੋਚਣ ਨਾਲ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਸਥਿਤੀ ਅਤੇ ਕੱਦ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ।
ਉਪਾਅ:- ਅੱਜ ਨਮਕ ਨਾ ਖਾਓ। ਆਦਿਤਿਆ ਨੂੰ ਹਿਰਦੈ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਦੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਿਸੇ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਚੰਗੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਸਿਆਣਪ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਫੈਸਲੇ ਲਓ। ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਗੁੰਮਰਾਹ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਛੋਟੀਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਸੰਗੀਤ, ਨ੍ਰਿਤ, ਕਲਾ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਵਿਵਾਦ ਦਾ ਹੱਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਮਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਮਨ ਨੂੰ ਇੱਧਰ-ਉੱਧਰ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨਾਲ ਵਿਚਲਿਤ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਰੱਬ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਸਿਆਸੀ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਸਰਕਾਰੀ ਸ਼ਕਤੀ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।
ਉਪਾਅ :- ਸ਼੍ਰੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਨੰਗੇ ਪੈਰੀਂ ਜਾਓ। ਮਾਂ, ਭਿਕਸ਼ੂ ਅਤੇ ਬਾਂਦਰ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੋ।

ਧਨੁ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਬੇਕਾਰ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਕਠੋਰ ਸ਼ਬਦਾਂ ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਮੁਹਿੰਮ ਦੀ ਕਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਬੁੱਧੀ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਵੱਡਾ ਵਿਸਤਾਰ ਕਰਨ ਵਿਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਮਾਜਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਲਈ ਘਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਣ ਨਾਲ ਨੌਕਰ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਜਮਾਤੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਵਿਗਿਆਨ, ਕਲਾ, ਅਦਾਕਾਰੀ ਅਤੇ ਖੇਡਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜਾਂ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਹਰ ਪਾਸੇ ਤੁਹਾਡੀ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਹਿੰਮਤ ਅਤੇ ਬਹਾਦਰੀ ਦੇ ਦਮ ‘ਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਮਨਪਸੰਦ ਭੋਜਨ ਮਿਲੇਗਾ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਸਹਸਤਰਨਾਮ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਮਾਸ, ਸ਼ਰਾਬ ਆਦਿ ਦਾ ਸੇਵਨ ਨਾ ਕਰੋ।

ਮਕਰ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਕੋਈ ਪੁਰਾਣੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵੱਲ ਵਧੇਰੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਉਦਾਸ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਅਧਿਐਨ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਆਮਦਨ ਅਤੇ ਖਰਚ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਨ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਨਿਰਮਾਣ ਕਾਰਜਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁਸ਼ਲ ਅਗਵਾਈ ਦੀ ਚਾਰੇ ਪਾਸੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਮਜ਼ਦੂਰ ਵਰਗ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸੁਰੱਖਿਆ ‘ਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਹਿੰਮਤ ਅਤੇ ਬਹਾਦਰੀ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਵੀ ਦੰਗ ਰਹਿ ਜਾਣਗੇ। ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਅਤੇ ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ।
ਉਪਾਅ:- ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਹਰੇਕ ਮੈਂਬਰ ਤੋਂ ਬਰਾਬਰ ਰਕਮ ਲੈ ਕੇ 100 ਗਾਵਾਂ ਨੂੰ ਚਾਰਾ।

ਕੁੰਭ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਦੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਿਸੇ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਉਦਯੋਗਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਫੀ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਅਦਾਲਤੀ ਕੇਸ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਮਾਜਿਕ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸੱਚੇ ਸਮਰਪਣ ਅਤੇ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਬਹੁ-ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਨੌਕਰ, ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਦੀ ਲਗਜ਼ਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਬੰਦ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਬਰਾਬਰ ਧਨ ਲੈ ਕੇ ਯੱਗ ਕਰੋ।

ਮੀਨ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਕੁਝ ਜ਼ਰੂਰੀ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬਹੁ-ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਨਾਲ ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਤੋਂ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਬਾਹਰੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਦਖਲ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਇੱਜ਼ਤ ਅਤੇ ਇੱਜ਼ਤ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੀਆਂ ਸਮਾਜਿਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਮੁਸੀਬਤ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਚੰਦਰ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *