ਸਿੰਘ , ਕੰਨਿਆ ਅਤੇ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਭਰਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਾਣੋ ਆਪਣਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ।

ਮੇਖ
ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਗੁੰਝਲਦਾਰ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਯੋਗਾ ਅਭਿਆਸ ਅਤੇ ਸੰਤੁਲਿਤ ਖੁਰਾਕ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰੋ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਮੰਗਲ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਬਾਂਦਰਾਂ ਨੂੰ ਕੇਲਾ ਜਾਂ ਗੁੜ ਖੁਆਓ।
ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ
ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਆਪਣਾ ਸਾਥੀ ਬਣਾਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਨਾਲ ਟੀਚੇ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਨਾਰੀ ਸ਼ਕਤੀ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰੋ। ਸਵੇਰੇ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਹਲਦੀ ਅਤੇ ਚੌਲ ਮਿਲਾ ਕੇ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਗਾਂ ਨੂੰ ਚਾਰ ਰੋਟੀਆਂ ਅਤੇ ਗੁੜ ਖੁਆਓ।

ਮਿਥੁਨ
ਗੱਡੀ ਹੌਲੀ ਚਲਾਓ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਦੁਰਘਟਨਾ ਦਾ ਖਤਰਾ ਹੈ। ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋ ਅਤੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਦੀ ਮਦਦ ਲਓ। ਅੱਜ ਬਾਂਦਰਾਂ ਨੂੰ ਗੁੜ, ਛੋਲੇ ਜਾਂ ਕੇਲਾ ਖੁਆਓ। ਮੰਗਲ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ ਤਾਂ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦਿਉ।
ਕਰਕ
ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਉਤਸ਼ਾਹ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਧਾਰਮਿਕ ਸਮਾਗਮ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਜਾਂ ਦੋਸਤ ਦੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਦਿਨ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਗਾਂ ਅਤੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਦੇ ਕੇ ਕਰੋ। ਸਵੇਰੇ ਉੱਠ ਕੇ ਮੰਗਲ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਹਲਦੀ ਅਤੇ ਚੌਲਾਂ ਨਾਲ ਜਲ ਦਿਓ।

ਸਿੰਘ
ਕਾਰੋਬਾਰ ਜਾਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਬਣੇਗਾ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅਧਿਆਪਕ ਦੇ ਕੰਮ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। 4 ਆਟੇ ਦੇ ਗੋਲੇ ‘ਚ ਗੁੜ ਮਿਲਾ ਕੇ ਸਵੇਰੇ ਗਾਂ ਨੂੰ ਦਿਓ।
ਕੰਨਿਆ
ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਬੀਮਾਰੀ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਡਰ ਕਾਰਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਉਲਝੋ ਨਹੀਂ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਦਿਨ ਭਰ ਤਣਾਅ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਚੁੱਪ ਰਹਿਣਾ ਹੀ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਔਰਤਾਂ ਨਾਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੱਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰੋ। ਮੰਗਲ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਖਿਲਾਵਾਉਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਤੁਲਾ
ਕਿਸੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਵਿਆਹ ਲਈ ਪਹਿਲ ਕਰੋ। ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨਾ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ. ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਉਲਝੋ ਨਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਇੱਕ ਛੋਟੀ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਚਿੱਟੇ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ
ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵਿਵਾਹਿਕ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਆਨੰਦ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਤਰੱਕੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਘਰੇਲੂ ਸਮਾਨ ਅਤੇ ਸਮਾਨ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਮੰਗਲ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਧਨੁ
ਆਰਥਿਕ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। 4 ਗੇਂਦੇ ਹਲਦੀ ਮਿਲਾ ਕੇ ਗਾਂ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਾਓ ਤਾਂ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਵੇਰੇ ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਖਾਣਾ ਅਤੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਦੇ ਦਿਓ।
ਮਕਰ
ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਲੋੜਵੰਦ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰੋ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਜ਼ਖਮੀ ਕੁੱਤੇ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰਵਾਓ। ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਦਿਓ.

ਕੁੰਭ
ਭਵਨ ਨਿਰਮਾਣ ਦੇ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸੈਰ ਕਰਨ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਗੱਡੀ ਚਲਾਓ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲੈ ਕੇ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਓਗੇ ਤਾਂ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਇਹ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਜ਼ਖਮੀ ਕੁੱਤੇ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੋ।
ਮੀਨ
ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਭਾਗ ਲਓਗੇ। ਦਿਨ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਬਹੁਤ ਉੱਚਾ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸੰਕਟ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਾਣੀ ‘ਚ ਚੁਟਕੀ ਭਰ ਹਲਦੀ ਮਿਲਾ ਕੇ ਇਸ਼ਨਾਨ ਕਰੋ ਤਾਂ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *