ਮਿਥੁਨ, ਧਨੁ ਅਤੇ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਰੱਖੋ ਕੰਟਰੋਲ, ਪੜ੍ਹੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਸ਼-
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਨਵਾਂ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਆਸ-ਪਾਸ ਕੁਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਵੀ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਚਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯੋਜਨਾ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਉਪਕਰਨ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਰਹੀ ਸੀ ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਹ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 2

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ –
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪੈਸੇ ਦੀ ਸਹੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਆਪਣੀ ਆਮਦਨ ਅਤੇ ਖਰਚ ਲਈ ਇੱਕ ਬਜਟ ਬਣਾਓ, ਤਾਂ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਬਚਾਉਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਦੱਸੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਜਾਮਨੀ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 6

ਮਿਥੁਨ-
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਿਵਹਾਰਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸੋਚਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਇਕਾਂਤ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਬਾਰੇ ਚਰਚਾ ਕਰੋਗੇ, ਉਸ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਗੱਲ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਉਲਝਣ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰੋਗੇ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 5

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ-
ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਨਚਾਹੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਘੁੰਮਣ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਘਰ ਦੇ ਹੋਰ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗੀ ਸਾਂਝ ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਆਰਡਰ ਮਿਲਣਗੇ, ਕੰਮ ਵਧੀਆ ਚੱਲੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਰੱਖੋ, ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਸਿੱਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਮਰੂਨ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 3

ਸਿੰਘ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਸਾਂਝੇ ਕਰੋਗੇ। ਜੋ ਲੋਕ ਘਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਹ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਧਾਰਮਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲਓਗੇ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੂਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਲਈ ਬਜਟ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰਨਗੇ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਗੁਲਾਬੀ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 2

ਕੰਨਿਆ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪੁਰਾਣਾ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਆਵੇਗਾ, ਉਸ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਤਾਜ਼ਾ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਪੂਰੀ ਇਕਾਗਰਤਾ ਨਾਲ ਪੜ੍ਹਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਘਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੋਈ ਨਿਵੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਦਾ ਵੀ ਪੂਰਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੰਪਿਊਟਰ ਕੋਰਸ ਸਿੱਖਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰੋਗੇ। ਜ਼ਮੀਨ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਿਸੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਅਦਾਲਤ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਚਾਂਦੀ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 6

ਤੁਲਾ-
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸੁਨਹਿਰੀ ਦਿਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਨਿਮਰ ਸੁਭਾਅ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਕਿੱਥੇ ਖਰਚ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ? ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਲੋੜੀ ਉਲਝਣ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੀਵਨ ਦੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਭੀੜ-ਭੜੱਕੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਆਪਣੇ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮਾਂ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਹਰੋਂ ਤਲਿਆ ਹੋਇਆ ਭੋਜਨ ਖਾਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਦਫਤਰ ਦੇ ਕੰਮ ਲਈ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਭੂਰਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 3

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ-
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਬਾਰੇ ਚਰਚਾ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਪਿਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ, ਬੱਸ ਆਪਣੀ ਕਾਬਲੀਅਤ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਭੌਤਿਕ ਸੁੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਲੋੜਵੰਦ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਮੈਜੇਂਟਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 9

ਧਨੁ-
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਬਦਲਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਸੰਗਠਿਤ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਜਲਦੀ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਅਤੇ ਜਾਣਕਾਰ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਅਤੇ ਗੁੱਸਾ ਨਾ ਕਰੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਕਾਨੂੰਨ ਦਾ ਅਭਿਆਸ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਵਕੀਲ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਤੋਂ ਤੋਹਫਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਦਿਨ ਭਰ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ‘ਤੇ ਮੁਸਕਰਾਹਟ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਚਾਂਦੀ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 8

ਮਕਰ-
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰੁਟੀਨ ਵਿੱਚ ਸੈਰ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਕਾਫ਼ੀ ਊਰਜਾਵਾਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਮਦਦ ਮੰਗ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਨਿਰਾਸ਼ ਨਹੀਂ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸਮਰੱਥਾ ਅਨੁਸਾਰ ਮਦਦ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਊਰਜਾ ਦਾ ਪੱਧਰ ਉੱਚਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਘਰ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕੋਈ ਪ੍ਰੇਰਣਾਦਾਇਕ ਕਿਤਾਬ ਪੜ੍ਹਨਾ ਜਾਂ ਫਿਲਮ ਦੇਖਣਾ ਅੱਜ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਸਹੀ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ ਪਿੱਚ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 2

ਕੁੰਭ-
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਣ ‘ਤੇ ਦਫਤਰਾਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਕੋਈ ਹੱਦ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਅਤੇ ਵੱਖਰਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਬਿਹਤਰ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਕਿਸੇ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਓਗੇ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਜੋ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਦਿਨ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਸ਼ਾਮ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਬਿਤਾਉਣਗੇ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਵਿਗੜਿਆ ਕੰਮ ਵੀ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਸੁਨਹਿਰੀ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 5

ਮੀਨ-
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮ ਦੇਖਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਵਾਂਗੇ। ਬਚਪਨ ਦੇ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਮਿਲੋਗੇ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਮਿਲ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਬੱਚਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦਿੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਬਚਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਭਵਿੱਖ ਬਾਰੇ ਸੋਚੋਗੇ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਿਹਤਮੰਦ ਰਹੋਗੇ, ਆਪਣੀ ਖੁਰਾਕ ‘ਚ ਫਲਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਜਾਮਨੀ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 8

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *