ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਭਗਵਾਨ ਦੇ ਘਰ ਦੇਰ ਹੈ ਮਗਰ ਅੰਧੇਰ ਨਹੀਂ। ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਵਾਂ ਚੈਪਟਰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਹੈ।

ਮੇਖ: ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਹੋ ਣ ਕਾਰਨ ਮਨ ਤੀਰਥ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਵੇਗਾ। ਆਪਣੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ। ਇਹ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦੇਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਰਸਤਾ ਦਿਖਾਏਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਰ ਨਹੀਂ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਗਿਆਨ ਅਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਰੋਤ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਮੌਜੂਦ ਹੋਣਗੇ।
ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ; ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਫੈਸਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਦ੍ਰਿੜ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸੁਣਨਾ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਥੋਪਣ ਨਾ ਦਿਓ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਅੰਦਰੂਨੀ ਆਵਾਜ਼ ਤੁਹਾਡੀ ਸੱਚੀ ਸਾਥੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ; ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਪਾਸਪੋਰਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਉਹ ਇਸ ਲਈ ਅਪਲਾਈ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਇਸ ਯਾਤਰਾ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ
ਕਰਕ: ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਉਹ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋਗੇ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਤੱਕ ਮਾਣ ਰਹੇ ਸੀ। ਜਿਹੜਾ ਮਸਲਾ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡਾ ਜਾਪਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਕੱਲ੍ਹ ਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੋਟਾ ਲੱਗੇਗਾ। ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਮਸਲੇ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ: ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਪਣੀ ਛਵੀ ਸੁਧਾਰਨ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਦੂਸਰਿਆਂ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਤਬਦੀਲੀ ਸਿਰਫ਼ ਬਾਹਰੋਂ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਅੰਦਰੋਂ ਆਉਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਲ ਚੰਗਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗਿਆਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗਿਆਈ ਕਾਰਨ ਸਾਹਮਣੇ ਵਾਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਵਿਹਾਰ ਕਰਨ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *