ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਦਿਵਯ ਸ਼ਕਤੀ ਦਾ ਖੇਡ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇੱਕ ਸਾਥ ਤਿੰਨ ਤਿੰਨ

ਜੀਵਨ, ਮੌ-ਤ, ਸੁੱਖ, ਗ਼ਮ, ਨਫ਼ਾ-ਨੁਕਸਾਨ, ਖ਼ੁਸ਼ੀ-ਗ਼ਮੀ ਸਭ ਜੀਵਨ ਦੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਅੰਗ ਹਨ। ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਧੁੱਪ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਕਦੇ ਗ਼ਮੀ ਦੇ ਬੱਦਲ। ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਆਉਂਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਦੇ ਚੱਕਰ ਕਾਰਨ ਵਾਪਰਦਾ ਹੈ। ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਤਾਕਤਵਰ ਕੋਈ ਵੀ ਨਹੀਂ, ਸਮੇਂ ਦੇ ਅੱਗੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਝੁਕਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਰਾਜੇ ਤੋਂ ਰਾਜੇ ਤੱਕ ਅਤੇ ਦਰਜੇ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਰਾਜੇ ਤੱਕ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਦੇਖੇ ਹੋਣਗੇ।

ਸਮਾਂ ਉਹ ਤਾਕਤਵਰ ਹਥਿਆਰ ਹੈ ਜਿਸ ਦਾ ਜ਼ਖ਼ਮ ਸਭ ਤੋਂ ਤੇਜ਼ ਹੈ ਅਤੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਜ਼ਖ਼ਮ ਨੂੰ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਭਰ ਸਕਦਾ, ਪਰ ਅਸੀਂ ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਜਾਣ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡਾ ਸਮਾਂ ਚੱਕਰ ਕਿਵੇਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਸਮਾਂ ਸਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਖੋਲ੍ਹੇਗਾ ਜਾਂ ਸੰਕਟ ਦੇ ਅਜਿਹੇ ਕਈ ਸਵਾਲ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਆ ਗਏ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ, ਅੱਜ ਦੇ ਲੇਖ ਵਿੱਚ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਸੰਕੇਤਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਾਂਗੇ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸ਼ੁਭ ਸਮੇਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਜਦੋਂ ਨਾਰਦ ਮੁਨੀ ਬੈਕੁੰਠ ਧਾਮ ਪਹੁੰਚੇ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਚਿੰਨ੍ਹਾਂ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਿਆ ਸੀ। ਤਦ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਜੀ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਖੁਦ ਮਨੁੱਖ ਨੂੰ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਸੰਕੇਤ ਭੇਜਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਆਪਣੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣ ਸਕੇ। ਉਹ ਚਿੰਨ੍ਹ ਕੁਦਰਤ ਦੁਆਰਾ, ਜਾਨਵਰਾਂ ਦੁਆਰਾ, ਸ਼ੁਭ ਚਿੰਨ੍ਹਾਂ ਦੁਆਰਾ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਦੁਆਰਾ ਵੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਮਨੁੱਖ ਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸੰਕੇਤਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤਾਂ ਆਓ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸੰਕੇਤਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਜੋ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਨੇ ਖੁਦ ਦੱਸੀਆਂ ਹਨ।

ਪਹਿਲਾ ਸੰਕੇਤ:
ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਅੱਖ ਬ੍ਰਹਮਾ ਮੁਹੂਰਤ ਦੇ ਦੌਰਾਨ 4.24 ਤੋਂ 5.12 ਵਜੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਖੁੱਲ੍ਹਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਪਰਮਾਤਮਾ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦਿਸ਼ਾ ਵੱਲ ਲੈ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਸਮਝ ਲਓ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਵੇਂ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਖੁੱਲ੍ਹਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਯੋਗ ਵਿਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ. ਜਿਸ ਤੇ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਆਪ ਹੀ ਤੇਰਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗਾ।

ਦੂਜਾ ਸੰਕੇਤ:
ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕੀਤਾ ਹੈ ਤਾਂ ਕਈ ਵਾਰ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਦੇ ਖੁਸ਼ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਡਾ ਚਿਹਰਾ ਖਿੜਿਆ ਅਤੇ ਮੁਸਕਰਾਹਟ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ. ਤੁਸੀਂ ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਪਰੇ ਜਾਓ। ਇਹ ਸੰਕੇਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਖੁਸ਼ੀ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਦਸਤਕ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਖੁਸ਼ ਰਹੋ। ਅਜਿਹੇ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਸਾਨੂੰ ਉਸ ਚੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਅਸੀਂ ਸੋਚਿਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ। ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਸਾਡੇ ਮਨ ਅੰਦਰ ਵੱਸਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਦੇ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਾ ਵੀ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕੇਤ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਤੀਜਾ ਸੰਕੇਤ:
ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਗਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ‘ਤੇ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਕੁਝ ਖਾਣ ਲਈ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਕੋਈ ਬਿੱਲੀ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੰਦੀ ਹੈ, ਕੋਈ ਬਾਂਦਰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦਾ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦਾ ਸਮਾਨ ਚੁੱਕ ਕੇ ਲੈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਕੋਈ ਪੰਛੀ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਹੜੇ ‘ਚ ਆਪਣਾ ਡੇਰਾ ਬਣਾ ਕੇ ਚਹਿਕਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕੇਤ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਾਕਤਵਰ ਬਣਾਵੇਗਾ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਸਹੀ ਸਥਿਤੀ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ।

ਚੌਥਾ ਚਿੰਨ੍ਹ:
ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਆਪ ਵੱਸਦਾ ਹੈ, ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਮੰਨਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਛੋਟੀ ਬੱਚੀ ਜਾਂ ਬੱਚਾ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਮੁਸਕਰਾਵੇ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਆਵੇ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਹੜੇ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਖੇਡੇ ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕੇਤ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਸੰਕੇਤ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਮੁਸਕਰਾਹਟ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਨਾਲ ਭਰੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਜੁੜਨ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਸੰਕੇਤ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਹੀ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹਨ।

ਪੰਜਵਾਂ ਚਿੰਨ੍ਹ:
ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਦੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਹੇ ਖਰਚੇ, ਅਚਾਨਕ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸੰਕਟ ਟਾਲਣ ਲੱਗ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਖੁੱਲ੍ਹਣ ਲੱਗਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਇਹਨਾਂ ਸੰਕੇਤਾਂ ਤੋਂ ਸਮਝ ਲਓ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਬੁਰਾ ਸਮਾਂ ਖਤਮ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜ਼ਰੂਰ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਆਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *