ਪਰਚੇ ਵਿੱਚ ਜੋ ਵੀ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਉਛਲ ਪੜ੍ਹੋਗੇ

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸਹਿਕਰਮੀ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜੁੜੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਇਹ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਭਾਵਨਾਤਮਕਤਾ ਅਤੇ ਸੰਵੇਦਨਾ ਵਧੇਰੇ ਹੋਵੇਗੀ। ਪੇਟ ਦਰਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਾਮ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਨਵੇਂ ਸਿਰੇ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਨੀਲਾ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਵਾਲਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ‘ਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਨਤਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਡਰ ਰਹੇਗਾ। ਔਲਾਦ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧ ਠੀਕ ਰਹਿਣਗੇ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਸਿਹਤ ਵੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਮਿਲਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਬੇਚੈਨ ਅਤੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ। ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਬਿਮਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਭਾਸ਼ਣ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸੰਗੀਤ ਦੇ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਕਈ ਨਵੇਂ ਰਾਹ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ। ਅੱਜ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਮਹਾਮਰਿਤੁੰਜਯ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਮਿਲੇਗੀ। ਘਰ ਅਤੇ ਬਾਹਰ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਥੋੜਾ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਖ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਠੇਸ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਕੋਈ ਜਲਦੀ ਨਹੀਂ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕਰਨਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਮੰਦਰ ਦੇ ਵਿਹੜੇ ‘ਚ ਅਨਾਰ ਦਾ ਰੁੱਖ ਲਗਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਵਹਾਰ ਬਹੁਤ ਚਿੜਚਿੜਾ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਤੋਂ ਈਰਖਾ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਰਾਹੇ ਪਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀਆਂ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਨਾ ਰੱਖੋ। ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਦਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹੋ ਜਾਵੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਗਾਂ ਦੇ ਦੁੱਧ ਨਾਲ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਸਮੇਂ ਦਾ ਸਹੀ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਘਰ ਨੂੰ ਸਜਾਉਣ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤਾਂ ਜਾਂ ਭੈਣ-ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੁਆਰਾ ਰੁਕਾਵਟ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਰਣਨੀਤੀ ਬਣਾਓਗੇ ਅਤੇ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੋਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸਨੇਹੀਆਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਤੁਹਾਡੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰੇਗੀ। ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਵਧੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਓਮ ਨਮ: ਭਗਵਤੇ ਵਾਸੁਦੇਵਾਯ ਨਮ: ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਨੀਲਾ

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ: ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਬਕਾਇਆ ਕੰਮ ਦੁਬਾਰਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਅੱਜ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੇ ਫੈਸਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਇਤਰਾਜ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਤੁਰੰਤ ਨਿਰਾਸ਼ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿਓਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਘਟਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਰਾਹਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਵੱਲ ਵਧੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਾਹਿਤਕ ਲੇਖਣ ਅਤੇ ਕਲਾ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਯੋਗਦਾਨ ਦੇ ਸਕੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਘਰ ‘ਚ ਸਵਾਸਤਿਕ ਬਣਾਓ
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਮਾਰੂਨ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ
ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਲੋਕ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਬਹਾਦਰੀ ਵਧੇਗੀ। ਅੱਜ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਤਿੱਖੀ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਭਾਵਨਾ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਦੀ ਗੱਲ ਜਾਂ ਵਿਵਹਾਰ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਠੇਸ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰੱਖੋ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਮੰਦਰ ਦੇ ਵਿਹੜੇ ‘ਚ ਅਨਾਰ ਦਾ ਰੁੱਖ ਲਗਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਲਗਾਤਾਰ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜਾ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੀ ਹੇਰਾਫੇਰੀ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੁਝ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਿੱਠੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਬਹੁਤ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਰੇਗਾ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦਾ ਵਰਤ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸ ਇਰਾਦੇ ਨੂੰ ਫਿਲਹਾਲ ਟਾਲ ਦਿਓ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਔਲਾਦ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਿਲ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਨਾ ਦਿਓ, ਵਾਪਸ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਲੋੜਵੰਦਾਂ ਨੂੰ ਖੁਆਓ, ਸਭ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਗਾਂ ਨੂੰ ਕੇਲਾ ਖੁਆਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ: ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ। ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਮਨ ਵਿੱਚ ਤੀਬਰ ਉਤਸੁਕਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਪਰ ਇੱਕ ਸਮੇਂ ਇੱਕ ਕੰਮ ਕਰੋ ਅਤੇ ਛੋਟੇ ਕਦਮਾਂ ਨਾਲ ਹੀ ਅੱਗੇ ਵਧੋ। ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਜੂਝ ਰਹੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਦੇਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਲਾਭ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਧੀਨ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ, ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਆਦਿ ਤੋਂ ਤਣਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ-ਅੱਜ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਤੇਲ ਅਤੇ ਉੜਦ ਦੀ ਦਾਲ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਨੀਲਾ

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸਹਿਕਰਮੀ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜੁੜੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਇਹ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਭਾਵਨਾਤਮਕਤਾ ਅਤੇ ਸੰਵੇਦਨਾ ਵਧੇਰੇ ਹੋਵੇਗੀ। ਪੇਟ ਦਰਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਾਮ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਨਵੇਂ ਸਿਰੇ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ-ਅੱਜ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਲਾਲ ਝੰਡਾ ਲਹਿਰਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *