ਮੇਖ, ਮਿਥੁਨ ਅਤੇ ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ, ਪੜ੍ਹੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀ

ਮੇਖ
ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਸਵੇਰੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦਿਓ. ਕਿਸੇ ਵੀ ਜ਼ਖਮੀ ਕੁੱਤੇ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰਨਾ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ।
ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ
ਬੇਲੋੜੀ ਘਬਰਾਹਟ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਅਤੇ ਨਿੱਜੀ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਪਾਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਚਾਂਦੀ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਉਸ ਲਈ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਵੇਰੇ ਕਿਸੇ ਛੋਟੀ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਚਿੱਟੇ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ
ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਵਪਾਰਕ ਕੰਮ ਸੁਚਾਰੂ ਢੰਗ ਨਾਲ ਚੱਲੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਗਾਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਚਾਰਾ ਖੁਆਉਂਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਜ਼ਖਮੀ ਗਾਂ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।
ਕਰਕ
ਨਿੱਜੀ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤਣਾਅ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਅਣਜਾਣੇ ਦੇ ਡਰ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੋਗੇ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਮਝਦਾਰ ਬਣੋ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਧੋਖਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਵੇਰੇ ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਦੁੱਧ ਜਾਂ ਆਟਾ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਸ਼ਨੀ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ
ਤੁਹਾਡਾ ਦ੍ਰਿੜ ਇਰਾਦਾ ਅਤੇ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਉਤੇਜਨਾ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕੋਈ ਅਜਿਹਾ ਕਦਮ ਨਾ ਚੁੱਕੋ ਜਿਸਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਛਤਾਵਾ ਹੋਵੇ। ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਗਵਾਹੀ ਨਾ ਦਿਓ। ਜੇ ਜ਼ਮੀਨ ਖਰੀਦਣੀ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਹੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਕੁੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਖੁਆਉ। ਕੇਲਾ ਜਾਂ ਗੁੜ ਅਤੇ ਛੋਲੇ ਬਾਂਦਰ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਕੰਨਿਆ
ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਇੱਜ਼ਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਰਹੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਲਈ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਵੇਰੇ ਗਾਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਚਾਰਾ ਖੁਆਓ ਅਤੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਦਿਓ।

ਤੁਲਾ
ਘਰੇਲੂ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸਦਭਾਵਨਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਨਾਲ ਕਰਨਗੇ। ਪੁਰਾਣੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਤਰੀਕੇ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਜ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਰਚਨਾਤਮਕ ਸੁਭਾਅ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਆਟਾ ਜਾਂ ਚੌਲ ਦਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਨਿੱਜੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜਿੰਨੀ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਓਨੀ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਵੇਰੇ ਬਾਂਦਰਾਂ ਨੂੰ ਕੇਲਾ ਅਤੇ ਗੁੜ ਖਿਲਾਓਗੇ ਤਾਂ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਵੀ ਕਰੋ।

ਧਨੁ
ਸਮਾਜਿਕ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਾਲ ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਨ ਝਗੜਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਆਓ। ਸਵੇਰੇ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲੈ ਕੇ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਓ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੁਪੀਟਰ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਕਿਸੇ ਵੀ ਜ਼ਖਮੀ ਗਾਂ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ।
ਮਕਰ
ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਬਾਰੇ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਨਿਆਂਇਕ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆਵਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖਦ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਸਵੇਰੇ ਸ਼ਾਮ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਮੰਦਰ ਜਾ ਕੇ ਤੇਲ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।

ਕੁੰਭ
ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜ਼ਮੀਨ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੀਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਜਾਓ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਮੰਦਰ ਜਾ ਕੇ ਤੇਲ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।
ਮੀਨ
ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਨੇੜਤਾ ਆਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਇੱਕ ਮੈਂਬਰ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਕਿਸੇ ਵੀ ਜ਼ਖਮੀ ਗਾਂ ਦਾ ਸਵੇਰੇ ਇਲਾਜ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ। ਗਾਂ ਨੂੰ ਹਲਦੀ ਲਗਾਓ ਅਤੇ ਗਾਂ ਨੂੰ ਖਿਲਾਓ। ਸਵੇਰੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਵੀ ਦੇ ਦਿਓ ਤਾਂ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *