ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਬਦਲਾਅ ਕਾਰਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕੇਗੀ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ।

ਮੇਖ
ਸਿੱਖਿਆ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਯਤਨਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਲਈ ਇਹ ਅਨੁਕੂਲ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰੋ। ਸਵੇਰੇ ਗਾਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਚਾਰਾ ਖੁਆਓ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਊਨੀ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ
ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਨਿੱਜੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਕੰਮ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਸੂਝ ਦਾ ਵਿਕਾਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਜਾਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਕੋਈ ਚੰਗਾ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ। ਘਰ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਾਹੌਲ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਅਤੇ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਸਵੇਰੇ ਛੋਟੀ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਗਾਂ ਨੂੰ ਚਾਰਾ ਦਿਓ। ਬੁੱਧ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ
ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸੰਕਟ ਦਾ ਬਹਾਦਰੀ ਨਾਲ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਜਿੱਤ ਵੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਵੇਰੇ ਬੁੱਧ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ ਅਤੇ ਗਾਂ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰੋ।
ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਖਾਂ ਜਾਂ ਹੋਰ ਸਬੰਧਤ ਵਿਕਾਰ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਬੇਲੋੜੀ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਡਿਪਰੈਸ਼ਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਤੁਸੀਂ ਵੱਡੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰ ਸਾਂਝੇ ਕਰੋਗੇ। ਸਵੇਰੇ ਕਿਸੇ ਛੋਟੀ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਖੁਆਓ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਚੰਦਰਮਾ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ
ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਸਫਲ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਤੁਸੀਂ ਜੋਸ਼ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਚੰਗਾ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਵੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਵੇਰੇ ਸੂਰਜ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਅਤੇ ਗੁੜ ਖੁਆਓ।
ਕੰਨਿਆ
ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਅੰਦਰੂਨੀ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਵਾਈਬ੍ਰੇਟ ਕਰੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਦਾਇਰੇ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਸਵੇਰੇ ਗਾਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਚਾਰਾ ਖੁਆਓ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਤੁਲਾ
ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਵੇਰੇ ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਕਰੋ ਅਤੇ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਸ਼ੁਕਰ ਦੇਵ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ
ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ ਮਨ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਸਵੇਰੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ ਅਤੇ ਬਾਂਦਰ ਨੂੰ ਗੁੜ, ਛੋਲੇ ਜਾਂ ਕੇਲਾ ਖਿਲਾਓ।

ਧਨੁ
ਆਰਥਿਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅਧਿਆਪਕ ਦੇ ਕੰਮ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਵੇਰੇ ਉੱਠ ਕੇ ਭਗਵਾਨ ਜੁਪੀਟਰ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਗਾਂ ਨੂੰ ਚਾਰਾ।
ਮਕਰ
ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਤੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸਦਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਕਰਨਗੇ। ਸਵੇਰੇ ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦਿਓ ਅਤੇ ਜ਼ਖਮੀ ਕੁੱਤੇ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰਵਾਓ।

ਕੁੰਭ
ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰੇ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੁਆਰਾ ਅਸੀਸ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਵੇਰੇ ਕੁੱਤਿਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਇਮਾਰਤ ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਮੀਨ
ਅੰਗਾਰਕ ਯੋਗ ਦੇ ਕਾਰਨ ਗਲਤ ਆਚਰਣ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਦੀ ਮਦਦ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰੋ। ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ‘ਤੇ ਗੁੱਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਸਵੇਰੇ ਗਾਂ ਨੂੰ ਖੁਆਓ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਜ਼ਖਮੀ ਗਾਂ ਦਾ ਇਲਾਜ ਵੀ ਕਰੋ। ਬੁੱਧ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *