ਕਲਯੁਗ ‘ਚ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ‘ਚ ਸਿਰਫ ਕੁੰਭ, 3 ਵੱਡੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ, ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਹੈ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਤਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਫਲਤਾ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਸਾਲ ਬੰਪਰ ਲਾਭ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ, ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ। ਪੈਸਾ, ਰਿਸ਼ਤਾ, ਕਰੀਅਰ, ਕਾਰੋਬਾਰ, ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਲਈ ਇਹ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ, ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੇਰੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਾਲ 2023 ਕੈਰੀਅਰ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ।

ਕਰੀਅਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ:
ਸਾਲ 2023 ਵੱਡੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨਾਲੋਂ ਨਿਰਵਿਘਨ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੁਧਾਰਾਂ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਸ਼ੁਭ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਸਾਰਾ ਸਾਲ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। ਇਸਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਿਆਂ ਦੇ ਦੇਵਤਾ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰੇਗਾ। ਸਾਦੇ ਸਤੀ ਦਾ ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਤਿਆਰ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਸਬੰਧੀ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਆਰਥਿਕ ਯਤਨ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਹੋਣਗੇ। ਜਨਵਰੀ ਫਰਵਰੀ ਮਾਰਚ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਤਿਮਾਹੀ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਸੂਚਕ ਹੈ। ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਸਪੀਡ ਵਧਾਏਗਾ। ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਗੰਭੀਰਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੇਗੀ। ਦਬਾਅ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨ ਦੀ ਬਜਾਏ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਸੌਦੇ ਅਤੇ ਸਮਝੌਤੇ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਆਦਰਸ਼ਵਾਦ ਨੂੰ ਬਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਾਰਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਦਾ ਰਵੱਈਆ ਰੱਖੇਗਾ। ਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਪਲ ਬਣਾਏ ਜਾਣਗੇ। ਹਰ ਕੋਈ ਚੰਗਾ ਕਰੇਗਾ।

ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਜੂਨ ਦਾ ਮਹੀਨਾ:
ਅਪ੍ਰੈਲ, ਮਈ ਅਤੇ ਜੂਨ ਦੀ ਦੂਸਰੀ ਤਿਮਾਹੀ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਜੁਪੀਟਰ ਦੇ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ, ਇਹ ਤਬਦੀਲੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਦੌਲਤ ਦੀ ਭਰਪੂਰਤਾ ਨੂੰ ਕਾਇਮ ਰੱਖੇਗੀ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਉਮੀਦਾਂ ‘ਤੇ ਖਰਾ ਉਤਰੇਗਾ। ਮਿਹਨਤੀ ਅਤੇ ਲਗਨ ਵਾਲੇ ਹੋਣ ਨਾਲ ਸਮਝ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਸਹੀ ਜਗ੍ਹਾ ਬਣਾਉਗੇ। ਵਪਾਰਕ ਲਾਭ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੰਗਲਿਕ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਕਰਸ਼ਕ ਆਫਰ ਮਿਲਣਗੇ। ਹਮਰੁਤਬਾ ਅਤੇ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਦੀ ਕੰਪਨੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੇਗਾ. ਵੱਕਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇੱਛਾ ਸ਼ਕਤੀ ਵਧੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਇੱਜ਼ਤ ਅਤੇ ਇੱਜ਼ਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋਗੇ।

ਜੁਲਾਈ ਤੋਂ ਸਤੰਬਰ ਤੱਕ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ:
ਤੀਜੀ ਤਿਮਾਹੀ ਜੁਲਾਈ ਤੋਂ ਸਤੰਬਰ ਤੱਕ ਹੋਵੇਗੀ। ਸੁਚਾਰੂ ਗਤੀ ਨਾਲ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਵਿਕਾਸ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਵਪਾਰਕ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਵੱਡੇ ਸਮਾਗਮਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਯਤਨ ਬਿਹਤਰ ਹੋਣਗੇ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਇੱਜ਼ਤ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਪੈਦਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਮੁਕਾਬਲਾ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਭੋਜਨ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਸਤੂਆਂ ਦੇ ਭੰਡਾਰ ਦੀ ਸੰਭਾਲ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗੀ। ਪੁਸ਼ਤੈਨੀ ਮਾਮਲੇ ਸੁਲਝ ਜਾਣਗੇ। ਨੇਕਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੇਗੀ। ਅਗਵਾਈ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਵਿਕਸਿਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਥਿਤੀ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦੇਵੇਗੀ.

ਅਕਤੂਬਰ ਤੋਂ ਦਸੰਬਰ ਤੱਕ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ:
ਅਕਤੂਬਰ, ਨਵੰਬਰ ਅਤੇ ਦਸੰਬਰ ਦੀ ਆਖਰੀ ਤਿਮਾਹੀ ਵਿੱਚ ਹਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਹਾਲਾਤ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹਿਣਗੇ। ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਨਤੀਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣਗੇ। ਧਾਰਮਿਕ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਕ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਦੂਰ ਹੁੰਦੀਆਂ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਵਧੇਗਾ। ਲੰਬਿਤ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਪੇਸ਼ਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਅਤੇ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਨੂੰ ਬਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੈਨੂੰ ਗੁਣਵਾਨ ਬਣਾ ਦੇਣਗੇ। ਰਾਹੂ-ਕੇਤੂ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ ਖੋਜੀ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰੇਗੀ। ਭੋਜਨ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ:
ਘਰੇਲੂ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਖਲ-ਅੰਦਾਜ਼ੀ ਵਧੇਗੀ। ਸਜਾਵਟ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਵੇਗਾ. ਘਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਮਹਿਮਾਨ ਦਾ ਹਰ ਸੰਭਵ ਸੁਆਗਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਜੀਵਨ ਬਤੀਤ ਕਰੇਗਾ। ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਧਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਸਾਰਿਆਂ ਲਈ ਨਜ਼ਰੀਆ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਾਅਦਾ ਨਿਭਾਏਗਾ। ਸਾਧਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੀਮਤੀ ਵਸਤੂਆਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਖੂਨ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸੁਣਨਗੇ। ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਰੋਗ ਅਤੇ ਨੁਕਸ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ।

ਪਿਆਰ ਦੋਸਤੀ ਅਤੇ ਸਿੱਖਿਆ:
ਇਹ ਸਾਲ ਅਧਿਆਪਨ ਸਿਖਲਾਈ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਸਿੱਖਣ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕੋਰਸ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਲਾ ਦੇ ਹੁਨਰ ਅਤੇ ਨਵੀਨਤਾ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਨੇਹੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਪਸੀ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੈਰ-ਸਪਾਟੇ ਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁੱਲ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਲੋਕ ਆਉਣਗੇ। ਨੇੜੇ ਦੇ ਲੋਕ ਬਿਹਤਰ ਕਰਨਗੇ। ਟਰੱਸਟ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *