ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ :, ਰਾਹੂਕਾਲ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਸਮਾਂ

ਮੇਖ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਕੰਮ ਦੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਬੇਅਰਾਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਰਚੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਬਹੁ-ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬੋਲੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਭਾਸ਼ਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੁਝ ਦਿੱਕਤਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੁਝ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਦੇ ਕਾਰਨ ਆਰਥਿਕ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨੂੰ ਨਾ ਦਿਓ। ਇਹ ਕੰਮ ਆਪਣੇ ਆਪ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ, ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੀ ਬਜਾਏ ਆਪਣੀ ਬੁੱਧੀ ਅਤੇ ਵਿਵੇਕ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਭਾਸ਼ਣ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਭਗਵਾਨ ਭੈਰਵ ਦੇ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦਾ ਤੇਲ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਗਰੀਬ ਅਤੇ ਬੇਸਹਾਰਾ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਯੋਜਨਾ ਜਾਂ ਮੁਹਿੰਮ ਵਿੱਚ ਕਮਾਂਡ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗੀ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਬੌਸ ਦੀ ਗੈਰਹਾਜ਼ਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿੱਖਿਆ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇ ਨਾਲ ਤਰੱਕੀ ਕਰਨਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਮਨਚਾਹੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਪੜ੍ਹਨ ਜਾਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਮਾਰਤ, ਵਾਹਨ, ਜ਼ਮੀਨ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਰਾਏ ਦੇ ਮਕਾਨ ਵਿੱਚੋਂ ਨਿਕਲ ਕੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਚਲੇ ਜਾਓਗੇ।
ਉਪਾਅ :- ਜੂਹੀ ਦੀਆਂ ਪੱਤੀਆਂ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਪਾ ਕੇ ਇਸ਼ਨਾਨ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਵਾਲਾ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਧੀਰਜ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਜਨਤਕ ਨਾ ਕਰੋ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਆਪਣੀਆਂ ਗੁਪਤ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਗੁਪਤ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਬਾਹਰ ਯਾਤਰਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਿੱਜੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਅਦਾਲਤੀ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲਾ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਸਾਲਾਂ ਪੁਰਾਣੇ ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਖੇਡ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉੱਚ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਤਾਂਬੇ ਦੇ ਧਨ ਨੂੰ ਵਗਦੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਛੇਕ ਕਰਕੇ ਸੁੱਟ ਦਿਓ।

ਕਰਕ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਔਲਾਦ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁਝ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਬਣਨਗੇ। ਬੌਧਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਾਤਹਿਤ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਹੋਟਲ ਕਾਰੋਬਾਰ, ਕਲਾ, ਐਕਟਿੰਗ ਆਦਿ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾ ਜਾਂ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ਵਧੀਆ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਲਈ ਸੱਦਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੌਧਿਕ ਅਨੰਦ ਮਾਣਨ ਦੇ ਸਾਧਨ ਮਿਲਣਗੇ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਕਣਕ, ਗੁੜ ਅਤੇ ਤਾਂਬੇ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਰਿਸ਼ਵਤਖੋਰੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਨਾ ਹੋਵੋ।

ਸਿੰਘ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਸਬੰਧੀ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਲਓ। ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਾਲ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਭਾਲ ਅੱਜ ਪੂਰੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗਿਤਾ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰਯੋਗ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨੇੜੇ ਹੋਣ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗੀ। ਖੇਤੀਬਾੜੀ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਪ੍ਰਤੀ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਤਕਨੀਕੀ ਸਿੱਖਿਆ ਲੈਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਆਪਣੇ ਗਲੇ ਵਿਚ ਤਾਂਬੇ ਦਾ ਧਨੀ ਪਾਓ।

ਕੰਨਿਆ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਝਗੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਝਗੜਾ ਝਗੜੇ ਦਾ ਰੂਪ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੁੱਧੀ ਨਾਲ ਪਰਿਵਾਰਕ ਝਗੜਿਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਮਿਲਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਜ਼ਰੂਰ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਭਾਸ਼ਣ ਸ਼ੈਲੀ ਜਨਤਾ ਉੱਤੇ ਚੰਗੀ ਛਾਪ ਛੱਡੇਗੀ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਭਟਕ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਬਹੁਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਦਬਦਬਾ ਕਾਇਮ ਹੋਵੇਗਾ।
ਉਪਾਅ :- ਜੇਕਰ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਰਦ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਘਰ ‘ਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਪੱਥਰ ਲਗਾਓ।

ਤੁਲਾ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮਿੱਤਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਛਪਾਈ ਦੇ ਕੰਮ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਗਾਇਕੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਵਧੇਗੀ। ਕੋਈ ਅਧੂਰਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਹਿੰਮਤ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧੇਗਾ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੌਧਿਕ ਸ਼ਕਤੀ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਫਲ ਅਤੇ ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਝੇਵੇਂ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵੱਲੋਂ ਚੰਗਾ ਸੁਨੇਹਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਸ਼ੈਲੀ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣੇਗੀ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਕਦਰ ਕਰਨਗੇ।
ਉਪਾਅ :- ਦੇਵੀ ਸਰਸਵਤੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪੀਲੇ ਫੁੱਲ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਵਧੇਰੇ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਲਾਭ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਇਹ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਕੰਮ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਦਬਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਆਮਦਨ ਦੇ ਸਰੋਤ ਵਧਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਘੱਟ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਕਾਰਜ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦਾ ਵਿਸਥਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਿੱਛੇ ਨਾ ਹਟੋ। ਜ਼ਰੂਰ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਸੀਨੀਅਰ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਨਾਲ ਵਧੇਰੇ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਕੁੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਿਲਾਓ।

ਧਨੁ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਦੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੁਝ ਵਿਸਫੋਟਕ ਖਬਰਾਂ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕੰਮ ਲਈ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ, ਆਪਣੀ ਰਣਨੀਤੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਗੱਲ ਨਾ ਸੁਣੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਮੁਕਾਬਲਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਬਜਾਏ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਹੁਦੇ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਸਰਗਰਮ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਆਦੀ ਭੋਜਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਆਕ ਫੁੱਲਾਂ ਨਾਲ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਮਕਰ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਬੇਲੋੜੀ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੋਈ ਅਣਸੁਖਾਵੀਂ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਕਈ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਉਦਾਸ ਰਹੋਗੇ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਲਈ ਬਹੁਤ ਖੋਜ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ, ਤੁਸੀਂ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ. ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਸਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਸਰਕਾਰੀ ਵਿਭਾਗ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਦਾ ਡਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਤਾਉਂਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ, ਅਧੀਨ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਬੇਲੋੜੇ ਝਗੜੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋਣਗੇ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਬੇਲੋੜੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਦੁਖੀ ਰਹੋਗੇ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਵਧੇਗੀ। ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਕਲੀਫ ਅਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਕੋਈ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੇ ਭਰੋਸੇ ਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਭਗਵਾਨ ਭੈਰਵ ਦੇ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦਾ ਤੇਲ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਕੁੰਭ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਨੌਕਰੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੋਈ ਵੀ ਉਦਯੋਗਿਕ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਯੋਜਨਾ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਅਤੇ ਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਹੁਦੇ ‘ਤੇ ਨੇੜਤਾ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਾਣੋਗੇ। ਘੁੰਮ-ਫਿਰ ਕੇ ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਕਮਾਉਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ਾਸਨ ਸ਼ਕਤੀ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਪਕੜ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ।
ਉਪਾਅ:- ਗਾਂ ਨੂੰ ਛੋਲਿਆਂ ਦੀ ਦਾਲ ਖੁਆਓ। ਗਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੋ।

ਮੀਨ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ
ਅੱਜ ਨੌਕਰੀਆਂ ਲਈ ਇਮਤਿਹਾਨ ਅਤੇ ਇੰਟਰਵਿਊ ਦੇ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਯਤਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਇਮਤਿਹਾਨ ਅਤੇ ਇੰਟਰਵਿਊ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਵਾਲਾ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਭੌਤਿਕ ਸੁੱਖ ਅਤੇ ਸਾਧਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਵਿਵਹਾਰ ਸਹਿਯੋਗੀ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਹਿੰਮਤ ਅਤੇ ਸਬਰ ਨੂੰ ਘੱਟ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਸਰਕਾਰ ਵਿੱਚ ਸੱਤਾ ਲਈ ਦੌੜਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਉੱਚ ਅਹੁਦਾ ਜਾਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੈਕੇਜ ‘ਚ ਵਾਧੇ ਦੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਟੈਕਸਟਾਈਲ ਉਦਯੋਗ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਾਲ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤ, ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਦੀ ਖਰੀਦੋ-ਫਰੋਖਤ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।
ਉਪਾਅ :- ਸ਼ਨੀ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਸ਼ਨੀ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *