ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਛੱਡ ਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ।

ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਮਈ ਮਹੀਨਾ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ 4 ਗ੍ਰਹਿ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲਣਗੇ। ਜਿਸ ਦਾ ਸਿੱਧਾ ਅਸਰ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਪਵੇਗਾ। ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, 10 ਮਈ ਦੀ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਬੁਧ ਗ੍ਰਹਿ ਪਿੱਛੇ ਮੁੜ ਜਾਵੇਗਾ। ਫਿਰ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਬਦਲ ਦੇਵੇਗਾ। 17 ਮਈ ਨੂੰ ਮੰਗਲ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ, ਵੀਨਸ ਗ੍ਰਹਿ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲ ਕੇ ਮੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ 4 ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਚਾਲ ਬਦਲਣ ਨਾਲ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗੀ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿਹੜੀਆਂ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਹਨ।

ਮੇਖ
ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਚੰਗਾ ਹੁੰਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਧਨ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਹੁਸ਼ਿਆਰੀ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਔਖੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ।

ਟੌਰਸ
ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸੌਦੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨਵੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਧਨ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ
ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰਕਾਰੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਬੁੱਧੀ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਜੋਸ਼ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ।

ਤੁਲਾ
ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਕਈ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਲਈ ਸਲਾਮੀ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਚੰਗਾ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰੁਟੀਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਕਰਨਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ।

ਮਕਰ
ਉਹ ਲੋਕ ਜੋ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਨੌਕਰੀਆਂ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾਈ ਅਤੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਹਰ ਸੰਭਵ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀਆਂ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਰਹੋਗੇ। ਕਿਸਮਤ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ।

ਮੀਨ
ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਘਰ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਹਿੰਮਤ ਅਤੇ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਦੇਖੋਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *