ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਖੇਡ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਹੁਣ ਬਣੋਗੇ ਕਰੋੜਾਂ ਦੇ ਮਾਲਕ

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ: ਅੱਜ ਸਮਾਜਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾਲ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਨਾਲ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ-ਜੋਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ, ਪਰ ਇਸਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਵਧੇਰੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਿਲੇ-ਜੁਲੇ ਨਤੀਜੇ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਇਹ ਦਿਨ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ।
ਮੰਗਲਵਾਰ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਹੋਵੇਗਾ ਨੁਕਸਾਨਦਾਇਕ, ਕੁਝ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ, ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਅਤੇ ਅੱਜ ਦਾ ਹੱਲ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ – ਅੱਜ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਨਹੀਂ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ,
ਉਪਾਅ- ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਨਾਮ ‘ਤੇ ਤਿਲ, ਗੁੜ ਅਤੇ ਤੇਲ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ: ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਲਈ ਕੀਤੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵੀ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਉਲਝੇ ਬਿਨਾਂ, ਸੱਚਾਈ ਅਤੇ ਤੱਥਾਂ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ, ਸਪੱਸ਼ਟ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਗੱਲ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਪੈਸਾ ਕਿਤੇ ਲਗਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਉੱਥੋਂ ਮੁਨਾਫਾ ਤਾਂ ਹੋਵੇਗਾ ਹੀ ਪਰ ਇਸ ਦੀ ਬਜਾਏ ਖਰਚੇ ਵੀ ਵਧਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹਿਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਖੇਡਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ।
ਕਿਹੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਅਕਤੂਬਰ ਦਾ ਦੂਸਰਾ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ ਚੰਗਾ, ਜਾਣੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਅਤੇ ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ।ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ – ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਲਈ ਕੁਝ ਵੀ ਨਾ ਲਿਆਓ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਰਾਮਾਇਣ ਮਾਣਕ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ: ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਹ ਬਹਾਦਰੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰਨ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਨੂੰ ਰਫ਼ਤਾਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਭਰਾਵਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਬਾਹਰਲੇ ਭੋਜਨ ਦਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੇਵਨ ਨਾ ਕਰੋ। ਵਿੱਦਿਅਕ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਯਤਨ ਸਾਰਥਕ ਹੋਣਗੇ।

Kumbh rashi: ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਜੀ ਕਰਨਗੇ ਵੱਡਾ ਚਮਤਕਾਰ, ਜਲਦੀ ਦੇਖੋ |

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਧੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਵੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਂਬਰਾਂ ਤੋਂ ਪੁੱਛ ਕੇ ਕੋਈ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਕੋਈ ਮੈਂਬਰ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਘਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਸਭ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਰਹੋਗੇ। ਬਹੁਤ ਹੀ ਬਹਾਦਰ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਖਾਣ-ਪੀਣ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ — ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਹਨਾਂ ਜਾਂ ਭਾਰੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਆਦਿਤਿਆ ਹਿਰਦੈ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ: ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਅੱਜ ਪੁਰਾਣੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਾਰਨ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦਫ਼ਤਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ ਅੱਗੇ ਆਓਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਡੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵਾਂ ਵਾਹਨ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਲੋੜਵੰਦ ਜਾਂ ਦੁਖੀ ਦੋਸਤ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰੋ। ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ – ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਬੁਰਾ ਨਾ ਬੋਲੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਸਮੁੰਦਰੀ ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਘਰ ਵਿੱਚ ਖਰਗੋਸ਼ ਜਾਂ ਗਾਂ ਰੱਖੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ: ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਕੁਝ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਸਿਹਤ ਸੇਵਾਵਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੁਰਸਕਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰਿਆਂ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਸੋਚਿਆ ਹੈ, ਉਸ ਨੂੰ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਲਿਆਓ। ਬੇਰੋਜ਼ਗਾਰਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਖਾਸ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੂਰੀ ਊਰਜਾ ਅਤੇ ਲਗਨ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਰਹੋ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ — ਦਫਤਰ ਦਾ ਕੰਮ ਅੱਜ ਹੀ ਪੂਰਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਕੱਲ ਤੱਕ ਨਾ ਟਾਲ ਦਿਓ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ: ਤੁਲਾ ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨਾਲ ਜੂਝ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ, ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਵੱਕਾਰ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਝੂਠੇ ਦੋਸ਼ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਲਸ ਤੁਹਾਡਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਦੁਸ਼ਮਣ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦਿਓ.
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ ਜਾਂ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ,
ਉਪਾਅ- ਲਾਲ ਕੱਪੜਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਅੱਜ ਅਦਾਲਤੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਬਣੇਗਾ, ਜੋ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਕਈ ਵਾਰ ਘਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦਖਲਅੰਦਾਜ਼ੀ ਕਾਰਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵੱਡੇ ਭੈਣਾਂ-ਭਰਾਵਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਨੌਕਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਰਹੇਗਾ। ਆਲਸੀ ਨਾ ਬਣੋ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ – ਅੱਜ ਮਾਂ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਦਾ ਅਪਮਾਨ ਨਾ ਕਰੋ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਓਮ ਬ੍ਰਿਹਸਪਤਿਦੇਵਾਯ ਨਮਃ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ: ਧਨੁ ਅੱਜ ਵਿਵਾਹਿਕ ਚਰਚਾ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਇੱਕ ਵਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ, ਸਫਲਤਾ ਜਲਦੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰੁਟੀਨ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਵੀ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਇਸ ਲਈ ਯੋਗ ਅਤੇ ਕਸਰਤ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਮਹੱਤਵ ਦਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਭਾਈਵਾਲਾਂ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਮੱਠੀ ਰਹੇਗੀ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ – ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਨਾ ਕਰੋ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਨੀਲਾ।
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਓਮ ਭਾਸਕਰਾਯ ਨਮਃ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ: ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕਿਸੇ ਨੇਕ ਕੰਮ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਦਾਨ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਕਰਨਾ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ। ਆਪਣੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸੰਪਰਕਾਂ ਨਾਲ ਬਿਹਤਰ ਸਬੰਧ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਮੌਜੂਦਾ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਮਾਹੌਲ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਨਿੱਜੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਜਨਤਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੀ ਤਰੱਕੀ ਕਰੋਗੇ। ਉਮੀਦ ਕੀਤੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਾਰਟੀਬਾਜ਼ੀ ਅਤੇ ਨਸ਼ੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਲਕਸ਼ਮੀ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕਿਆਂ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋ। ਵਪਾਰਕ ਵਰਗ ਨੂੰ ਅੱਜ ਅਚਾਨਕ ਵੱਡਾ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਬਰਬਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਲਪਨਾ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਨਾ ਭੱਜੋ ਅਤੇ ਯਥਾਰਥਵਾਦੀ ਬਣੋ। ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਆਰਥਿਕ ਪਹਿਲੂ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਮਾਰੀਏ ਤਾਂ ਕਿਹਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਾ ਕਰੋ — ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਅਫੇਅਰ ਜਾਂ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਨਾ ਰੱਖੋ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਕੇਸਰ,
ਉਪਾਅ- ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਉਸਤਤਿ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਬੰਧਾਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨਤੀਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਬਚਕਾਨਾ ਸੁਭਾਅ ਫਿਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਹੋਵੋਗੇ। ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਵਿੱਤੀ ਨੁਕਸਾਨ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਘੁੰਮਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਨਵੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਖਰੀਦਣ ਤੋਂ ਬਚੋ
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਪਿੱਚ ਰੰਗ
ਉਪਾਅ- ਓਮ ਹਨੁਮਾਨਤੇ ਨਮ: ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਜਾਂ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾ ਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾ ਦਾਂ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਓ, ਔਲਾਦ ਜੋਖਿਮ ਭਰਿਆ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮਨ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਘੱਟ ਮਿਲੇਗੀ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਪਾਰੀ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰੋ। ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਸ਼ਰਾਬ ਪੀਣ ਵਾਲੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਛੱਡਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਜੀਵਨ ਬਦਲਣ ਵਾਲਾ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਨੂੰ ਭੌਤਿਕਵਾਦ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤੁਸੀਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨ ਸੌਦਿਆਂ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਤਾ ਦੇਵੇਗੀ। ਈਮੇਲ, ਟੈਕਸਟ, ਫ਼ੋਨ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ ਦਾ ਵਧੀਆ ਤਰੀਕਾ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਪੁਰਾਣੇ ਕੰਮ ਦੇ ਵਧੀਆ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਘੁੰਮਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ।

ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਸੁਲਝ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅਦ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਜੋ ਪੈਸਾ ਹੈ, ਉਹ ਦੁੱਗਣਾ ਕਰਨ ਦਾ ਪੂਰਾ ਮੌਕਾ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਲਾਭ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਸੱਚਮੁੱਚ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਉਸ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਆਨੰਦਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ।

ਜਿਨ੍ਹਾਂ 7 ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਬਾਰੇ ਅਸੀਂ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਉਹ ਹਨ ਮੀਨ, ਤੁਲਾ, ਕੰਨਿਆ, ਮੇਰ, ਟੌਰਸ, ਮਕਰ ਅਤੇ ਮਿਥੁਨ… ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *