ਮਾਯਾਵੀ ਗ੍ਰਹਿ ਰਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਨਕਸ਼ਤਰ ਪਰਿਵਰਤਨ, ਚਮਕ ਉਠੇਗੀ ਇਨ ਚਾਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਕਿਸਮਤ

ਵੈਦਿਕ ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿਚ ਰਾਹੂ ਗ੍ਰਹਿ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹੱਤਵ ਹੈ। ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਗ੍ਰਹਿ ਨੂੰ ਪਾਪੀ ਅਤੇ ਛਾਇਆ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਨਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਜੀਵਨ ਕਾਫ਼ੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਰਾਹੂ ਇੱਕ ਹੌਲੀ ਗਤੀ ਵਾਲਾ ਗ੍ਰਹਿ ਹੈ। ਉਹ ਕਿਸੇ ਇੱਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ 18 ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੱਕ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਰਾਹੂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਲਟ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਚਲਦਾ ਹੈ। ਰਾਹੂ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਜੀਵਨ ‘ਤੇ ਸ਼ੁਭ ਅਤੇ ਅਸ਼ੁਭ ਦੋਵੇਂ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਬਦਲਾਅ ਦੇ ਨਾਲ, ਰਾਹੂ ਨਕਸ਼ਤਰ ਵੀ ਬਦਲਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦਾ ਅਸਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ‘ਤੇ ਵੀ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਰਾਹੂ ਵਰਤਮਾਨ ਵਿੱਚ ਬੁਧ ਦੇ ਤਾਰਾਮੰਡਲ ਰੇਵਤੀ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅਤੇ 08 ਜੁਲਾਈ 2024 ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਤਾਰਾਮੰਡਲ ਉੱਤਰਾਭਦਰਪਦ ਨਕਸ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਜਦੋਂ ਰਾਹੂ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ ਵਾਲੇ ਉੱਤਰਾਭਾਦਰਪਦ ਨਕਸ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਪਰ ਇਸ ਬਦਲਾਅ ਦਾ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਖਾਸ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਵੇਗਾ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿਹੜੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਰਾਹੂ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰਭਾਵ ਹੋਵੇਗਾ।
ਉੱਤਰਾਭਦਰ ਨਕਸ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਸੰਕਰਮਣ ਇਹ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਹੋਣਗੇ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ

ਕਰਕ:
ਰਹਾਉ ਦਾ ਨਰਾਸਤ ਬਦਲਾਅ ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਾਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਰਾਹੂ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਹਰ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਵੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਰਾਹੂ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਹਨ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੁਣ ਨਵੀਆਂ ਨੌਕਰੀਆਂ ਲਈ ਚੰਗੀਆਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਮਿਲਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ, ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਰਹੇਗੀ।
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੀਡੀਓਜ਼
ਉੱਤਰਾਭਦਰ ਨਕਸ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਸੰਕਰਮਣ ਇਹ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਹੋਣਗੇ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ

ਤੁਲਾ : ਤੁਲਾ
ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਾਹੂ ਦੇ ਨਕਸ਼ੇ ਬਦਲਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਰਾਹੂਦੇਵ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਅਤੇ ਰੁਤਬਾ ਵਧੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਤਨਖਾਹ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਮੁਨਾਫਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇ ਕਈ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਵਿਕਸਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖਦ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ।
ਉੱਤਰਾਭਦਰ ਨਕਸ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਸੰਕਰਮਣ ਇਹ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਹੋਣਗੇ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ

ਮਕਰ
ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਦਾ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਿਸੇ ਵਰਦਾਨ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਰਾਹੂ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਬਰਕਤ ਰਹੇਗੀ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਭੌਤਿਕ ਸੁੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਸੇ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਡੀ ਦੌਲਤ, ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਸਾਹਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੈਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਣ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਵਿੱਤੀ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਉਪਲਬਧੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਨਿਵੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਮਿਲਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ।
ਉੱਤਰਾਭਦਰ ਨਕਸ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਸੰਕਰਮਣ ਇਹ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਹੋਣਗੇ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ

ਕੁੰਭ :
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਨੌਕਰੀ, ਕਾਰੋਬਾਰ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਦੇ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਤੋਂ ਰਾਹੂ ਦਾ ਤਾਰਾ ਬਦਲਾਅ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਵੇਖੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *