ਸ਼ਨੀ ਸਾਢੇਤੀ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਰਾਹਤ ਇਸ ਖਾਸ ਤਰੀਕ ‘ਤੇ ਕਰੋ ਇਹ ਉਪਾਅ,

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਨੁਕੂਲ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾਓ. ਸਖ਼ਤ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਗੁਆਚਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਦਾ ਕੰਮ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗੈਰ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਉਪਾਅ – ਅੱਜ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦੇ ਤੇਲ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਚਿਹਰਾ ਦੇਖੋ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਭਾਈਵਾਲਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ। ਸਮਾਜ ਸੇਵਾ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਲਾਭ ਵਧੇਗਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਚਿੱਟਾ
ਅੱਜ 11 ਸਾਲ ਤੋਂ ਘੱਟ ਉਮਰ ਦੀ ਕੁਆਰੀ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਖੀਰ ਜਾਂ ਬਾਤਾਸ਼ਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਉੱਘੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਵੇਕ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ. ਲਾਭ ਵਧੇਗਾ। ਤੰਤਰ-ਮੰਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੋਸ਼ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੋਖਿਮ ਭਰਿਆ ਅਤੇ ਜਮਾਂਦਰੂ ਕੰਮ ਬਿਲਕੁਲ ਨਾ ਕਰੋ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਪਰ ਸਬਰ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਦੋਸਤ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ
ਉਪਾਅ- ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪੀਪਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਉਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਖਾਣ-ਪੀਣ ਵਿੱਚ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਨਾ ਲਓ। ਆਤਮ ਸਨਮਾਨ ਨੂੰ ਠੇਸ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਚੰਗਾ ਚੱਲੇਗਾ। ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਦਾ ਵਿਸਤਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਾਹਨ ਸੁੱਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਗੁੜ, ਛੋਲੇ ਜਾਂ ਬੂੰਦੀ ਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਾਦ ਵੰਡੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਖੁਸ਼ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ, ਪਰ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ। ਕੁਝ ਬਕਾਇਆ ਪੈਸਾ ਮੁੜ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਿਵੇਸ਼ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਅੰਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੁਆਰਾ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਚੱਲੇਗਾ। ਕੋਈ ਜਲਦੀ ਨਹੀਂ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ- ਲਾਲ
ਉਪਾਅ- ਚਮੇਲੀ ਦੇ ਤੇਲ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ ਅਤੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ, ਬਜਰੰਗਬਾਨ ਅਤੇ ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੰਨਿਆ : ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋਣਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਿਹਨਤ ਹੋਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸਬਰ ਰੱਖੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਖਰਚਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੋਖਮ ਉਠਾਉਣ ਦੀ ਹਿੰਮਤ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਆਤਮ ਸਨਮਾਨ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਸੱਟ ਅਤੇ ਬਿਮਾਰੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਸੰਭਵ ਹਨ. ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਲਾਲ ਫੁੱਲ ਅਤੇ ਗੁੜ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਜ਼ਮੀਨ ਅਤੇ ਇਮਾਰਤਾਂ ‘ਤੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸੌਦੇ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਸੁਧਾਰਨ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ, ਮਨ ਬੇਚੈਨ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਗਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਹਰਾ ਚਾਰਾ ਖਿਲਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਆਪਣੇ ਹੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਕਮਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗੀ, ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਚਿੰਤਾ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਅਤੇ ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਰਹੇਗਾ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਰਾਣੀ ਰੰਗ
ਉਪਾਅ- ਅੱਜ ਸ਼ਨਿਸਤਰੋਟਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ (ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ) ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਧਨੁ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਹੈ, ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਹੀ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮਾਈ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖਦ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗੀ। ਸਮਾਜਿਕ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਇਮਾਰਤੀ ਆਰਾਮ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ
ਉਪਾਅ: ਆਦਿਤਿਆ ਹਿਰਦੈ ਸਤਰ ਦੇ ਜਾਪ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਲ ਭਰ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ: ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਅਤੇ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਦਿਲਚਸਪ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਚੱਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਆਸਾਨ ਹੋਵੇਗੀ, ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਜਿਉਣਾ ਅਸੰਗਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ
ਉਪਾਅ- ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣਾ ਆਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਕਾਰਨ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਘਟੇਗਾ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਖਰਚੇ ਵੀ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਬ੍ਰਾਹਮਣਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਖਿਲਾਓ, ਪੁਖਰਾਜ ਪਹਿਨਾਓ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਆਸਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਹਲਚਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਥਕਾਵਟ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ, ਪਰ ਸਬਰ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਮਤਭੇਦ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ
ਉਪਾਅ- ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖੁਆਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *