ਇਹ ਉਪਾਅ ਅਪਣਾਓ, ਤੁਹਾਡਾ ਘਰ ਧਨ-ਦੌਲਤ ਨਾਲ ਭਰ ਜਾਵੇਗਾ।

ਫੇਂਗ ਸ਼ੂਈ ਸੁਝਾਅ: ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਕੋਨੇ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਗੱਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਰੋਸ਼ਨੀ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਂਦੀ ਹੈ, ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪੌਦੇ ਹਨ।
ਫੇਂਗ ਸ਼ੂਈ ਟਿਪਸ ਹਿੰਦੀ ਵਿੱਚ ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਐਂਬੂਲੈਂਸ ਲਈ ਆਪਣੇ ਫੇਂਗ ਸ਼ੂਈ ਮਨੀ ਕਾਰਨਰ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ
ਫੇਂਗ ਸ਼ੂਈ ਉਪਾਅ – ਫੋਟੋ: ਅਮਰੁਜਾਲਾ

ਵਿਸਥਾਰ
ਫੇਂਗ ਸ਼ੂਈ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨੀ ਕਾਰਨਰ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਸੁਝਾਅ: ਫੇਂਗ ਸ਼ੂਈ ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਚੀਨ ਚੀਨੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੈ ਜੋ ਊਰਜਾ ਦੇ ਪ੍ਰਵਾਹ ‘ਤੇ ਆਧਾਰਿਤ ਇਮਾਰਤ ਜਾਂ ਘਰ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਬੰਧ ‘ਤੇ ਕੇਂਦਰਿਤ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਘਰ ਦੇ ਆਰਕੀਟੈਕਚਰ ਨੂੰ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਫੇਂਗ ਸ਼ੂਈ ਦੀ ਤਕਨੀਕ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਲਿਆਉਣ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਵਧੀਆ ਤਰੀਕਾ ਹੈ। ਚੀਨੀ ਸੱਭਿਆਚਾਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਫੇਂਗ ਸ਼ੂਈ ਤੱਤਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦਾ ਪ੍ਰਤੀਕ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਫੇਂਗ ਸ਼ੂਈ ਇੱਕ ਮਾਧਿਅਮ ਹੈ ਜੋ ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਇਸ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਉਪਾਅ ਕਰ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵੀ ਜੀ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਓ ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਫੇਂਗ ਸ਼ੂਈ ਉਪਚਾਰਾਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣੀਏ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਪੈਸਾ ਲਿਆ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਰੁਝਾਨ ਵੀਡੀਓ

ਪੈਸੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚਾਨਣ ਰੱਖੋ
ਰੋਸ਼ਨੀ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਂਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਕੋਨੇ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਗੱਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪੌਦੇ ਹਨ। ਊਰਜਾ ਦੇ ਪ੍ਰਵਾਹ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਕੋਨੇ ਨੂੰ ਕੁਦਰਤੀ ਲਾਈਟਾਂ ਅਤੇ ਲੈਂਪਾਂ, ਝੰਡੇ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਮਾਨ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਘਰ ਦੀ ਸਜਾਵਟ ਦੀ ਸਹੀ ਸ਼ੈਲੀ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਕੇ, ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਸੁਮੇਲ ਅਤੇ ਅਮੀਰ ਜਗ੍ਹਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਆਰਥਿਕ ਟੀਚਿਆਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਵੀ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਜਾਮਨੀ ਰੰਗ ਨਾਲ ਸਜਾਓ
ਫੇਂਗ ਸ਼ੂਈ ਵਿੱਚ ਰੰਗ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ ਅਤੇ ਜਾਮਨੀ ਦੌਲਤ ਦੇ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਰੰਗ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਇੱਥੇ ਕੁਝ ਜਾਮਨੀ ਹੋਣਾ ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਭਰਪੂਰਤਾ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਕਲਾਕਾਰੀ ਦਾ ਇੱਕ ਟੁਕੜਾ, ਇੱਕ ਥ੍ਰੋਅ ਸਿਰਹਾਣਾ, ਇੱਕ ਪਲਾਂਟਰ, ਜਾਂ ਕੋਈ ਹੋਰ ਵਸਤੂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵੱਲ ਤੁਸੀਂ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਹੋ।

ਦੌਲਤ ਵਾਲੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁੱਖ ਲਗਾਓ
ਦੌਲਤ ਦਾ ਖੇਤਰ ਲੱਕੜ ਦੇ ਤੱਤ ਨਾਲ ਵੀ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਪੌਦਿਆਂ ਦੁਆਰਾ ਦਰਸਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਵਿੱਤ ਜਾਂ ਦੌਲਤ ਵਿੱਚ ਨਿਰੰਤਰ ਵਾਧੇ ਜਾਂ ਸੁਧਾਰ ਨੂੰ ਸੱਦਾ ਦੇਣ ਲਈ ਇਸ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁੱਖ ਲਗਾਓ । ਇਸ ਮੰਤਵ ਲਈ ਪਾਈਲੀਆ ਪੇਪਰੋਮੀਓਇਡਜ਼ ਲਗਾਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਦੇ ਰੁੱਖ, ਸਿੱਕੇ ਦੇ ਪੌਦੇ, ਜਾਂ ਜੇਡ ਪੌਦੇ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਹਰਾ ਜਾਂ ਨੀਲਾ ਰੰਗ ਵੀ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ
ਹਰਾ ਅਤੇ ਨੀਲਾ ਲੱਕੜ ਦੇ ਤੱਤ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰੰਗ ਹਨ, ਇਸਲਈ ਇਹਨਾਂ ਰੰਗਾਂ ਨੂੰ ਦੌਲਤ ਵਾਲੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਜੋੜਨ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਦੇ ਇਸ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਕਾਸ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਜਾਵਟ ਅਤੇ ਤਰਜੀਹਾਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਪੂਰੀ ਕੰਧ ਨੂੰ ਹਰੇ ਜਾਂ ਨੀਲੇ ਰੰਗ ਵਿੱਚ ਪੇਂਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਕੋਨਾ ਵੀ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕੋਈ ਵੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਫੋਟੋ ਜਾਂ ਚਿੰਨ੍ਹ ਹਟਾਓ
ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਚਿੰਨ੍ਹ ਭਰਪੂਰਤਾ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਘਟਾ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਵਿਕਸਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ। ਯਾਦ ਰੱਖੋ, ਫੇਂਗ ਸ਼ੂਈ ਇੱਕ ਸੁਮੇਲ ਵਾਲਾ ਵਾਤਾਵਰਣ ਬਣਾਉਣ ਬਾਰੇ ਹੈ ਜੋ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਦੇ ਪ੍ਰਵਾਹ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਜਾਂ ਖੜੋਤ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਇਹਨਾਂ ਫੋਟੋਆਂ ਜਾਂ ਚਿੰਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਬੇਦਾਅਵਾ: ਇਹ ਲੇਖ ਲੋਕ ਵਿਸ਼ਵਾਸਾਂ ‘ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਹੈ। ਅਮਰ ਉਜਾਲਾ ਇੱਥੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਤੇ ਤੱਥਾਂ ਦੀ ਸ਼ੁੱਧਤਾ ਅਤੇ ਸੰਪੂਰਨਤਾ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *