ਸ਼ੁੱਕਰ ਆਪਣਾ ਰੁਖ ਬਦਲੇਗਾ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕੇਗੀ

ਮੇਖ
ਅੱਜ, ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ, ਵਿਰੋਧੀ ਲਿੰਗ ਦੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਨੇੜਤਾ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਆਹ ਸੰਬੰਧੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਬੇਹੱਦ ਖੁਸ਼ੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸੁਖਦ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਦੇ ਦਿਨ ਲਾਲ ਫੁੱਲਾਂ ਅਤੇ ਗੁੜ ਦੇ ਪਕਵਾਨ ਨਾਲ ਭਗਵਾਨ ਮੰਗਲ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ
ਅੱਜ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੂਰ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਰਹੇ ਵਿਰੋਧੀ ਲਿੰਗ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਨੇੜੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਦਖਲ ਨਾਲ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਦੂਰ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੇਔਲਾਦ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਔਲਾਦ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਉਸਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਹੱਥ ‘ਚ ਸਫੇਦ ਫੁੱਲ ਲੈ ਕੇ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ੁਕਰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਗੁਲਾਬ ਦਾ ਪਰਫਿਊਮ ਲਗਾਓ।

ਮਿਥੁਨ
ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਤੀਜੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਖੁੱਸਣ ਜਾਂ ਮੁਅੱਤਲੀ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਨੁਕਸਾਨ ਝੱਲਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਬੇਲੋੜਾ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਕਰਨ ਦਾ ਝੁਕਾਅ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਪਮਾਨਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਚਮੇਲੀ ਦਾ ਤੇਲ ਅਤੇ ਸਿੰਦੂਰ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਕਰਕ
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਸੁਹਾਵਣਾ ਅਤੇ ਆਨੰਦਦਾਇਕ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਵਿਆਹ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਮੈਰਿਜ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਵਾਂਗੇ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੂੰ ਦਹੀਂ ਨਾਲ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ
ਅੱਜ ਪ੍ਰੇਮ ਵਿਆਹ ਲਈ ਨੌਜਵਾਨ ਅਤੇ ਮੁਟਿਆਰਾਂ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਸਹਿਮਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਲਵ ਮੈਰਿਜ ਪੂਰੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਨਿਮਰਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗੀ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਦੋਸਤੀ ਕਰਨ ਲਈ ਉਤਾਵਲੇ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ।
ਉਪਾਅ:- ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ
ਅੱਜ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਕਿਸੇ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਦੋਸਤੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਦੂਰ ਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਆਏ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਵਧੇਰੇ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕਿਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣਗੇ। ਵਿਵਾਹਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ: ਓਮ ਅਮ੍ਰਿਤਲਕਸ਼ਮਯੈ ਨਮਹ।

ਤੁਲਾ
ਅੱਜ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਉਣ ਕਾਰਨ ਮਨ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਤਬਾਹ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਅਤੇ ਉਦਾਸੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਆਦਰ ਅਤੇ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰਨਗੇ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਮਿਲ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਓਮ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਧੇ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਨਮ: ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਵਿਰੋਧੀ ਲਿੰਗ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਪਿਆਰ ਦਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਬਾਰੇ ਗੱਲਬਾਤ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀਆਂ ਖਤਮ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸੈਰ-ਸਪਾਟੇ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਬੁੱਧ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਧਨੁ
ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਗੂੜ੍ਹਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ੁਕਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੂੰ ਗੰਨੇ ਦੇ ਰਸ ਨਾਲ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਕਰੋ।

ਮਕਰ
ਅੱਜ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ੱਕ ਅਤੇ ਸ਼ੱਕ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵੱਖ ਹੋਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਝੱਲਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਕਠੋਰ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਹੇਠ ਲਿਖੇ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ: ਓਮ ਸ਼੍ਰੀ ਵਤਸਲਯ ਨਮਹ।

ਕੁੰਭ
ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗੂੜ੍ਹੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ੱਕ ਅਤੇ ਉਲਝਣ ਕਾਰਨ ਦੂਰੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੂਜਾ ਜਾਂ ਅਧਿਐਨ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਨ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਬੇਲੋੜੀ ਬੇਇੱਜ਼ਤੀ ਸਹਿਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਖ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰ ਠੇਸ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ, ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਕਾਰਨ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿੱਚ ਮਤਭੇਦ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਮੀਨ
ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮਿਸ ਕਰਨਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰੋ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕੋਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਘੱਟ ਹੈ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚ ਮੇਲ-ਜੋਲ ਰਹੇਗਾ। ਕੁਝ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਪ੍ਰੇਮ ਵਿਆਹ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਬਣ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਧੀਰਜ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਸਭ ਕੁਝ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਾਵਨਾਤਮਕਤਾ ਨਾ ਆਉਣ ਦਿਓ।
ਉਪਾਅ :- ਆਦਿਤਿਆ ਹਿਰਦੈ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *