ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ : ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ 4 ਵੱਡੀਆਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਬਖਸ਼ੀ ਹੈ।

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ :
ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚਿੰਤਾ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਜਾਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਮਿਲੋਗੇ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਅੱਜ ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਆਵੇਗਾ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਦਮ ਪਿੱਛੇ ਹਟ ਰਹੇ ਹੋ ਅਤੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਇਹ ਸਹੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਵਾਅਦਾ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲਵ ਲਾਈਫ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਲਈ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਦਿਨ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਤੁਲਸੀ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :
ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਸਲੇ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਤਣਾਅ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਘਟ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇੱਕ ਆਮ ਦਿਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਝਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਤੁਲਸੀ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ :
ਤੁਲਾ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਰੋਮਾਂਸ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿਚ ਰੱਖਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਦੀ ਮਦਦ ਲਓ। ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਨੰਦਮਈ ਪਲ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰਨ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਸਮੇਂ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰੋ। ਹੇਰਾਫੇਰੀ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰੋ। ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ, ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਤਬਦੀਲੀ ਵੱਲ ਵਧ ਰਹੇ ਹੋ। ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਕੁਦਰਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ :
ਸਕਾਰਪੀਓ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਅੱਜ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਭਾਅ ਨਰਮ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰ ਅਪਣਾਉਣੇ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਬਹੁਤ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਬਦਲਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਲਈ ਜਿੰਨਾ ਹੋ ਸਕੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਾਇਤਰੀ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨ ਨਾਲ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਅੱਜ ਵਿੱਤੀ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ। ਕੋਈ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਥੋੜ੍ਹਾ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਾਲਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਉਸ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਝਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੇਵਲ ਉਹੀ ਜੋ ਪਿਆਰ ਦੇ ਸੰਗੀਤ ਵਿੱਚ ਲੀਨ ਹਨ ਇਸ ਦੀਆਂ ਧੁਨੀ ਤਰੰਗਾਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਅਤੇ ਭੋਜਨ ਦਿਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ
ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਜਿਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਲੱਭ ਰਹੇ ਸੀ, ਉਸ ਨਾਲ ਅਚਾਨਕ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਨਤੀਜੇ ਘੱਟ ਮਿਲਣਗੇ। ਕੁਝ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਖਰਾਬ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਪਾਰ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵੀ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ-ਅੱਜ ਮਨੁੱਖ ਨੂੰ ਗੁਰੂ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਆਕਰਸ਼ਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਘੇਰਨਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਸਾਫ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਮਾਜਿਕ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਇਹ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਦਿਨ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਡੂੰਘੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪਿਆਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਵਧ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਉਸ ਅਨੁਪਾਤ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵੀ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ : ਦੇਵੀ ਦੁਰਗਾ ਦੇ 108 ਨਾਮਾਂ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਜੇਕਰ ਜੋਤਸ਼ੀ ਮੰਨਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਇਹ ਦਿਨ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀ ਚਿੰਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀ ਜਾਟਰਾਂ ਦਾ ਦਿਨ ਦੌੜਨ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀ ਚਿੰਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਭਾਈਵਾਲ ਨਾਲ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਆਓ ਪੰਡਿਤ ਹਰਸ਼ਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਜੀ ਦੀ ਅੱਜ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਬਾਰੇ ਵਿਸਥਾਰ ਨਾਲ ਜਾਣੀਏ-
ਕੁੰਡਲੀ ਪੜ੍ਹੋ
ਧਰਮ ਡੈਸਕ, ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ। ਆਜ ਕਾ ਰਸ਼ੀਫਲ 04 ਦਸੰਬਰ 2023 ਕੁੰਡਲੀ ਅੱਜ: ਅੱਜ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀ ਚਿੰਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਵੱਡੇ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੇ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨੇ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਸੰਕੇਤਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਰਕਮਾਂ ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਭ ਮਿਲੇ ਹਨ। ਉਸ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਮਨ ਵਿਚ ਵਧਿਆ ਹੈ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਪ ਅੱਜ ਸੱਚੇ ਪਿਆਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਆਓ, ਪੰਡਿਤ ਹਰਸ਼ਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਜੀ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਜਾਣਦਾ ਹੈ-
ਭਗਵਾਨ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਨੇ ਪਵਿੱਤਰ ਪੁਸਤਕ ‘ਗੀਤਾ’ – ਪਾਰਥ ਦੇ ਸੱਤਵੇਂ ਅਧਿਆਇ ਦੀ ਚੌਥੀ ਆਇਤ ਵਿਚ ਆਪਣੇ ਚੇਲੇ ਅਰਜੁਨ ਨੂੰ ਕਿਹਾ! ਧਰਤੀ, ਪਾਣੀ, ਅੱਗ, ਹਵਾ, ਅਸਮਾਨ ਅਤੇ ਮਨ, ਬੁੱਧੀ ਅਤੇ ਹਉਮੈ – ਭੌਤਿਕ ਊਰਜਾ ਦੇ ਇਹ ਅੱਠ ਕਿਸਮ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਮੇਰਾ ਸੁਭਾਅ ਹਨ।

ਮੇਖਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਕੁਝ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਪਾਰ-ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਰੋਧੀ ਕਲਾਸਾਂ ਸਰਗਰਮ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਮਤਭੇਦ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਬਹਿਸ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਬਰੁਸ਼- ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ)
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਆਮ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਚਾਰਸ਼ੀਲ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਹੋਣਗੇ। ਮੰਗਲਿਕ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਜੋੜ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਤਭੇਦ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨਃਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮੰਗਲਿਕ ਫੰਕਸ਼ਨਾਂ ਦਾ ਜੋੜ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਵਾਹਨ ਜਾਂ ਘਰ ਆਦਿ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਕਰਕ ਕੁੰਡਲੀ– ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਕੰਮ ਨਾਲ ਬਾਹਰੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਦਾਲਤ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਪਾਰ-ਕਾਰੋਬਾਰ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਪੈਦਾ ਕਰੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਸਤਿਕਾਰ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਹਿੱਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਸਿੰਘ ਕੁੰਡਲੀ ਕੁੰਡਲੀ)
ਅੱਜ ਸ਼ਾਇਦ ਕੁਝ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਦਾ ਦਿਨ ਹੋਵੇ। ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਵਿਅਰਥ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਝੂਠਾ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਲਈ ਚਿੰਤਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਬਦਲਣਾ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਨ ਅਸ਼ਾਂਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਦੂਜਿਆਂ ਵਿੱਚ ਲੜਾਈ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਕੰਨਿਆ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ)
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਕਾਰਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਬੰਧਤ ਨਾਲੋਂ ਵੱਡਾ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਤਨੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਬਾਰੇ ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਬੋਲਣ ‘ਤੇ ਰੋਕ ਲਗਾਓ।

ਅੱਜ ਤੁਲਾ ਕੁੰਡਲੀ
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਚੀਜ਼ ਲਈ ਬਾਹਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ ਗੁਆ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਾਹਨਾਂ ਆਦਿ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ ਇੱਕ ਦੁਰਘਟਨਾ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਘਾਟਾ ਸਹਿਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੱਡ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੀੜੀਆਂ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ।
ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਚਾਰਸ਼ੀਲ ਕਾਰਜ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਮੁਨਾਫੇ ਦੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕਰੇਗਾ। ਮੰਗਲਿਕ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਜੋੜ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਸਤਿਕਾਰ ਵਧੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ।

ਅੱਜ ਧਨੁ ਕੁੰਡਲੀ
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਅਦਾਲਤ ਵਾਲੇ ਪਾਸੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਮ ਦੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਾਤਰਾ ਸਿਹਤ ਦੇ ਵਿਗਾੜ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਉਦਾਸ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਚ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਅੰਤਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਾਹਨਾਂ ਆਦਿ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਨਾ ਕਰੋ।
ਮਕਰ ਕੁੰਡਲੀ ਅੱਜ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਜਿਸ ਕੰਮ ਦੀ ਤੁਸੀਂ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਉਹ ਉਸ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਪਾਰ-ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਾਭ ਦਾ ਜੋੜ ਬਣੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਘਰੇਲੂ ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਵਾਰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਬਿਤਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਸਤਿਕਾਰ ਵਧੇਗਾ। ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਕੁੰਡਲੀ
ਅੱਜ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਵਿਅਰਥ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਫਸਰ ਕਲਾਸ ਤੋਂ ਅੰਤਰ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਵਾਲੇ ਪਾਸੇ ਨੁਕਸਾਨ ਸਹਿਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਧਾਰਮਿਕ ਸਮਾਗਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ।
ਮੀਨ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ ਅੱਜ
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸਦਾ ਲਾਭ ਤੁਸੀਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਦੇਖੋਗੇ। ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਬੋਲਣ ‘ਤੇ ਰੋਕ ਲਗਾਓ। ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਵਪਾਰਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਪੈਸੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਬੇਦਾਅਵਾ: ਇਸ ਲੇਖ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ/ਸਮੱਗਰੀ/ਗਣਨਾ ਦੀ ਸ਼ੁੱਧਤਾ ਜਾਂ ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਦੀ ਗਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮਾਧਿਅਮਾਂ /ਜੌਸਟਿਕਸ /ਅਲਮੈਨੈਕਸ /ਲੈਕਚਰ /ਵਿਸ਼ਵਾਸਾਂ/ਗ੍ਰੰਥਾਂ ਤੋਂ ਸਟੋਰ ਕਰਕੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਸਾਡਾ ਉਦੇਸ਼ ਸਿਰਫ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨਾ ਹੈ, ਇਸਦੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਸਿਰਫ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਜੋਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਇਸਦੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਰਤੋਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਖੁਦ ਉਪਭੋਗਤਾ ਕੋਲ ਰਹੇਗੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *