ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਮੰਗਲ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਅਤੇ ਚਤੁਰਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ ਬਣਨ ਨਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕੇਗੀ।

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮੇਖ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਘਰ ‘ਚ ਸ਼ਮੀ ਦਾ ਬੂਟਾ ਲਗਾਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ : ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਆਮ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਕੰਮ ਲਈ ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਾਹਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵੱਡਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਦੁਖਦਾਈ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ
ਉਪਾਅ- ਘਰੋਂ ਨਿਕਲਦੇ ਸਮੇਂ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਥੋੜਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਚੰਗੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ. ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਖਾਸ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ: ਆਦਿਤਿਆ ਹਿਰਦੈ ਸਟ੍ਰੋਟਾ ਦੇ ਜਾਪ ਦੇ ਨਾਲ ਸੂਰਜ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਪਣੀਆਂ ਡੂੰਘੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ-ਚਿੱਟਾ
ਉਪਾਅ – ਅੱਜ ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਅਤੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਅਣਕਿਆਸੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਵਾਂ ਵਾਹਨ ਨਾ ਖਰੀਦੋ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿਹਤ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਵਧਣ ਨਾਲ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਵਾਹਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਕਣਕ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਕਾਰਪੀਓ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੋਣਗੇ। ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਦਾ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਦਲੀਲਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਮੁੱਖ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ‘ਤੇ ਪਾਣੀ ਸੁੱਟੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਲਚਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਬੇਕਾਰ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਉਲਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਉਠਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਮਤਭੇਦ ਵਧਣਗੇ। ਜਾਇਦਾਦ ਦਾ ਵਿਵਾਦ ਸਾਹਮਣੇ ਆਵੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਦਲੀਲਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਜਾਮਨੀ
ਉਪਾਅ- ਕਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖੁਆਓ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਵਿਗਾੜ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਨਾ ਕਰੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਜੋਖਮ ਨਾ ਲਓ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਗਾਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਚਾਰਾ ਖਿਲਾਓ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਅੱਜ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਕੋਈ ਅਧੂਰਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਕਾਰਜ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਚਿੱਟਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਭਲਾ ਕਰੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਪੈਦਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਨੇਹੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਪੀਲੇ ਕੱਪੜੇ ਪਹਿਨੋ ਅਤੇ ਪੀਲੇ ਫੁੱਲਾਂ ਨਾਲ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *