ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਦੀ ਬਰਸਾਤ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਕਿਸ ‘ਤੇ ਰੱਖਣਗੇ ਬੁਰੀ ਨਜ਼ਰ, ਪੜ੍ਹੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਖ
ਦੂਜਾ ਜੁਪੀਟਰ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ ਪਰ ਇਹ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਵਿਵਾਦ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਲਗਾਤਾਰ ਯਤਨ ਕਰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਕਰੀਅਰ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ- ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਦਫਤਰ ਵਿਚ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਲਾਲ ਅਤੇ ਸੰਤਰੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 01 ਅਤੇ 02

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ
ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਬਚੋ. ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਖਾਸ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਪੇਟ ਦੀਆਂ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਥੋੜਾ ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਹੱਲ: ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਰਹੋ। 03 ਨੂੰ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਮੂਰਤੀ ਦੀ ਪਰਿਕਰਮਾ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਨੀਲਾ ਅਤੇ ਹਰਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 03 ਅਤੇ 05

ਮਿਥੁਨ
ਆਈਟੀ ਅਤੇ ਬੈਂਕਿੰਗ ਨੌਕਰੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਕੋਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ- ਸ਼੍ਰੀ ਸੂਕਤ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ ਅਤੇ ਭੋਜਨ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ ਅਤੇ ਨੀਲਾ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ-04 ਅਤੇ 07

ਕਰਕ
ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ, ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਮੈਨੂੰ ਲੋੜੀਂਦੀ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀਆਂ ਬਦਲਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਵਧੀਆ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਮੋੜ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ : ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਜਾਓ। ਦਾਲ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ ਅਤੇ ਹਰਾ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ-01 ਅਤੇ 02

ਸਿੰਘ
ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸੌਦੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਤਣਾਅ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ। ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਓ। ਆਪਣੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਅਤੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਮੇਂ ਦੇ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਦੀ ਸਹੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਮਨ ਨੂੰ ਇਕਾਗਰ ਕਰਨ ਲਈ ਯੋਗ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਲਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ – ਚਾਵਲ ਅਤੇ ਚੀਨੀ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰਨਾ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਤਮ ਦਾਨ ਹੈ। ਝੂਠ ਨਾ ਬੋਲੋ। ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ ਅਤੇ ਪੀਲਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 02 ਅਤੇ 09

ਕੰਨਿਆ
ਮਕਾਨ ਉਸਾਰੀ ਦੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਦਿਨ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਨਰਮ ਬੋਲਣ ਵਾਲਾ ਵਿਵਹਾਰ ਬਹੁਤ ਸੁੰਦਰ ਹੈ, ਸਿਰਫ ਇਹ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਵੇਗੀ। ਪਿਆਰੇ ਮਿੱਤਰ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਮਨ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ – ਉੜਦ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰਦੇ ਰਹੋਗੇ। ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਨੂੰ ਛੂਹੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਆਪਣੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਹਰਾ ਅਤੇ ਨੀਲਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 04 ਅਤੇ 08

ਤੁਲਾ
ਸ਼ੁੱਕਰ ਅਤੇ ਮੰਗਲ ਅਨੁਕੂਲ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਸੁੰਦਰ ਅਤੇ ਆਕਰਸ਼ਕ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਰੋਮਾਂਚ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਰੱਖੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤਣਾਅ ਸਿਹਤ ਲਈ ਹਾਨੀਕਾਰਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਹੱਲ: ਝੂਠ ਬੋਲਣ ਤੋਂ ਬਚੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਨੀਲਾ ਅਤੇ ਹਰਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 03 ਅਤੇ 07

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ
ਮੰਗਲ ਅਤੇ ਜੁਪੀਟਰ ਨੌਕਰੀ ਬਦਲੀ ਸੰਬੰਧੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਦੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਜੋ ਮਨ ਵਿੱਚ ਸਨ ਉਹ ਵੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ: ਮਾਤਾ ਜੀ ਦੇ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਰਿਕਰਮਾ ਕਰੋ। ਗੁਰੂ ਦੇ ਚਰਨਾਂ ਨੂੰ ਛੂਹ ਕੇ ਬਖ਼ਸ਼ਿਸ਼ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਦੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ-04 ਅਤੇ 09

ਧਨੁ
ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦੇ ਵਧਦੇ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ, ਪਰ ਆਪਣੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਅਣਚਾਹੇ ਯਾਤਰਾ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੋਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਮੇਂ ਦੀ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ : ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੂੰ ਸ਼ਹਿਦ ਅਤੇ ਗੰਗਾ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਇਹ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ ਅਤੇ ਪੀਲਾ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ-04 ਅਤੇ 06

ਮਕਰ
ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਚੰਦਰਮਾ ਅਨੁਕੂਲ ਹਨ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਅਤੇ ਮੰਗਲ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਲਾਭ ਦੇਣਗੇ। ਸ਼ਾਮ ਤੱਕ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਨਾਲ ਹੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪੰਜਵਾਂ ਜੁਪੀਟਰ ਸੰਤਾਨ ਨੂੰ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗਾ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਸੁੰਦਰ ਅਤੇ ਸੁਹਾਵਣਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ – ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਉੜਦ ਦਾਨ ਕਰਨਾ ਫਲਦਾਇਕ ਹੈ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਨੀਲਾ ਅਤੇ ਹਰਾ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ-04 ਅਤੇ 06

ਕੁੰਭ
ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਕੈਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਅਹੁਦੇ ਉੱਤੇ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਵੱਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕੰਮ ਜਾਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਨੂੰ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕਰੋ। ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ। ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਯੋਗਾ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ – ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਸਹਸ੍ਰਨਾਮ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ: ਜਾਮਨੀ ਅਤੇ ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 03 ਅਤੇ 09

ਮੀਨ
ਤੀਜਾ ਜੁਪੀਟਰ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵੱਲ ਸੇਧਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਕੈਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਦੇਣਗੇ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਅਧਿਆਪਕ ਅਤੇ ਦੋਸਤ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾਉਣਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਭਾਰੀ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ —– ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀ ਦਾ 07 ਵਾਰ ਪਾਠ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ ਅਤੇ ਪੀਲਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 02 ਅਤੇ 09

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *