ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਕਰਕ, ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਬਦਲੇਗੀ, ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ :
ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਮਨੋਰੰਜਕ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਗੁਆਚਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਬੋਲੀ ਅਤੇ ਵਿਵਹਾਰ ਬਹਿਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗ੍ਰਹਿ ਅਤੇ ਤਾਰਾਮੰਡਲ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਅੱਜ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਕੋਈ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਤੁਹਾਡੀ ਪਿੱਠ ਪਿੱਛੇ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਅਫਵਾਹਾਂ ਫੈਲਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਛੇੜਨ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਘੱਟ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਦੋਸਤ ਵਾਂਗ ਪੇਸ਼ ਆਓ। ਅੱਜ ਭਰਾਵਾਂ ਦਾ ਵਿਵਹਾਰ ਵਧੇਰੇ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਘਰ ‘ਚ ਸਵਾਸਤਿਕ ਬਣਾਓ
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਮਾਰੂਨ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ:
ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਉਥਲ-ਪੁਥਲ ਵਾਲਾ ਦਿਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲੇਖਣੀ ਅਤੇ ਸਾਹਿਤਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨੈਤਿਕ ਕਦਰਾਂ-ਕੀਮਤਾਂ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵ ਦਿਓਗੇ ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਖੂਨ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਜੁੜੇ ਰਹੋਗੇ। ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਜਾਂ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਸਲਾਹ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਫੈਸਲੇ ਸਹੀ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਅਨੈਤਿਕ ਅਤੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸੋਮਵਾਰ ਦਾ ਵਰਤ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :
ਅੱਜ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਦੇ ਕੰਮ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ। ਬਾਹਰਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਨਾ ਦੇਣ ਦਿਓ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਕਾਰਨ ਬਦਨਾਮੀ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਮਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਨਾਥ ਆਸ਼ਰਮ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਅਨਾਥਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣਾ ਖੁਆਓ, ਤੁਹਾਡਾ ਭਲਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਸ਼ੀਨ ਅਤੇ ਹੋਰ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸ਼ਨੀ ਮੰਦਰ ਜਾ ਕੇ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ:
ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ, ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਚੰਗਾ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਪਿਛਲੀਆਂ ਕੁਝ ਗਲਤੀਆਂ ਤੋਂ ਸਬਕ ਸਿੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲੇ ਲੈਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਗਲਤੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜਾ ਸਬਰ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਤਾਂ ਜੋ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣਿਆ ਰਹੇ। ਪਤਨੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਸੈਰ-ਸਪਾਟੇ ਲਈ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਖੁੱਲ੍ਹਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :
ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸੰਪਰਕ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਨਿੱਜੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰਕੇ, ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਲਈ ਸਮਾਂ ਲਗਾਓਗੇ। ਜਿਸ ਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਮਾੜਾ ਅਸਰ ਪਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਵਾਲੀ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਸਲਾਹ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਸਿੱਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜੀ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਅਤੇ ਸਬਰ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਫੈਦ ਚੰਦਨ ਚੜ੍ਹਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :
ਕੰਨਿਆ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਲਾਹ ਕਈਆਂ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਦਿੱਕਤ ਸੀ ਤਾਂ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਤੀਜੇ ਜਾਂ ਫੈਸਲੇ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋ, ਸਭ ਕੁਝ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ :
ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਅਨੁਕੂਲ ਹਾਲਾਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿਯਮਾਂ ਅਤੇ ਅਨੁਸ਼ਾਸਨ ਨੂੰ ਕਾਇਮ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਮਦਨੀ ਮਿਲੇਗੀ, ਪਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਜੋਖਿਮ ਭਰੇ ਕੰਮ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰ ਸਕੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਮਹਾਮਰਿਤੁੰਜਯ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ :
ਸਕਾਰਪੀਓ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਅੱਜ ਮਿਸ਼ਰਤ ਮੂਡ ਰਹੇਗਾ। ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ। ਕੁਝ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅਤੀਤ ਦੀਆਂ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਵਰਤਮਾਨ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕਾਰਜਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸੁਧਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਪਰ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਝਾਅ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਨੂੰ ਘਟਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਮੰਦਰ ਦੇ ਵਿਹੜੇ ‘ਚ ਅਨਾਰ ਦਾ ਰੁੱਖ ਲਗਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :
ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕਈ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਨਵੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਭ ਤੋਂ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਤੋਂ ਮਦਦ ਲਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਅਸਲੀਅਤ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹਿਣਾ ਪਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਚਿੱਟਾ ਰੁਮਾਲ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਲੀਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ, ਉਹ ਹਾਰ ਜਾਣਗੇ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਡਾਕਟਰੀ ਸਲਾਹ ਜ਼ਰੂਰ ਲਓ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਕੁਝ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਦਾ ਬੋਝ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਬੌਧਿਕ ਚਰਚਾਵਾਂ ਅਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਨਾ ਲਓ। ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਮਹਾਮਰਿਤੁੰਜਯ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਧਿਆਨ ਨਿਵੇਸ਼ ਸੰਬੰਧੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਲਾਭ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ, ਇਸਦੀ ਚੰਗੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਸੱਚੀ ਲਗਨ ਨਾਲ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਦਸਤਾਵੇਜ਼ਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅਫਸਰਾਂ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚੋ ਅਤੇ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਗਾਂ ਦੇ ਦੁੱਧ ਨਾਲ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ
ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੁਝ ਵਾਅਦੇ ਜਾਂ ਵੱਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਅਣਜਾਣ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖਣੀ ਪਵੇਗੀ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਗਲਤ ਸਲਾਹ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕਾਨੂੰਨੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਦੀਆਂ ਨੀਤੀਆਂ ਅਤੇ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਜਿਸ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਲਗਨ ਵਧਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ, ਇਹ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੀ ਵੱਡੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨਾਲ ਚਰਚਾ ਗਰਮ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਓਮ ਨਮ: ਭਗਵਤੇ ਵਾਸੁਦੇਵਾਯ ਨਮ: ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਨੀਲਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *